Nhờ các cụ tư vấn khoản âm thanh và độ lazang 320i F30.

luxury235

Xe buýt
Vâng. Ngay rửa xe thui e cũng phải hàng quen. Chứ xe đẹp mà chúng nó cứ cái khăn cũ đen xì quẹt lên lau xe xước dăm hết xe. Vì giẻ mà giặt k kỹ là bám đất bên trong. Khi đó kỳ lên xe khác nào chà giấy nhám vào sơn xe đâu!

thanhq7

Xe máy
cụ đừng có chơi lazang chính hãng BMW, vừa đắt, nặng mà chả cá tính gì! em thấy đã chơi Bê thì cứ phải mâm độ.. hội Bmw bên otosaigon toàn chơi mâm đẹp, cụ nên tham khảo bên đấy!

vietshop_apple

Đi bộ
Website
www.vietshop.pro.vn
cụ đừng có chơi lazang chính hãng BMW, vừa đắt, nặng mà chả cá tính gì! em thấy đã chơi Bê thì cứ phải mâm độ.. hội Bmw bên otosaigon toàn chơi mâm đẹp, cụ nên tham khảo bên đấy!
Có link tham khảo không cụ ơi!

Sonbh

Xe tăng
Cái này cụ nói rất chuẩn, lốp run flat chỉ được cái tiện thôi, nó đắt, làm giảm tính linh hoạt khi điều khiển, mất công suất của động cơ, cái nữa là lốp run flat chạy tầm 2 vạn là cụ đã nhấp nhổm phải thay rồi :(.
Mấy vấn đề của cụ cháu cũng đang tìm hướng giải quyết cho xe cháu và cũng giải quyết đc 1 số thứ r nên cháu xin tư vấn cho cụ
2) vành lốp: ko cần thiết lên vành của m perform vì cái giá của vành đó còn rất nhiều lựa chọn cho cụ vd volk, bbs, advan chất lượng thì chỉ có bằng hoặc hơn cái vành kia, mà cụ lưu ý giúp cháu về lốp là ko bao giờ mua lốp runflat nhé vì cực kì ồn, lái quá kém ổn định và làm nặng xe gây mất công suất cháu đang phải trả giá bộ lốp 18 nên cháu khuyên cụ chân thành.
Cháu có bộ thụt kw v3 đang dùng nếu cụ muốn thì cháu để lại cho vì cháu định mua của biltein

Dang Hue

Xe hơi
Em ko hỉu sao hội bmw nó bảo thủ ko cải tiến cái khoản âm thanh nhỉ, xe đắt tiền thế mà loa nghe cùi dã man