[Funland] Nhờ các cụ tư vấn máy giặt công nghiệp

Ktkalong

Xe hơi
Em có người nhà đang rảnh.
Em tính mở thêm dịch vụ giặt, làm sạch quần áo, chăn, rèm.
Mà tìm vào thấy thị trượng rộng quá.
Các cụ nào có kinh nghiệm món này tư vấn giúp em nơi setup máy giặt mô hình nhỏ tại nhà với.
Ngân sách tầm 50 củ
Em cảm ơn các cụ

Ktkalong

Xe hơi
em ủn lên

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
50tr thì cụ đầu tư đc cái máy giặt, máy vắt, máy sấy, nhưng nếu cụ dùng để giặt đồ dân sinh thì mua các máy dân sinh cũng đc, nếu cụ biết tý nghề. Em đã từng mở xưởng giặt công nghiệp & dân sinh tương đối to cách đây hơn chục năm, làm tốt nhưng k quản lý & tập trug đc nên nhượng lại. Cụ mà nhanh ý chỉ cần đến địa điểm giặt là rồi ngó, chụp ảnh lại là đủ hết ấy mà, còn má ygiặt công nghiệp nó khác cụ nhé, Cụ nên lưu ý là giặt quần áo bình thường ok chứ những loại đặc chủng & hàng hiệu....mà cụ k biết giặt xong đền ốm đấy :D

Việt Phong

Xe tải
Em có người nhà đang rảnh.
Em tính mở thêm dịch vụ giặt, làm sạch quần áo, chăn, rèm.
Mà tìm vào thấy thị trượng rộng quá.
Các cụ nào có kinh nghiệm món này tư vấn giúp em nơi setup máy giặt mô hình nhỏ tại nhà với.
Ngân sách tầm 50 củ
Em cảm ơn các cụ
View attachment 8395122
Em là nhà Nhập khẩu và phân phối Máy giặt sấy CN. Chuyên Set up mô hình kinh doanh này từ năm 2017 tới giờ. Nhưng ngân sách 50tr không làm được cụ ah! CỤ cần tư ván chi tiết alo em 0979113888 nhé

Ktkalong

Xe hơi
50tr thì cụ đầu tư đc cái máy giặt, máy vắt, máy sấy, nhưng nếu cụ dùng để giặt đồ dân sinh thì mua các máy dân sinh cũng đc, nếu cụ biết tý nghề. Em đã từng mở xưởng giặt công nghiệp & dân sinh tương đối to cách đây hơn chục năm, làm tốt nhưng k quản lý & tập trug đc nên nhượng lại. Cụ mà nhanh ý chỉ cần đến địa điểm giặt là rồi ngó, chụp ảnh lại là đủ hết ấy mà, còn má ygiặt công nghiệp nó khác cụ nhé, Cụ nên lưu ý là giặt quần áo bình thường ok chứ những loại đặc chủng & hàng hiệu....mà cụ k biết giặt xong đền ốm đấy :D
vâng cụ. Trước mắt em tính giặt quần áo thông dung, chăn mùa đông, mùa hè.
Nói chung dự tính khá đơn giản chứ chưa tính được giặt dđồ hiệu.
Cụ còn contact của ai cung cấp đồ bên ngành này cho em tham khảo với ạ

Ktkalong

Xe hơi
Em là nhà Nhập khẩu và phân phối Máy giặt sấy CN. Chuyên Set up mô hình kinh doanh này từ năm 2017 tới giờ. Nhưng ngân sách 50tr không làm được cụ ah! CỤ cần tư ván chi tiết alo em 0979113888 nhé
dạ vâng. Để em báo người nhà có gì gọi cụ cho chuẩn.
Em lên bài tham khảo ý kiến chung trước.
Nói giạt công nghiệp to chứ chắc ngân sách đó gọi là giặt dân sinh cụ nhỉ.
Kiểu chỉ giặt chăn bông hè, quần áo thông dụng thôi ạ

Ktkalong

Xe hơi
Phải biết leo trèo nhé, nhiều nhà quý tộc có cái rèm cao vài mét, trèo lên dỡ xuống đi giặt cũng vất ra phết, nhưng giặt được cũng cá kiếm phết.
dạ vâng ạ. Cái này cũng sẽ phải tính cụ nhỉ
Em cảm ơn cụ

Ktkalong

Xe hơi
e lại ủnbài

Việt Phong

Xe tải
dạ vâng. Để em báo người nhà có gì gọi cụ cho chuẩn.
Em lên bài tham khảo ý kiến chung trước.
Nói giạt công nghiệp to chứ chắc ngân sách đó gọi là giặt dân sinh cụ nhỉ.
Kiểu chỉ giặt chăn bông hè, quần áo thông dụng thôi ạ
Tiệm giặt như của Cụ hướng tới là hướng tới nhu cầu bình dân - phân khúc thấp. Tệp khách hàng tiềm năng của phân khúc này chủ yếu là các hộ dân xung quanh và dân lao động phổ thông hoặc sinh viên thuê trọ. Nhóm khách hàng này chủ yếu giặt quần áo thông thường ( Giặt kg đối với SV và dân lao động ) Còn các hộ dân xung quanh sẽ chủ yếu giặt chăn. Nếu tiệm không có máy CN để giặt chăn sẽ giặt không sạch ==> Khách hàng sẽ hướng sang các tiệm khác có thiết bị công nghiệp tốt hơn.