Thảo luận Nhờ cụ nào rành điện đấu lại giúp cam hành trình

khacsu1102

Xe máy
Chả là em có dùng cam hành trình. Đợt em tự mua shope tự đi dây tự lắp. Sẽ ko có gì đáng nói vì em dùng tẩu 12v có 2 cổng của cam xiaomi. Mất 1 cổng cắm cam còn có 1 cổng sạc nên hơi bí thế là đợt ra nhờ 1 cụ đấu giấu tẩu. Đấu xong xe em đề ko đề đc, 1 lúc mới đc thì máy rung bần bật xăng sặc sụa. Em hãi quá may để nổ máy tý thì bth. Cũng tầm 2 tháng rôid ko có hiện tượng gì lạ, nhưng tẩu sạc em mua thêm hay bị cháy quá cứ tg cháy cầu chì trong xe nhưng ko phải. Giờ em muốn đấu lại nguyên bản cho an toàn. Chứ kiểu này cứ lo lo. Cụ nào chuyên điện tháo bỏ giúp em về lại nguyên bản. Thank cc!

DT dieu hoa

Xe hơi
Chả là em có dùng cam hành trình. Đợt em tự mua shope tự đi dây tự lắp. Sẽ ko có gì đáng nói vì em dùng tẩu 12v có 2 cổng của cam xiaomi. Mất 1 cổng cắm cam còn có 1 cổng sạc nên hơi bí thế là đợt ra nhờ 1 cụ đấu giấu tẩu. Đấu xong xe em đề ko đề đc, 1 lúc mới đc thì máy rung bần bật xăng sặc sụa. Em hãi quá may để nổ máy tý thì bth. Cũng tầm 2 tháng rôid ko có hiện tượng gì lạ, nhưng tẩu sạc em mua thêm hay bị cháy quá cứ tg cháy cầu chì trong xe nhưng ko phải. Giờ em muốn đấu lại nguyên bản cho an toàn. Chứ kiểu này cứ lo lo. Cụ nào chuyên điện tháo bỏ giúp em về lại nguyên bản. Thank cc!
Chắc cụ mua phải tẩu kém chất lượng.

khacsu1102

Xe máy
Chắc cụ mua phải tẩu kém chất lượng.
Em mua cái tẩu baseus. Tẩu thì kém rồi cụ ak, nhưng em lo cái là đấu giấu tẩu bên trong sợ chập cháy hay có vđ liên quan đến điện thì hơi e ngại. Còn cái tẩu thì e nhìn thấy họ câu 1 dây trên đầu dvd pioneer xg. Tẩu đấu thì tẩu xiaomi theo cam. Giờ em tính gỡ bỏ lại nguyên bản cho ra ngoài ko đấu nối gì nữa mà chưa biết đi đâu @@

ragonlk

Xe đạp
thế các bác tư vấn xài loại chia tẩu hiệu gì tốt nhất, giá báo nhiêu cho ae tham khảo với nhé