Nhớ đường kém - các cụ tư vấn giúp thiết bị GPS

HVB

Xe tăng

hanoien

Xe điện
Cụ nghiên cứu em này xem nhé, có gì ới em.
Looket N5 (Hàn Quốc) - GPS: Vietmap - Màn hình 4.3 inch
Thêm chức năng khác: Bluetooth để nghe và gọi đt, AV in giúp có thể xem DVD qua nó, biến thành màn hình khi gắn thêm camera lùi...

1-

2-

3-

HVB

Xe tăng

Tran Thanh Hai

Xe buýt
Vẫn dùng đt thoải mái mà.
Cụ nghiên cứu em này xem nhé, có gì ới em.
Looket N5 (Hàn Quốc) - GPS: Vietmap - Màn hình 4.3 inch
Thêm chức năng khác: Bluetooth để nghe và gọi đt, AV in giúp có thể xem DVD qua nó, biến thành màn hình khi gắn thêm camera lùi...

1-

2-

3-
Ngòai Việtmap, cụ có thể cài đặt thêm giúp Ozi Explorer được không,

và cụ cho cái giá nhé!

Tran Thanh Hai

Xe buýt
ngày trc vì vụ Vietmap này mà lần lượt cho N97 và iPhone đi, giữ lại HTC HD đấy.
Đúng là mỗi điện thoại chỉ thỏa mãn một số tính năng nhất định, nên ông nào trong người cũng phải có ít nhất 2 cái điện thoại.

Thôi, làm thêm cái gắn cố định trên xe luôn cho tiện.

À, mày biết kiếm cái giá điện thoại để trên xe chỗ nào bán không, tao ra mấy cửa hàng gần nhà, toàn cái xấu òm.

Vietkid

Xe điện
Ngòai Việtmap, cụ có thể cài đặt thêm giúp Ozi Explorer được không,

và cụ cho cái giá nhé!
1. Chưa có vừng cho Vietmap cho N97 ( S60v5) nên cài sau 30 ngày lại phải chọc lại 1 lần, cách rách.
2. Em chưa thấy cái gì mà cài được cả Vietmap lẫn Ozi, phương án 1 em symbian + 1 em WM/BB là phương án hay hơn.
3. Papago hay cái gì trên kia cụ Hanoien cũng vẫn chỉ là VM mà thôi.

Tạm thời không đi đâu xa thì cụ dùng phương án 1 nhá, còn đi đâu xa thì hẵng tính. Loanh quanh Hà Nội và các thành phố lớn, Vietmap trên đt là quá ổn.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Cụ chủ thớt quá phụ thuộc vào máy móc. để tải vôi bột cốp sau rồi chọc cái que vào một phát ! đi đến đâu rải đến đó. rồi lúc về thì cứ lần theo dấu vôi bột kiểu giề chả về đến nhà...he he :))

Tran Thanh Hai

Xe buýt
1. Chưa có vừng cho Vietmap cho N97 ( S60v5) nên cài sau 30 ngày lại phải chọc lại 1 lần, cách rách.
2. Em chưa thấy cái gì mà cài được cả Vietmap lẫn Ozi, phương án 1 em symbian + 1 em WM/BB là phương án hay hơn.
3. Papago hay cái gì trên kia cụ Hanoien cũng vẫn chỉ là VM mà thôi.

Tạm thời không đi đâu xa thì cụ dùng phương án 1 nhá, còn đi đâu xa thì hẵng tính. Loanh quanh Hà Nội và các thành phố lớn, Vietmap trên đt là quá ổn.
Cụ VietKid cho em xin bản VM phương án 1 và hướng dẫn với nhé.
(em chưa cài VM trên Symbian bao giờ)

Cụ chủ thớt quá phụ thuộc vào máy móc. để tải vôi bột cốp sau rồi chọc cái que vào một phát ! đi đến đâu rải đến đó. rồi lúc về thì cứ lần theo dấu vôi bột kiểu giề chả về đến nhà...he he :))
vôi bột sắp tăng giá tiếp cụ ơi!

WHITE TIGER

Xe container
Nên mua cái nào có thể cài được Ozi bác nhé. Vietmap chỉ dùng trong thành phố để dẫn đường thôi, ra ngoài đường QL có cũng như ko vì chả biết mình đang ở đâu, nhìn màn hình có mỗi 1 cái gạch
Không biết sủ dụng cộng với không biết nhìn thì bản đồ to như thế cũng chả thể biết mình đang ở đâu đâu

HVB

Xe tăng
Đúng là mỗi điện thoại chỉ thỏa mãn một số tính năng nhất định, nên ông nào trong người cũng phải có ít nhất 2 cái điện thoại.

Thôi, làm thêm cái gắn cố định trên xe luôn cho tiện.

À, mày biết kiếm cái giá điện thoại để trên xe chỗ nào bán không, tao ra mấy cửa hàng gần nhà, toàn cái xấu òm.
Hỏi bác Caisua xem (cùng cquan), nhà cũng ngay THNC, bác ấy có 1 cái mua ở đâu ấy ngon phết.
Cái đấy chắc mấy cửa hàng nội thất + đồ chơi ô tô có đấy. SG thì nhiều, HN thì chưa biết.

Hôm nọ đi Bắc Ninh có việc, đi vào tận trong làng xã gì đó, Vietmap dẫn vẫn ngon vì bản đồ mới của Vietmap cho Bắc Ninh có vẻ ổn. Lúc về, mình để nó dẫn từ đầu đến cuối. Kết quả là nó dẫn mình đi đường quốc lộ 1A cũ. Nhiều đoạn nó dẫn đi qua đường vớ va vớ vẩn (mặc dù đường to, nhưng đường xấu lắm). Vừa đi vợ vừa cằn nhằn :).

Thêm một hôm nữa tìm công an Quận Hoàng Mai xem nó ở đâu để đến có việc. Lười tra địa chỉ, cứ kệ nó dẫn xem thế nào. Hai lần nó dẫn mình đi vào đường cấm ô tô và đường 1 chiều.