Nhờ tư vẫn chung cư Mini Khương Đình, Thanh Xuân.

thanhthanh.sht

Xe tải
Thấy như Cụ chủ nói chuyện NAI quá, toàn thấy khen tốt & chắc chắc pháp lý rồi :-?:-?:-?
Nếu đã là tốt đẹp thì quất thôi Cu, lăn tăn mà làm gì??? \:D/\:D/\:D/

Otovina.net

Xe tải
Website
otovina.net
Cụ lên chạy qua bên 1 cửa phòng tài nguyên quận xem mảnh này đã cắm ngân hàng hay sang tên chưa ? Vì nhiều trường hợp công ty nó cắm mảnh này lấy tiền xong xây nhà bán cho các hộ cũng thu tiền sau này ngân hàng nó vào nhờ pháp luận sẽ sinh ra khiếu kiện mệt lắm. Do thế, Nếu vướng pháp lý thì cụ đừng dại ôm vào vì sau này ngân hàng nó sẽ phát mại rồi kiện cáo nhau mệ lắm. Nhiều lúc tưởng rẻ nhưng pháp lý k ổn là toi đấy.
Thấy như Cụ chủ nói chuyện NAI quá, toàn thấy khen tốt & chắc chắc pháp lý rồi :-?:-?:-?
Nếu đã là tốt đẹp thì quất thôi Cu, lăn tăn mà làm gì??? \:D/\:D/\:D/
Sổ đỏ em check rùi không ai cắm cụ ạ.
Nếu muốn xem sổ đỏ lúc nào cũng qua địa ốc vàng xem luôn ạ.
Mà ngân hàng nó cho vay họ cũng thẩm định đất chứ, nghị định 71 họ cấm cầm cố sổ đỏ mà, cái này ngân hàng rành hơn anh em mình đúng không ạ.

giangtp

Xe hơi
Nếu là em thì mua một đống tiền xong cứ phả lo lắng thì tốt nhất mua nhà thương mại xa xa còn hơn.

ngocquybk

Xe điện
Sổ đỏ em check rùi không ai cắm cụ ạ.
Nếu muốn xem sổ đỏ lúc nào cũng qua địa ốc vàng xem luôn ạ.
Mà ngân hàng nó cho vay họ cũng thẩm định đất chứ, nghị định 71 họ cấm cầm cố sổ đỏ mà, cái này ngân hàng rành hơn anh em mình đúng không ạ.
Cụ cứ nghiên cứu kỹ đi, em làm ngân hàng có mấy khách hàng bị dính kiểu này mua chung cư mini xong chỉ được mỗi cái hợp đồng mua bán với 1 công ty TNHH, còn sổ đỏ bị ngân hàng hàng giữ và đang quá hạn ngân hàng đang đưa ra tòa án để xử lý. Sổ đỏ họ cắm ngân hàng vay vốn hoặc sang nhượng cho người khác . Vì hiện tại sổ đỏ họ đang giữ. Nói chung chung cư mini pháp lý không ổn, cụ cứ nghiên cứu kỹ chánh rắc rối về pháp lý mệt vào thân.

hungntdhxd

Xe đạp
Trả là em đang dụ định làm một căn tầng 5 của tòa nhà này ạ.
Địa chỉ tại Ngõ 358/55 Bùi Xương Trạch, Khương Đình, Thanh xuân, Hà NỘi

- Khu này làm năm 2010, dân đã về sống full từ lâu rùi ạ.
- Nhà không có thang maý mà tầng 5 nên hơi mỏi chân tí xíu.
- Giá cụ chủ đang đòi 780tr, diện tích là: 68 m2. nhà nhìn ra ngõ khá thoáng mắt ạ.
- Nhà có 3 phòng ngủ, 2 WC, điện nước và giấy tờ chính chủ từ Địa ốc vàng hà nội sang tên ạ.
- Đường trước mặt là 6m ô tô tránh nhau ok ạ.

xin ý kiến các cụ có ok không để em xuống tiền ạ.
Xin cảm ơn.

Ảnh thiết kế đây a:

Với số tiền và diện tích, vị trí như vậy, giấy tờ lại OK thì quyết đi bác. Em thấy ổn đấy. Còn nếu bác muốn mua chung cư trả góp tầm tiền đó được 45,5m thông thủy mà có khuân viên rộng 5ha trong quần thể đẹp, có hồ, bể bơi, TT Thương mại... thì bác alo em 0973.762.672

Otovina.net

Xe tải
Website
otovina.net
Cụ cứ nghiên cứu kỹ đi, em làm ngân hàng có mấy khách hàng bị dính kiểu này mua chung cư mini xong chỉ được mỗi cái hợp đồng mua bán với 1 công ty TNHH, còn sổ đỏ bị ngân hàng hàng giữ và đang quá hạn ngân hàng đang đưa ra tòa án để xử lý. Sổ đỏ họ cắm ngân hàng vay vốn hoặc sang nhượng cho người khác . Vì hiện tại sổ đỏ họ đang giữ. Nói chung chung cư mini pháp lý không ổn, cụ cứ nghiên cứu kỹ chánh rắc rối về pháp lý mệt vào thân.
Với số tiền và diện tích, vị trí như vậy, giấy tờ lại OK thì quyết đi bác. Em thấy ổn đấy. Còn nếu bác muốn mua chung cư trả góp tầm tiền đó được 45,5m thông thủy mà có khuân viên rộng 5ha trong quần thể đẹp, có hồ, bể bơi, TT Thương mại... thì bác alo em 0973.762.672
cảm ơn hai cụ.
em đã quyết định xuống tiền không muộn.
hôm sau làm thủ tục giáy tờ ạ.
cứ chính chủ rồi em lại xem lại thủ tục lần nữa, check bank ok là xong ạ.

Hòa ACB

Xe máy
Chào cụ! Chú em cũng đang có 1 số căn chung cư mini đang muốn bán, căn hộ vừa xây xong khu vực Nguyễn Khang, Triều khúc...cụ co nhu cầu e giới thiệu cho ạ!

Hòa ACB

Xe máy
Chào cụ! Chú em cũng đang có 1 số căn chung cư mini đang muốn bán, căn hộ vừa xây xong khu vực Nguyễn Khang, Triều khúc...cụ co nhu cầu e giới thiệu cho ạ!

Otovina.net

Xe tải
Website
otovina.net
Em đang cần mua fdaay cụ.
Cụ ho em thoing tin đi ah.
Vào giá là em ốp ngay ạ.

Hòa ACB

Xe máy

anhson8668

Xe buýt
Nhà kiểu này vừa ở vừa lo chắc thọ ít đi với ở nhà bt 10 tuổi :)

Hòa ACB

Xe máy
Cứ rẻ là em ok cụ ạ.
Càng gần trung tâm càng tóit ah.
Vâng cụ. Rẻ nhất là ở Kim Giang có cụ ạ, còn trung tâm thì có Láng với Nguyễn Khang, để em hỏi hộ cụ. Cụ thích rông hay vừa phải

Otovina.net

Xe tải
Website
otovina.net
Vâng cụ. Rẻ nhất là ở Kim Giang có cụ ạ, còn trung tâm thì có Láng với Nguyễn Khang, để em hỏi hộ cụ. Cụ thích rông hay vừa phải
vừa phải thôi cụ ạ.
miễn càng rẻ càng tốt ạ.

anhtranghoang

Xe tải
Website
www.dautubatdongsanmiennam.com
Nhà có sổ riêng chưa cụ.diện tích sử dụng thật bên trong được bao nhiêu m2 ạ.e thấy chung cư mini họ tính cả diện tích chung và bán giá theo căn hộ chứ không bán theo m2 cụ ạ

yoa_911

Xe máy
Giá đấy là ok rồi nhưng chỉ tiếc là không có thang máy.

yoa_911

Xe máy
Nhà có sổ riêng chưa cụ.diện tích sử dụng thật bên trong được bao nhiêu m2 ạ.e thấy chung cư mini họ tính cả diện tích chung và bán giá theo căn hộ chứ không bán theo m2 cụ ạ
Sổ riêng chắc chưa có đâu nhung cụ nói diện tích chung và riêng là như nào thế nhie ? em chưa biết về vụ này