[TVMBX] Nhờ tư vấn, giữa xe Toyota Inova & Mazda CX5 chọn xe nào ?

Em gà mờ, cần tham khảo ý kiến các cụ, hầu bao lăn bánh tầm 1 tỷ thì nên chọn Toyota Innova 2.0 bản G hay Venture được 8 chỗ ngồi hay chọn Mazda CX5 5 chỗ ngồi nhỉ, em chỉ biết 2 hãng này đều là của Nhật Bản thôi.

Em thì có cảm tình với Innova vì em thấy nó là xe quốc dân mà nhìn cũng đẹp đấy, Mazda thì nghe đồn cuối năm nay sẽ tung ra bản CX5 có 7 chỗ ngồi, Mazda em thấy nó có viền nhựa và nhìn cảm giác hơi chật chội. Hóng ý kiến của các bác.

Chỉnh sửa cuối:

butchikim

Xe ba gác
Chờ Innova tung ra bản 5 chỗ đi so sánh các bản cho cân cụ ơi ;))

Sắp cưới vợ lại sắm xe, nhất cụ
Ngày nào cũng dò sổ sốt Việt Lót đây, tui đang mơ sảng hoang tưởng đó.
Chờ Innova tung ra bản 5 chỗ đi so sánh các bản cho cân cụ ơi ;))
Cụ phắn giúp nhé.
1 tỷ thì bác làm con bán tải Ford Ranger mới mà đi, 2 dòng xe trên chẳng may va thì móp hết.
Bác lại bàn lùi hoặc lạc đề rồi.

nếu không quan tâm hình thức hay phông aảh mà cần sự thực dụng cho gia đình thì cứ Ỉn mà phang đi cụ. nhưng cảm giác lái ko sướng như cx5 cụ nhé. hoăặ cụ chuyển sang cx8 và thêm kha khá xèng
Kaka, theo thông tin em mới săn đón được, thì sang năm sau sẽ có bản Innova mới, với hàng loạt thay đổi lớn, chắc là em chờ hóng hớt thêm. Hì

Chỉnh sửa cuối:

DungKLB

Xe hơi
Kaka, theo thông tin em mới săn đó thì sang năm sau sẽ có bản Innova mới, với hàng loạt thay đổi lớn, chắc là em chờ hóng hớt thêm. Hì
vâng. cty e vừa lấy con In G lăn bánh gần tỏi mà thấy nó vẫn vậy. lái vô lăng nặng chạy phố hơi ngại