[Funland] Nhờ tư vấn kính mắt chống ánh xanh.

xherox

Xe điện
Em làm việc trên máy tính và điện thoại cả ngày nên mắt bị khô rát quá, thấy nhiều người tư vấn đeo kính chống ánh sáng xanh sẽ đỡ bị khô mắt nhưng em ko biết mua loại nào và mua ở đâu tại Hà Nội, tìm trên google thì ra lung tung hãng.
Em nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em mua loại kính đeo mắt ko cận, chống ánh sáng xanh giúp em với. Cảm ơn các cụ.

phuongmit

Xe cút kít
Quan trọng nhất là thời lượng sử dụng, khoảng cách tiếp xúc rồi đến chất lượng màn hình chứ kính chắc chiếm rất ít % tác dụng ca này nên mua thì cứ mua thôi chứ k ai test 2 loại mắt kính để ra kết luận cả đâu cụ, tạm tin mồm nhà sản xuất thôi

kaku223223

Xe tăng
Em làm việc trên máy tính và điện thoại cả ngày nên mắt bị khô rát quá, thấy nhiều người tư vấn đeo kính chống ánh sáng xanh sẽ đỡ bị khô mắt nhưng em ko biết mua loại nào và mua ở đâu tại Hà Nội, tìm trên google thì ra lung tung hãng.
Em nhờ các cụ có kinh nghiệm tư vấn giúp em mua loại kính đeo mắt ko cận, chống ánh sáng xanh giúp em với. Cảm ơn các cụ.
Cụ kiếm tiệm nổi tiếng hoặc uy tín thì ra mua thôi. ngành này cũng ko lừa lọc gì đâu.

Mắt kính chiết suất cao + chống ánh sáng xanh, thì sẽ ánh lên phản chiếu màu xanh và khi nhìn qua kính thì thấy trời vàng hơn (do lọc bớt as xanh)

Còn tác dụng thì em tin tác dụng thật, mắt đỡ mỏi hơn.
các chị em phụ nữ hay đeo kính phân cực, râm mát để tránh nheo mắt, tạo chân chim khóe mắt là ví dụ

TRÂU VÀNG II

Xe buýt
Cụ đeo không độ thì dùng 1.56 váng dầu cắt AS xanh là được. Em đã từng cấp gần 3 triệu cặp cho thị trường nên chắc đủ kinh nghiệp tư vấn cho cụ :)

xherox

Xe điện
Cụ đeo không độ thì dùng 1.56 váng dầu cắt AS xanh là được. Em đã từng cấp gần 3 triệu cặp cho thị trường nên chắc đủ kinh nghiệp tư vấn cho cụ :)
Vậy em nên mua thương hiệu gì, ở shop nào ở Hà Nội cụ ơi. Cảm ơn cụ tư vấn, cụ có shop ko ah?

xherox

Xe điện
Cụ kiếm tiệm nổi tiếng hoặc uy tín thì ra mua thôi. ngành này cũng ko lừa lọc gì đâu.

Mắt kính chiết suất cao + chống ánh sáng xanh, thì sẽ ánh lên phản chiếu màu xanh và khi nhìn qua kính thì thấy trời vàng hơn (do lọc bớt as xanh)

Còn tác dụng thì em tin tác dụng thật, mắt đỡ mỏi hơn.
các chị em phụ nữ hay đeo kính phân cực, râm mát để tránh nheo mắt, tạo chân chim khóe mắt là ví dụ
Em mà đeo thì ngày phải đeo trên 10h đồng hồ nên ngại nếu chất lượng kính ko tốt thì lại làm hại thêm mắt cụ ah.

cunglatruong

Tháo bánh
ánh sáng xanh ko có hại ( đủ hại ) cho mắt . khoa học chứng minh nâu nắm rồi mà/

xherox

Xe điện
Cụ có ở gần thì mời cụ qua 359 TKC em tặng cụ 1 cặp. Cả gọng. Nhà nhiều quá chẳng biết đổ đi đâu :)
Cảm ơn cụ.
Em đã qua cửa hàng cụ ở 359 Trần Khát Chân.
Em rất hài lòng với dịch vụ của cửa hàng cụ, thái độ tư vấn tận tình niềm nở, bác kỹ thuật chu đáo nhiệt tình, giá cả hợp lý.
Em cắt luôn 1 cặp kính loạn thị chống ánh sáng xanh chỗ cụ rồi. Em rất ghi nhận tấm lòng phóng khoáng của cụ khi sẵn sàng tặng em 1 cặp kính, mặc dù vậy em vẫn thanh toán cụ ah, cái em cần thật sự là niềm tin, chính vì ý cụ muốn tặng nên em thấy có sự tin tưởng vào cửa hàng nên đi từ Cầu Giấy lên tận Trần Khát Chân để mua.
Chắc chắn em sẽ giới thiệu cửa hàng của cụ cho anh em bạn bè người thân của em.

xherox

Xe điện
ánh sáng xanh ko có hại ( đủ hại ) cho mắt . khoa học chứng minh nâu nắm rồi mà/
Chiều qua ngồi làm việc căng quá em phải lấy kính đi nắng Rayban với tròng chromance ra đeo thì thấy dịu mắt hẳn. Nên em thấy ánh sáng xanh có hại mắt thật cụ ah.

xherox

Xe điện
Bác cứ qua Việt Tín thử xem sao
Tuần trước em đi khám sức khoẻ tổng thể ở 1 viện tư nổi tiếng thì bên khám mắt khám xong bảo em bị cận nhẹ, tối qua em đi khám mắt ở Việt Tín thì bảo em bị viễn thị nhẹ, chiều nay em qua cửa hàng cụ Trâu Vàng khám lại thì em bị loạn thị rồi, cắt luôn cặp kính đeo vào thấy khoẻ re rồi.

Fd79

Xe tải
Cụ có ở gần thì mời cụ qua 359 TKC em tặng cụ 1 cặp. Cả gọng. Nhà nhiều quá chẳng biết đổ đi đâu :)
E cũng muốn qua lắp cặp kính cận, gặp nhân viên hay gặp trực tiếp cụ? Có phải đọc pass OF không cụ ??

Opel Astra

Xe điện
Chiều qua ngồi làm việc căng quá em phải lấy kính đi nắng Rayban với tròng chromance ra đeo thì thấy dịu mắt hẳn. Nên em thấy ánh sáng xanh có hại mắt thật cụ ah.
Tôi thì trước hết, đẩy cái screen ra xa nhất có thể, đến mức nhiều khi có thể bỏ kính viễn (như bây giờ đang typing đây).

Như thế, bác cần bàn phím rời, tôi xài con MK 470 của Logitech, rất hài lòng.

TNLak

Xe điện

TRÂU VÀNG II

Xe buýt
E cũng muốn qua lắp cặp kính cận, gặp nhân viên hay gặp trực tiếp cụ? Có phải đọc pass OF không cụ ??
Cụ qua cứ bảo nick Trâu vàng giới thiệu là được. Lưu ý ch chỉ làm theo giờ hành chính

TRÂU VÀNG II

Xe buýt
Cảm ơn cụ.
Em đã qua cửa hàng cụ ở 359 Trần Khát Chân.
Em rất hài lòng với dịch vụ của cửa hàng cụ, thái độ tư vấn tận tình niềm nở, bác kỹ thuật chu đáo nhiệt tình, giá cả hợp lý.
Em cắt luôn 1 cặp kính loạn thị chống ánh sáng xanh chỗ cụ rồi. Em rất ghi nhận tấm lòng phóng khoáng của cụ khi sẵn sàng tặng em 1 cặp kính, mặc dù vậy em vẫn thanh toán cụ ah, cái em cần thật sự là niềm tin, chính vì ý cụ muốn tặng nên em thấy có sự tin tưởng vào cửa hàng nên đi từ Cầu Giấy lên tận Trần Khát Chân để mua.
Chắc chắn em sẽ giới thiệu cửa hàng của cụ cho anh em bạn bè người thân của em.
Cảm ơn cụ đã tin tưởng.
Trước em mở mấy cửa hàng lẻ, test mô hình bán theo chuỗi nhưng thất bại trong vấn đề quản lý, đành xóa bỏ bán lẻ. Vì tiếc ko muốn chia tay ông anh kỹ thuật bên nga về nên mở cái ch lẻ đó để giữ người cũng là để bán cho vui nghề. Vì thế em ko nặng nề lãi lỗ, chỉ mong giúp được ai thì giúp.