Nhờ tư vấn lắp Camera hành trình.

nautilus

Đi bộ
Chào các cụ.
Em muốn lắp cái camera hành trình trên xe để có gì mình còn cãi nhau được khi có sự cố.
Nhờ các bác nào biết chỉ cho em chỗ lắp Camera gần khu vực Mỹ Đình nhé (xe em X1)
Cảm ơn các cụ.

VisionDrive.vn

Xe hơi
51 Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội (Đường bờ sông
Website
www.visiondrive.vn
cụ quan tâm tới hàng chất lượng thì ghé qua showroom bên em nhé: 51 Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội
Từ chỗ Mỹ Đình của cụ ra chỗ em cũng gần mà.
Bên em lắp nhiều xe đẹp lắm rồi

Chỉnh sửa cuối:

VisionDrive.vn

Xe hơi
51 Giáp Nhất - Thanh Xuân - Hà Nội (Đường bờ sông
Website
www.visiondrive.vn
em đưa thêm thông tin về VisionDrive VD 8000 HDS theo đánh giá của thị trường Hồng Kong khi thiết bị ra nhập thị trường này để các bác có vợ 2 BMW tham khảo nhé:

Camera hành trình oto VD 8000 HDS – sự bảo vệ nhân đôi (HongKong)

Sản phẩm đến từ Hàn Quốc, được các hãng oto lớn như KIA, HYUNDAI, GM CHEVROLET ủy quyền , camera hành trình VisionDrive VD-8000HDS đã có mặt tại Hồng Kông.

Hai mắt camera kép phía trước và sau oto, có thể mang tới sự bảo vệ “gấp đôi” cho người sở hữu. Ống kính phía trước có khả năng quay 1280 x 720 (HD), tốc độ quay 30 hình/s, góc chụp 138 độ. Camera phía sau chất lượng ánh sáng LED 640x480 (VGA) và tốc độ ghi 20 hình/s, góc quay 60 độ. Camera trước độ nét cao, màn hình LCD 2,4 TFT có thể cho những khung hình rõ ràng, đầy màu sắc.

VisionDrive VD-8000HDS xây dựng chương trình chuyển đổi định dạng AVI, người dùng có thể chọn 5 loại chế độ hiển thị khi xem trên máy vi tính tương ứng với hình ảnh camera phía trước và sau cùng tồn tại, hoặc màn hình độc lập phía trước hoặc phía sau, vv...

Ống kính phía trước có thể điều chỉnh độ cao lên xuống, dễ sử dụng

Như hộp đen oto, thiết bị có GPS theo dõi vĩ độ và kinh độ, sau đó liên kết với bản đồ Google và phát toàn bộ tọa độ cùng với bản đồ hành trình. Các file AVI được xuất lần lượt, có thể chọn hiển thị thời gian, âm thanh, tốc độ và ngày giờ. Ngoài ra, việc trang bị 3G cảm biến trọng lực giúp thiết bị có thể dễ dàng cảm nhận lực va chạm tức thời, đúng hướng, toàn bộ vụ va chạm được ghi lại vào hồ sơ theo dõi (mục Event), do đó đảm bảo an toàn giao thông.

Ngoài ra, camera hành trình này còn được trang bị một số chức năng như: khóa tập tin bằng việc đặt mật khẩu 8 ký tự; phóng to màn hình x2, x4 khi xem lại; chế độ bật tắt ghi âm bằng tay, chương trình tự động ghi lại 10 giây trước va chạm và 15-60 giây sau va chạm.

Và hơn thế nữa, camera hành trình VisionDrive VD 8000 HDS đã được E-mark chứng nhận sản phẩm đạt tiêu chuẩn an toàn điện tử EU, đảm bảo chất lượng tuyệt đối.

Theo Galagold - Hồng Kong​

Ncgroup

Xe tải
Bên VisionDrive đang có chương trình giảm giá 15% đấy các cụ ạ, áp dụng đến 11/8 thôi

vnmotor

Xe đạp
Cho e bao gia moi nhat cu nhe

anhnguyen7612

Xe hơi
Cụ Vision cho em báo giá con 9600WHG basic nhé. Cám ơn cụ. Cho em hỏi thêm là con này có hiển thị tốc độ khi xem lại trên màn hình của camera không?

LongThinhTech2

Xe điện
cụ có thể lắp em Camera hành trình Janus GN-100 wifi

Quay phim chuẩn HD 1280 x720, dễ dàng kết nối với điện thoại HĐH Androi hoặc IOS để xem lại hoặc xem trực tiếp.

TuanHung1

Xe tăng
em đưa thêm thông tin về VisionDrive VD 8000 HDS theo đánh giá của thị trường Hồng Kong khi thiết bị ra nhập thị trường này để các bác có vợ 2 BMW tham khảo nhé:

Camera hành trình oto VD 8000 HDS – sự bảo vệ nhân đôi (HongKong)

Sản phẩm đến từ Hàn Quốc, được các hãng oto lớn như KIA, HYUNDAI, GM CHEVROLET ủy quyền , camera hành trình VisionDrive VD-8000HDS đã có mặt tại Hồng Kông.

Hai mắt camera kép phía trước và sau oto, có thể mang tới sự bảo vệ “gấp đôi” cho người sở hữu. Ống kính phía trước có khả năng quay 1280 x 720 (HD), tốc độ quay 30 hình/s, góc chụp 138 độ. Camera phía sau chất lượng ánh sáng LED 640x480 (VGA) và tốc độ ghi 20 hình/s, góc quay 60 độ. Camera trước độ nét cao, màn hình LCD 2,4 TFT có thể cho những khung hình rõ ràng, đầy màu sắc.

VisionDrive VD-8000HDS xây dựng chương trình chuyển đổi định dạng AVI, người dùng có thể chọn 5 loại chế độ hiển thị khi xem trên máy vi tính tương ứng với hình ảnh camera phía trước và sau cùng tồn tại, hoặc màn hình độc lập phía trước hoặc phía sau, vv...

Ống kính phía trước có thể điều chỉnh độ cao lên xuống, dễ sử dụng

Như hộp đen oto, thiết bị có GPS theo dõi vĩ độ và kinh độ, sau đó liên kết với bản đồ Google và phát toàn bộ tọa độ cùng với bản đồ hành trình. Các file AVI được xuất lần lượt, có thể chọn hiển thị thời gian, âm thanh, tốc độ và ngày giờ. Ngoài ra, việc trang bị 3G cảm biến trọng lực giúp thiết bị có thể dễ dàng cảm nhận lực va chạm tức thời, đúng hướng, toàn bộ vụ va chạm được ghi lại vào hồ sơ theo dõi (mục Event), do đó đảm bảo an toàn giao thông.

Ngoài ra, camera hành trình này còn được trang bị một số chức năng như: khóa tập tin bằng việc đặt mật khẩu 8 ký tự; phóng to màn hình x2, x4 khi xem lại; chế độ bật tắt ghi âm bằng tay, chương trình tự động ghi lại 10 giây trước va chạm và 15-60 giây sau va chạm.

Và hơn thế nữa, camera hành trình VisionDrive VD 8000 HDS đã được E-mark chứng nhận sản phẩm đạt tiêu chuẩn an toàn điện tử EU, đảm bảo chất lượng tuyệt đối.

Theo Galagold - Hồng Kong
Cụ cho em xin giá với. Thấy cái này lắp nhìn gọn. Ko treo lươm nhươm. Em xin giá tham khảo với ạ

ATTILA

Xe điện
Chào các cụ.
Em muốn lắp cái camera hành trình trên xe để có gì mình còn cãi nhau được khi có sự cố.
Nhờ các bác nào biết chỉ cho em chỗ lắp Camera gần khu vực Mỹ Đình nhé (xe em X1)
Cảm ơn các cụ.
Cụ tìm cụ Chinh turnviet là có cái cụ cần, 1 loáng có người đứng cửa nhà cụ show hàng cụ xem, sau 15p là họ cầm tiền về và cụ thỏa mãn.

manhthanphong

Xe hơi
đã mua xe Đức thì chí ít cũng lên chơi cái camera Hàn Xẻng cụ ạ. em thấy blackvue của mấy anh Hàn dùng cũng ổn, chứ táng mấy anh TQ tiềm ẩn nhiều rủi do lắm, kính các cụ

NEOCAM

Đi bộ
181 Nguyễn Đình Chính, P.11, Quận Phú Nhuận
Website
muahangcongnghe.com
MÌNH TƯ VẤN MỘT SỐ DÒNG CAMERA HÀNH TRÌNH CHÍNH HÃNG THÔNG DỤNG HIỆN NAY ĐỄ BÁC THAM KHẢO NHÉ:

Đối với các bạn kỳ thị hàng made in China: thì cứ visiondrive và blackvue , Cả 2 hãng này đều ok, xuất xứ chính hãng Hàn Quốc, giá camera hành trình có độ phân giải cao của 2 hãng đều nằm quanh mức 7tr đồng.

Đối với các bạn không kỳ thị hàng made in China, thì có nhiều lựa chọn: Ở đây mình chỉ nêu các hàng chính hãng của các nhà sản xuất Trung Quốc, Hongkong, Đài Loan, không tính các hàng không chính hãng, no name. Các hàng chính hãng đều ok về chất lượng.

1. Camra hành trình HP: hãng HP đài loan, nhà máy sản xuất ở china, Với các sản phẩm của HP thì thế mạnh về GPS và option theo GPS, Giá cũng khá cao: từ 4tr-5,5tr tùy mã sản phẩm. Dòng mới nhất của HP có dòng F800X tích hợp thêm chức năng Wifi khá tiện dụng.

2. Camera hành trình Anytek: hãng Anytek hongkong, nhà máy sản xuất ở china, Thế mạnh của các dòng theo hãng này là độ phân giải và gốc quay rộng, hãng này không chuyên về GPS, thiết kế sản phẩm nhìn khá sang trọng so với các hãng khác. Nếu nhu cầu quay nét ngày đêm thôi thì hãng này là lựa chọn khá hợp lý. Giá tầm 1,7tr - 2,3 tr tùy mã sản phẩm.

3. Camera hành trình Vietmap: hãng Vietmap, đặt sản xuất ở china. Thế mạnh của các dòng của hãng này là có hổ trợ tiếng việt và có hổ trợ gps để ghi lại vận tốc. Giá từ 2,3-2,6tr.

4. Các thương hiệu khác để các bạn tham khảo thêm ( chất lượng đều ok ) : Papago, Trancend, Vico, Shadow, eeyelog, winycam, philips, pioneer, genius.)

Nhận biết camera hành trình chính hãng: Các dòng camera hành trình chính hãng sẽ ghi lại mã sản phẩm hoặc tên nhà nhà xuất và hiển thị trên video khi xem lại, bên ngoài vỏ của camera hành trình sẽ có logo của hãng, và khi mở máy và tắt máy sẽ hiển thị logo của hãng.

Chúc các bạn chọn được dòng camera hành trình phù hợp nhu cầu của mình.

bigbell

Xe máy
Xe Nhà iem có màn hình DVD rồi, giờ muốn lắp cam nối được với màn hình, loại Trung Quốc đi cho nó bền, cụ nào có quanh quanh khu ngã tư Khuất Duy Tiến thì báo em nhé, rá rổ công lắp thế nào cũng báo luôn nhé

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]
Xe Nhà iem có màn hình DVD rồi, giờ muốn lắp cam nối được với màn hình, loại Trung Quốc đi cho nó bền, cụ nào có quanh quanh khu ngã tư Khuất Duy Tiến thì báo em nhé, rá rổ công lắp thế nào cũng báo luôn nhé
Cụ qua em ở mỹ đình ạ!zalo e:0973810440

Cụ lên lazada đặt xiaomi YI
Giá 950 quan
Ưu:
Có wifi tích hợp
Đố kiếm ở Việt Nam! Có cái cam nào hỗ trợ wifi tầm giá
Quay nét 2K
Giá cực mềm
Thương hiệu thế giới XIAOMI
Chúc bạn sớm có cam hành trình
Nếu chưa tin cứ lên youtube mà gõ sẽ rõ
Doanh số bán con này toàn thế giới đã lên gần 50 triệu cái. Vãi

huonglong611

Xe buýt
Cụ lên lazada đặt xiaomi YI
Giá 950 quan
Ưu:
Có wifi tích hợp
Đố kiếm ở Việt Nam! Có cái cam nào hỗ trợ wifi tầm giá
Quay nét 2K
Giá cực mềm
Thương hiệu thế giới XIAOMI
Chúc bạn sớm có cam hành trình
Nếu chưa tin cứ lên youtube mà gõ sẽ rõ
Doanh số bán con này toàn thế giới đã lên gần 50 triệu cái. Vãi
Cụ cho em hỏi để cài xem trên điện thoại loại này có rễ k ạ. Em định lắp loại này mà ngại khoản cài đặt quá

linh ỉn

Xe máy
Cụ cho em hỏi để cài xem trên điện thoại loại này có rễ k ạ. Em định lắp loại này mà ngại khoản cài đặt quá
dễ chả cần hướng dẫn cũng cài được bác ạ , quan trọng là chất lượng làm linh kiện thôi chứ mấy cái chức năng này code cũng dễ .