Nhờ tư vấn, sưảe chữa cho xe Spacy

kiple

Xe tăng
Các cụ tư vấn cho: nhà em có con Spacy 125, lâu lâu mới sử dụng, giờ trông nó cũ quá, em muốn làm cho nó mới hơn, bảo dưỡng tổng thể xe, thì làm ở đâu tại HN ạ! nếu có thêm giá rổ cho các loại dịch vụ thì càng tốt. Gia đình êm ở Quảng Ninh, dưng có F1 đang ở HN nên có thể gửi lên đó làm. Xe êm cũng ăn dầu nữa nên phải làm thế nào nhờ các bác tư vấn!
Trân trọng cảm ơn ạ!

Minh_Linh

Xe tải
Xe bác mà đến thời kỳ ăn dầu và nhu cầu muốn làm lại cho mới thì mời bác qua Thắng béo phủ doãn nhé,hôm trước em sửa xe trên đấy thấy các bác ý đang dựng lại 1 em spacy biển M mới cứng từ đầu đến đuôi rất đẹp,còn giá thì phụ thuộc vào đồ của xe bác cái gì còn khắc phục được thì sửa hoặc gôm lại cái gì nát hay cũ quá thì thay mới.(b)

kiple

Xe tăng
Xe bác mà đến thời kỳ ăn dầu và nhu cầu muốn làm lại cho mới thì mời bác qua Thắng béo phủ doãn nhé,hôm trước em sửa xe trên đấy thấy các bác ý đang dựng lại 1 em spacy biển M mới cứng từ đầu đến đuôi rất đẹp,còn giá thì phụ thuộc vào đồ của xe bác cái gì còn khắc phục được thì sửa hoặc gôm lại cái gì nát hay cũ quá thì thay mới.(b)
Điạ chỉ cụ thể thế nào cụ ơi? thông cảm cho nhà em dưới QN, phải hướng dẫn để F1 nhà em nó làm, em không trực tiếp được!:6:

namanhnc

Xe tải
e đã sửa ở Thành - 13 Cao Bá Quát (đối diện Sở Giao thông công chính, chỗ đổi bằng lái xe ô tô), thấy rất ok, cụ thử bảo f1 qua đó ngâm cứu xem.
hôm đó có 1 xe spacy bị ăn dầu cũng sửa, phải thay pit tông, làm lại hơi, hết 630K.

Nấm mỡ

Xe điện
Nhà cháu nhờ cụ chủ thớt (b), hỏi ké các cụ tị :21:
Nhà cháu có em Spacy 100 (Honda Việt Nam), máy móc OK dưng nhựa thì lởm quá, long xòng xọc, nay muốn gia cố, tút tát lại. Các cụ có biết địa chỉ nào làm cửn thựn đẹp đẽ, kô phân biệt xe sang xe hèn, có thể quẳng xe lại được thì cho nhà cháu xin với ợ :101:

Hoa lan tím82

Xe hơi
Các cụ cho cháu hỏi ngố tí, xe ăn dầu là bị làm sao hả cụ?