Thảo luận Nhờ tư vấn về màn hình DVD Android Kovar T1

xecontrau

Xe tải
Xe tôi lắp màn hình DVD Android Kovar T1 có Camera hành trình của Zestech, mỗi lần muốn lấy file ghi hình hoặc ảnh chụp từ camera hành trình ra lại phải tháo thẻ nhớ, cắm vào máy tính để lấy file. Các bạn có biết cách nào khác không hướng dẫn tôi với. Xin cảm ơn

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cụ thử cách này nhé:

• Bước 1: Tải ứng dụng đọc và quản lý video camera. Hiện nay ứng dụng chuyên dụng nhất là CarAssist
  • Bước 2: Kết nối internet với wifi do chính thiết bị này phát ra
  • Bước 3: Truy cập vào phần mềm CarAssist. Tại mục Media chúng ta có thể xem video trực tiếp mà thiết bị này đang quay.
  • Bước 4: Với tất cả các file ghi hình đều được lưu tại Loop file. Tại đây bạn có thể chọn từng video để tải bằng cách nhấp đúp chuột vào video đó cho tới khi dấu tích xanh xuất hiện. Hoặc tích vào nút chọn video và ấn nút tải về phía dưới cuối màn hình.
  • Bước 5: Sau khi tải xong, bạn vào mục Phone file trên điện thoại để xem các video đã tải.

vanchung29

Đi bộ
Xe tôi lắp màn hình DVD Android Kovar T1 có Camera hành trình của Zestech, mỗi lần muốn lấy file ghi hình hoặc ảnh chụp từ camera hành trình ra lại phải tháo thẻ nhớ, cắm vào máy tính để lấy file. Các bạn có biết cách nào khác không hướng dẫn tôi với. Xin cảm ơn
Cụ xài Kovar T1 ổn không, em đang tính lắp nhu cầu chỉ cần camera hành trình, sau, bản đồ, youtube thôi. Thanks cụ!