[Funland] Nhờ vả, hy vọng không bị vả! Mua tổ yến ở đâu để có sản phẩm yến thật?

toyennha

Xe lăn
Các cụ cho em hỏi ăn tổ yến chừng nào là vừa và chữa được bệnh gì , nâng cao thể trạng thế nào. Các cụ không google copy paste nhé :)
Cụ nào có link , tài liệu nghiên cứu khoa học chia sẻ em mí ạ
Yến ăn chẳng bổ gì hết cụ ơi!! Bản thân nó ko có cái gì bổ cả. Nó chỉ là mở đường cho chất bổ và chất ko bổ đi thôi.
Cho nên bà mới có bầy khuyên ko ăn yến. Ung thư đang trị khuyên ko ăn. Đợi bầu to, và trị xong ung thư mới ăn.

Big Bang

Xe điện
Nhà e dùng thường xuyên, gấu nhà mua của bà chị họ lấy ck trong Khánh Hòa, yến nuôi thôi. Mà toàn mua tổ yến thô về nhặt, mua yến tinh vẫn sợ độn, :))
Chuẩn cụ, kiểu gì họ cũng hồ để nó kết dính lại.
Nhặt thì hơi cực

landaumuaxe

Xe điện
Yến ăn chẳng bổ gì hết cụ ơi!! Bản thân nó ko có cái gì bổ cả. Nó chỉ là mở đường cho chất bổ và chất ko bổ đi thôi.
Cho nên bà mới có bầy khuyên ko ăn yến. Ung thư đang trị khuyên ko ăn. Đợi bầu to, và trị xong ung thư mới ăn.
là sao cụ nhỉ, e thấy n người đang ung thư vẫn ăn yến mà

lovecarhpqn

Tháo bánh
Nhà e dùng thường xuyên, gấu nhà mua của bà chị họ lấy ck trong Khánh Hòa, yến nuôi thôi. Mà toàn mua tổ yến thô về nhặt, mua yến tinh vẫn sợ độn, :))
Chuẩn đấy, mất thời gian nhặt lông 1 tý nhưng là tổ yến xịn, mua trong hộp sẵn chỉ về dùng có khi là mủ trôm cụ nhỉ

cuhaifus

Xe container
Cám ơn cụ chia sẻ, cụ sửa lại bà bầy thành bà bầu nhá. Bà ngoại em nhờ người quen trong đó mua về dùng suốt, quý lắm, có hôm em vào ur thấy khoe mới mua đc 2 lạng xịn đét, em phê phê lên gọi bào bà cho con 1 lạng con phang vào nồi lẩu cho nó chất, bà chửi sư bố mài

Chuột bạch

Xe container
Kiếm người quen hoạc biết nhau mua thôi, yến đảo ko có đâu, toàn yến nuôi

E mua cho bà già dùng thấy có vẻ có tác dụng tâm lý, hehe

windy1

Xe điện
Kiếm người quen hoạc biết nhau mua thôi, yến đảo ko có đâu, toàn yến nuôi

E mua cho bà già dùng thấy có vẻ có tác dụng tâm lý, hehe
Em cũng không tin vào yến . Nhưng tác dụng tâm lý cũng được mà cụ. Miễn là bà già nhà cụ tin tưởng và thấy mình khoẻ là tốt rồi.

toyennha

Xe lăn
Cám ơn cụ chia sẻ, cụ sửa lại bà bầy thành bà bầu nhá. Bà ngoại em nhờ người quen trong đó mua về dùng suốt, quý lắm, có hôm em vào ur thấy khoe mới mua đc 2 lạng xịn đét, em phê phê lên gọi bào bà cho con 1 lạng con phang vào nồi lẩu cho nó chất, bà chửi sư bố mài
Rồi em và cụ như nhau rồi. Mới đầu em còn nấu yến hạt sen chế biến các kiểu cho nhoc nhà em ăn. Sau này lười nấu cơm em cho vào chưng em gọi chưng cách thủy. Ăn với cơm luôn. Ko thì em chi em uống coca topping yến. Vợ em chưởi hoài. Em nói nhẹ à. Vậy chịu thì chịu ko chịu khỏi ăn. Nhờ em cho ăn kiểu vậy mà giờ nhóc em da đẹp hơn mẹ nó mà mẹ nó ai cũng khen đẹp trừ em

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Yến thật là tốt hết miễn đừng là yến mũi chôm của thương lái. Nên tốt nhất là ăn yến thô yến làm tùy vào lương tâm người làm chứ ko phải người chủ. Còn nói thật yến ăn côn trùng ở bãi rác vẫn ok còn yến huyết đời em được 1 lần nhìn mà nó ko phải màu yến như hình chụp các cụ thấy trên mạng. Mà đỏ và trắng lẫn lộn nhau ko thể nhuộm được còn yến huyết hình trên mạng nó bán cho trọc phú. Chứ đồng phú như em ko tin nó thật
cái chỗ đỏ E đoán là CỤ định viết : mủ Trôm (nhựa cây Trôm)

toyennha

Xe lăn
cái chỗ đỏ E đoán là CỤ định viết : mủ Trôm (nhựa cây Trôm)
Mũi hay mủi hay mủ em ko rõ. ( em viết theo văn nói của em) nên cụ muốn nó thế nào cụ hỏi google sẽ ra nó trăng như yến. Trà trộn vào mặt thường ko nhìn ra được và trọc phú nhai trúng cũng khó biết được nhưng đồng phú như em lỡ nhai trúng nó là em biết.

PhongNgoc

Xe buýt
Em nhờ Min, Mod chút thời gian!
Ông già em dịp này yếu đi thấy rõ. Em cần mua tổ yến mà thấy trên mạng loạn cào cào.
Các cụ mợ từng mua cho gia đình hoặc từng biết địa chỉ ở đâu cung cấp hàng xịn, có cho em xin địa chỉ.
Cảm ơn Min, Mod. Cảm ơn các cụ mợ nhiều.
Cụ cứ mua tổ yên thô chưa nhặt, dính cả lông. Đảm bảo không có hàng giả.