[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

NHON 2012

Xe điện
Thảo nào 7x toàn ông mắt tinh như cú, trẻ con bây giờ không được nhòm trộm nên cận thị nhiều quá. Em đề nghị tập hợp ý kiến, lập thành chuyên đề, gửi yêu cầu cải cách có tên "chương trình sức khoẻ thị lực học sinh các cấp" lên liên bộ Bộ giáo dục - Bộ y tế. Cụ nào đồng ý giơ tay ạ.
Bây giờ bê tong hóa hết rùi, kín cổng cao tường rùi, làm gì còn phên với nứa mà nhòm nữa cụ :D

FED

Xe tải
Nói đến quả ống dòm em cũng chợt nhớ ra chuyện của mình.

Tầm năm 98 nhà em xây 3 tầng rưỡi, hồi đó là cao nhất khu rồi. Em toàn leo lên sân thượng ngắm trời đất. Thằng bạn thân cùng lớp cho em mượn quả ống nhòm Nga, nhìn căng đét!

1 tối hè đẹp trời, em vác ống lên nóc nhà ngắm quanh, kiểu bắn tỉa ấy ợ. Tầm 10 rưỡi đêm khu tập thể bên cạnh tắt đèn tối om. Bên khung cửa sổ hiện ra bóng gì trăng trắng: nguyên 1 toà thiên nhiên đứng bên cửa sổ các cụ ạ.

Em dán mắt vào ống dòm nhìn kỹ thì hoá ra mợ ấy sắp đi ngủ nên chơi Nude luôn, vì cửa sổ nhà mợ ấy trông ra khu đất trống rộng cả trăm mét nên mới thoải mái thế :D

Chẹp, em chỉ mong cái cửa sổ càng thấp càng tốt, thế mà nó lại hơi cao làm em chả nhìn rõ hết, nhưng phê các cụ ạ!

Tối sau em lại lên nóc nhà dòm tiếp, hic, màn diễn đêm trước vẫn tiếp tục.

Cứ đều đều thế đến 1 ngày đẹp zời em có thêm cái đèn Laser, em nghịch chiếu vào cửa sổ ấy 1 nhát. Thôi xong, hết phim xem hàng tối các cụ ạ, nản :(

Nghĩ lại ngắm trộm vẫn là đỉnh nhất, hơn cả Chịch ợ :D
Cụ làm Em nhớ đến hồi Em thi công tòa nhà VPCP, nó nằm cạnh công viên bách thảo. Buổi trưa thằng nào cũng ăn vội ăn vàng để tranh chiếc máy thủy bình trèo lên tầng 5 nhìn sang Công viên bách thảo xem các đôi đứng dựa gốc cây. có Anh sau 1 hồi mò cua bắt ốc tay ướt nhẹp chẳng biết làm thế nào đành lau luôn vào mông quần, mấy thằng bon E cứ đứng cả buổi trưa chẳng thằng nào chịu ngủ cả. Bây giờ chắc chẳng còn đội nào vào đấy nữa nhỉ.

Xetang2nong

Xe máy
Cụ làm Em nhớ đến hồi Em thi công tòa nhà VPCP, nó nằm cạnh công viên bách thảo. Buổi trưa thằng nào cũng ăn vội ăn vàng để tranh chiếc máy thủy bình trèo lên tầng 5 nhìn sang Công viên bách thảo xem các đôi đứng dựa gốc cây. có Anh sau 1 hồi mò cua bắt ốc tay ướt nhẹp chẳng biết làm thế nào đành lau luôn vào mông quần, mấy thằng bon E cứ đứng cả buổi trưa chẳng thằng nào chịu ngủ cả. Bây giờ chắc chẳng còn đội nào vào đấy nữa nhỉ.
Nhắc đến công viên Bách Thảo mới nhớ có lần em với thằng em lợi dụng trời tối giả vờ đóng đôi yêu nhau mò vào tận trận địa quan sát. Hay thôi rồi:))

Anritsu

Xe buýt
Hahahah vậy là cụ ở đó ạ ;;)
Cụ ở trong khu ươm tơ ạ, cụ cứ cho em cái tên e đọc cho cụ cả nhà luôn :))
Ngày bé e nghịch lắm nói ra giờ các cụ lại mắng chít :D
Há há, ông bà nội/ngoại em ở đó thôi. Chứ em k ở đó. Em k ở ươm tơ ạ. Em ở trong làng

mrad18989

Xe hơi
Tuổi thơ đúng là dữ dội thật.
Nhưng nếu như cụ chủ mà ở thời hiện đại thì thế nào cũng có clip thiếu nữ tắm quên không đóng cửa, bản full không che :))

Thanhthanh91

Xe máy
nhắc đến chuyện đi ị mà gần chết cháy cháu cũng đc chứng kiến 1 anh thợ xây đi gải quyết ở hố xí đóng kín cửa có mấy thằng trẻ con chèn cửa lại xong nhặt rơm rạ chất vào đốt xong quạt khói vào trong lúc anh thợ xây phá cửa ra được việc đầu tiên là tát cho mỗi thằng 1 cái nổ đom đóm mắt

springsea

Xe container
Hồi bé nhà e ở phố NTH, mấy hộ sống chung trong một biệt thự Pháp cổ. 4 hộ, mười mấy con người chung nhau 1 cái chuồng xí, nên lắm lúc dở cười dở mếu. Chuồng xí thời Pháp xây các cụ biệt rồi đấy, nó là bục xi măng xây cao khoảng 40-50 phân so với sàn. Cánh cửa chắp vá, hụt trên hụt dưới như cửa quán bar bây giờ :D, bên dưới trống khoảng 20cm. Ở ngoài nhìn vào thì cánh cửa đủ che hết bệ xí với người ngồi. Trẻ con nghịch ngợm hay lão nào bịnh hoạn muốn ròm phải kê gạch kiễng chân hoặc cúi đầu. Mấy vụ rình nhòm trộm có thật nhưng người bên trong phát hiện được hết, cãi chửi nhau rõ vui. Nhất là ông con trai cả chủ nhà (chủ nhà làm viên chức cho Pháp sau theo cách mạng, cả nhà vẫn ở nguyên tầng trên biệt thự) mấy lần bị bắt quả tang nhòm một cô mới về làm dâu số nhà này. Cô này giáo viên tiếng Nga nhìn rất tây, hồi đó em 6-7 tuổi mà cũng thấy thích thích :P.
Một hôm vào dịp nghỉ hè, người lớn đi làm hết, cả khu nhà chỉ có bọn trẻ con và cô giáo. Đang lúc ôm chuyện chui vào hố xí luyện công thì bên ngoài có người kéo cửa, chắc ai đó đang có nhu cầu giống mình, nhưng kệ mình cứ ngồi trong ngâm thơ :D. Người đó không chịu được bèn ngồi thụp xuống trước cửa, tụt quần xè xè luôn... Cha mẹ ơi, lần đầu tiên trong đời qua khe cửa 20cm bên dưới nhìn ra ngoài em được chiêm ngưỡng chọn vẹn cặp mông của cô giáo, tròn trịa, đầy đặn mà sao trắng thế X_X

Xetang2nong

Xe máy
nhắc đến chuyện đi ị mà gần chết cháy cháu cũng đc chứng kiến 1 anh thợ xây đi gải quyết ở hố xí đóng kín cửa có mấy thằng trẻ con chèn cửa lại xong nhặt rơm rạ chất vào đốt xong quạt khói vào trong lúc anh thợ xây phá cửa ra được việc đầu tiên là tát cho mỗi thằng 1 cái nổ đom đóm mắt
Anh í còn tát được là may mợ ạ. Mợ có mặt trọng mấy đứa trẻ con ấy không ?

cà rốt xanh

Xe tải
Hồi bé nhà e ở phố NTH, mấy hộ sống chung trong một biệt thự Pháp cổ. 4 hộ, mười mấy con người chung nhau 1 cái chuồng xí, nên lắm lúc dở cười dở mếu. Chuồng xí thời Pháp xây các cụ biệt rồi đấy, nó là bục xi măng xây cao khoảng 40-50 phân so với sàn. Cánh cửa chắp vá, hụt trên hụt dưới như cửa quán bar bây giờ :D, bên dưới trống khoảng 20cm. Ở ngoài nhìn vào thì cánh cửa đủ che hết bệ xí với người ngồi. Trẻ con nghịch ngợm hay lão nào bịnh hoạn muốn ròm phải kê gạch kiễng chân hoặc cúi đầu. Mấy vụ rình nhòm trộm có thật nhưng người bên trong phát hiện được hết, cãi chửi nhau rõ vui. Nhất là ông con trai cả chủ nhà (chủ nhà làm viên chức cho Pháp sau theo cách mạng, cả nhà vẫn ở nguyên tầng trên biệt thự) mấy lần bị bắt quả tang nhòm một cô mới về làm dâu số nhà này. Cô này giáo viên tiếng Nga nhìn rất tây, hồi đó em 6-7 tuổi mà cũng thấy thích thích :P.
Một hôm vào dịp nghỉ hè, người lớn đi làm hết, cả khu nhà chỉ có bọn trẻ con và cô giáo. Đang lúc ôm chuyện chui vào hố xí luyện công thì bên ngoài có người kéo cửa, chắc ai đó đang có nhu cầu giống mình, nhưng kệ mình cứ ngồi trong ngâm thơ :D. Người đó không chịu được bèn ngồi thụp xuống trước cửa, tụt quần xè xè luôn... Cha mẹ ơi, lần đầu tiên trong đời qua khe cửa 20cm bên dưới nhìn ra ngoài em được chiêm ngưỡng chọn vẹn cặp mông của cô giáo, tròn trịa, đầy đặn mà sao trắng thế X_X
Hỏi thật cụ, sau này cụ có thấy cặp mông nào đẹp đc như cặp mông nhìn trộm ấy không ạ?

anhkhoihn

Xe tăng
Trời ạ, Cụ nhắc tới Bách Thảo làm em nhớ 1 thời xa vắng ............. cứ 8h tối là tụi em đi xem phim Sex ở đấy, khổ nhất là mùa hè, thằng nào mặc đúng cái quần đùi , hàng họ dựng ngược toàn phải ngồi xổm éo dám đứng dậy vì xấu hổ. Ngày đó cực thích xem những đôi lớn tuổi, chẳng cần khởi động hôn hít gì hết, tụt quần là chiến luôn. Có lần mấy thằng xem phải anh quân khu, anh ấy đuổi chạy bán sống bán chết luôn ........

phucbonguyen

Xe điện
E thì tuổi thơ chẳng có gì dữ dội để mà kể cho các cụ nghe

TuDo2808

Xe điện
Nhiều chiện buồn cười hầy!:))

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Năm 87-88 j í. Đang rộ tây du hí vs bông hoa nhỏ xem bằng samsung đen trắng bọn e mê lắm, nhà e nghèo toàn đi xem ké, lấy lis do mùa hè nóng ngồi ngoài sân cho mát. Nhà e gần tt giáo dục thường xuyên nên các chị học sinh đông lắm. Hí hí cứ thấy nc dội ào ào là lướt, ko tây du j sất trèo lên mấy cây mít dòm. Ối giàng ơi, sáng giăng mà dòm thấy ti mông cứ gọi là trắng nhễ nhại luôn. Phê đech chịu đc, h nhìn chả cảm giác đeck. Chán phèo phèo. Mà trèo nhẹ như sóc nó phát hiện là vứt, hồi í có thằng bạn e tên quang quác dính nguyên bô nc đ.ái vô ng, khộ. Dcm h direc doanh nghiệp cấp tb cho evn to to là.

Chỉnh sửa cuối:

keeponlylove

Xe điện
Ngày nhỏ có lần bọn em choi trốn tìm buổi tối. 5,10,15,20...xong cái là chui đủ các xó. Có lần em đi tìm bọn nó mãi vẫn chưa thấy, trời thì tối đen. Đi tìm cứ phải căng mắt ra, chợt thấy có bóng người sau cái chuồng gà liền chui vào sờ đầu, sờ vai thấy nó không nhúc nhích, hỏi cũng không nói. Em liền cố sống cố chết lôi ra chỗ sáng xem thằng nào thì nghe tiếng a a của con gái . Té ra 1 chị (hơn em 2 tuổi) đang ngồi ị bậy. Thế là chị ấy ngượng quá, còn em thì cứ thanh minh là tưởng thàng nào. KHổ thế cơ chứ, nhà xí công cộng thì cách 1 đoạn xa, đèn không có lại bẩn, sợ dẫm phải k.ứt nên nấp sau chuồng gà.
Nghe chuyện này e cười khùng khục.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Ngày nhỏ có lần bọn em choi trốn tìm buổi tối. 5,10,15,20...xong cái là chui đủ các xó. Có lần em đi tìm bọn nó mãi vẫn chưa thấy, trời thì tối đen. Đi tìm cứ phải căng mắt ra, chợt thấy có bóng người sau cái chuồng gà liền chui vào sờ đầu, sờ vai thấy nó không nhúc nhích, hỏi cũng không nói. Em liền cố sống cố chết lôi ra chỗ sáng xem thằng nào thì nghe tiếng a a của con gái . Té ra 1 chị (hơn em 2 tuổi) đang ngồi ị bậy. Thế là chị ấy ngượng quá, còn em thì cứ thanh minh là tưởng thàng nào. KHổ thế cơ chứ, nhà xí công cộng thì cách 1 đoạn xa, đèn không có lại bẩn, sợ dẫm phải k.ứt nên nấp sau chuồng gà.
Chuyện ị bậy á, gần nhà e có lão kĩ sư điện giỏi nhưng kẹt xi bọn e ghét, 7 giờ sau bông hoa nhỏ là lão za cống ngồi chổm hổm ị xuông, mà chỗ bọn hay câu đòng đong cân cấn chỗ í, đm cứ gạch mà phang, nhưng đừng nhằm vô đầu là đc, sau hắn choáng phải vô nhà xí cc, con gái tên là ngân, nga xịnh phết, sau đéu thằng nào ăn đc. Tiếc hùi hụi:)):)):))

Chỉnh sửa cuối:

Dai69

Xe tải
Bốc phét ác chiến thật.:))

01999678999

Xe hơi
đúng là tuổi thơ, hầu như ai cũng có những ký ức dữ dội ko thể nào quên

Tuấn Tâm

Xe tăng
em hay nhảy tàu điện từ Ngã Tư Sở lên nhà bạn ở hàng Đậu mua cá chọi, lúc về qua Ô Chợ Dừa toàn phải bỏ cá vào mồm đổ nước đi, cái túi nilong nhét vào đế giày, đi qua lại giở ra múc nước ở rãnh ngay mép đường rồi nhổ cá vào đi tiếp về :((
Ơ thế nhà cụ gần nhà e rồi . E ở Đối diện bến tầu điện Cơ Khí . Buổi tối hay sang bến tầu điện ă cắp tay nắm đồng hôm sau bán lấy tiền nhẩy tầu lên vườn hoa giám ăn mực .