[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

trung.mit

Xe hơi
Ngày xưa cháu toàn dòm cô hàng xóm nhà cháu. Mùa hè rất đều đặn cô tắm ngày 2 lần, buổi trưa và tối. Cháu học buổi sáng tan học là chạy ngay về nhà, nhiều lúc nghĩ đến thôi đã sướng cmnr, éo đi lái được luôn. Vì có cái lỗ cô hàng xóm nhét giẻ vào, cháu lấy cái đũa khều ra một lỗ nhỏ để nhìn. Tiếc là hồi đấy bé quá chưa biết sóc lọ. Thế mà tối cháu thấy cái lỗ nó to rộng ra hóa ra bố cháu cũng xem ạ. Ngày đó mẹ cháu hay đi vắng
Chuyện của cụ hay quá, nhất là đoạn cuối :D

TayBaclc

Xe máy
vào thớt này em mới nhớ chuyện hồi bé học lớp 7 lớp 8, em với thằng bạn đi rình một bà chị tắm, nhà tắm thì thời đó chỉ là mấy cái bao tải che, em thì sợ nên ngồi nhòm qua khe bao rách để xem, thằng bạn thì chèo lên cây ổi gần ấy để nhìn cho nó nét, cậu ấy mải nhìn đu người quá đà làm cành ổi gẫy rơi xuống đất, bà chị kia phát hiện liền hô lên, em với thằng bạn chạy gần chết, chạy thoát rồi cậu ta mới kêu đau vì ngã, may mà ko bị tóm không thì nát đít

HAILINHDUY

Xe tăng
Bây giờ bụng em vẫn còn vết sẹo, bởi trèo lên cây lén xem qua cửa sổ đôi vợ chồng nhà hàng xóm! ;))

lemanhtungnd

Xe hơi
Bọn trẻ bây giờ toàn cắm đầu học, làm gì có tuổi thơ

khoinguyen82

Xe tải
Cụ chủ kể chuyện xin lửa nấu cơm làm em nhớ ngày bé em ăn không biết bao nhiêu cái đũa cả với chổi phất trần vì tội vui chân đi chơi quên nấu cơm. Nghe thấy "Ba mươi phút dân ca và nhạc cổ truyền" trên đài phát thanh mới cắm đầu cắm cổ chạy về nhặt rau rửa rau vo gạo, có lúc vội quá làm đổ cả rá gạo xuống cống, mà thời bao cấp gạo quý ghê lắm ạ. Mãi về sau em vẫn hãi cái nhạc hiệu phát lúc bốn rưỡi chiều ấy - cái nhạc ấy làm em nghĩ đến cái đũa câ
Đua cả, nhạc hiệu... Rất lâu rồi cụ nhỉ, các cụ làm e nhớ bu e quá

Xenium2016

Xe hơi
Em cũng góp tí pháo, hồi ấy gọi là tức nhau tiếng pháo, dành giụm chắt chiu được vài đồng là đạp xe vào BĐ mua thuốc pháo, bao nhiêu sách vở các loại đem ra và dồn hết tâm huyết vào quấn pháo, đi mua thuốc rất khổ vì lo bị trấn lột ở ngã ba Ba La. Về tới nhà lại lo đối phó với phụ huynh.....Nhưng khi sp hoàn thành thì ôi .... Sướng.
Em may hơn cụ vì đi mấy lần mà không gặp bọn trấn lột này. Nhớ quá một thời trẻ trâu!

Mimeo

Xe điện
Tuổi thơ của cụ tuyệt quá. Em thich giọng văn của cụ dồi đấy. Để ủn thớy lên, em cũng xin góp thêm ấu thơ trong em là :)

Xưa tụi con gái bạn e thì ko được dữ dội như các cụ nên chỉ có chơi đồ hàng, bẻ trộm hoa trái khắp nơi để mang về cắt tỉa nấu nướng thoy. Bị oánh bao lần vì lấy trộm dao lam cạo râu của bố đi chơi để làm dao thái nụ hoa dâm bụt giả làm thịt hầm :)) Ngày đó ko có đứa con gái nào mà ko từng bị đứt tay :(( cơ mà vẫn ham, trưa nắng chang chang vẫn dong nhau đi vặt hoa lá. Chơi đồ hàng cùng bốc trộm gạo ra nấu cơm, vătj ngọn mồng tơi luộc rau, bớt 500đ con tiền ăn sáng để mua gói mỳ ăn liền trẻ em ra nấu ăn sao mà ngon thế. Thế mà chả đứa nào đau bụng gì.

Chán chơi đồ hàng thì đi vớt mấy con nòng nọc về nuôi chơi trong cái bể nước cũ của khu tập thể xanh rì mọc rêu. Được vài bữa chúng nó đứt đuôi thành ếch nhái thì xiên que lên nướng cho thơm. Hic, giờ nghĩ lại sao mà vừa bẩn vừa dã man :(( thật tội lỗi.

Vào năm học lơp 1 được mẹ sắm bút thước đầy đủ, nhưng cứ giờ ra chơi lôi ra chơi bắn nhau oánh trận giả, bắt được đứa nào làm tù binh thì sướng lắm, bắt nó cầm cái bảng đen con con trước ngực, mấy đứa đứng sau áp tải hệt kiểu IS bây giờ. Bắn nhau thì cầm cái nắp cài bút, thế là thân bút đi tong chỉ còn mỗi nắp mang về, vào lớp ko có bút chép bài để giấy trắng, kỷ lục 1 tuần mất có 4 cái bút tai mèo, về lại ăn kỹ trận lươn :((

Lên lớp 3 thì cứ giờ ra chơi cả đám con gái đi lùng bắt úp sọt 1 thằng con trai, vì ko còn bảng đen nữa nên đành để nó làm tù binh nhưng biệt giam nhốt trong nhà vệ sinh nữ cho nó chít vì shock mùi >_< Bây giờ có khi chúng nó tình nguyện được làm tù binh :P

Lơps 4 Đi học thêm do trường tổ chức thì 2h chiều mới vào học nhưng bao giờ cũng đông đủ mặt anh hào từ 12 rưỡi trưa để chơi đồ cứu. Biết bao đứa kéo nhau rách toạc áo với chạy khoẻ quá ngã sứt sát tay chân. Đầu gối chân em vơis khuỷu tay giờ vẫn còn sẹo mờ mờ suốt tưf ngày ấy. Vào lớp học thì nhẽ nhại mồ hôi, thả đá lạnh vào lưng áo nhau, vạch quả quần đùi thái của bọn con trai để thả vào t.rim cno cho nhanh hạ nhiệt. Bây giờ mà lam thế chắc có khi bị khép tội quấy rồi cũng nên. Hehee. Thế mà chả đứa nào ốm sốt giề, khoẻ như xiêu nhơn :))

Nhiều lắm, tuổi thơ tăng động cực vui. Bây giờ thì ước gì....

nganvitga

Xe tăng
Cháu thì toàn thích chơi trò vợ chồng với mấy chị lớn tuổi ở cùng khu tập thể. Cháu toàn tắm cho các chị, giả vờ thôi cũng bắt nó cởi cả quần. Mà thế nào tắm nhiều cho con gái lúc bé xong giờ cháu đẻ cmn 3 con vịt giời cccm ạ

trinhhunghb

Xe lăn
Cháu thì toàn thích chơi trò vợ chồng với mấy chị lớn tuổi ở cùng khu tập thể. Cháu toàn tắm cho các chị, giả vờ thôi cũng bắt nó cởi cả quần. Mà thế nào tắm nhiều cho con gái lúc bé xong giờ cháu đẻ cmn 3 con vịt giời cccm ạ
Cụ thích thế còn gì

hacvuphong

Xe tăng
Tuổi thơ của cụ tuyệt quá. Em thich giọng văn của cụ dồi đấy. Để ủn thớy lên, em cũng xin góp thêm ấu thơ trong em là :)

Xưa tụi con gái bạn e thì ko được dữ dội như các cụ nên chỉ có chơi đồ hàng, bẻ trộm hoa trái khắp nơi để mang về cắt tỉa nấu nướng thoy. Bị oánh bao lần vì lấy trộm dao lam cạo râu của bố đi chơi để làm dao thái nụ hoa dâm bụt giả làm thịt hầm :)) Ngày đó ko có đứa con gái nào mà ko từng bị đứt tay :(( cơ mà vẫn ham, trưa nắng chang chang vẫn dong nhau đi vặt hoa lá. Chơi đồ hàng cùng bốc trộm gạo ra nấu cơm, vătj ngọn mồng tơi luộc rau, bớt 500đ con tiền ăn sáng để mua gói mỳ ăn liền trẻ em ra nấu ăn sao mà ngon thế. Thế mà chả đứa nào đau bụng gì.

Chán chơi đồ hàng thì đi vớt mấy con nòng nọc về nuôi chơi trong cái bể nước cũ của khu tập thể xanh rì mọc rêu. Được vài bữa chúng nó đứt đuôi thành ếch nhái thì xiên que lên nướng cho thơm. Hic, giờ nghĩ lại sao mà vừa bẩn vừa dã man :(( thật tội lỗi.

Vào năm học lơp 1 được mẹ sắm bút thước đầy đủ, nhưng cứ giờ ra chơi lôi ra chơi bắn nhau oánh trận giả, bắt được đứa nào làm tù binh thì sướng lắm, bắt nó cầm cái bảng đen con con trước ngực, mấy đứa đứng sau áp tải hệt kiểu IS bây giờ. Bắn nhau thì cầm cái nắp cài bút, thế là thân bút đi tong chỉ còn mỗi nắp mang về, vào lớp ko có bút chép bài để giấy trắng, kỷ lục 1 tuần mất có 4 cái bút tai mèo, về lại ăn kỹ trận lươn :((

Lên lớp 3 thì cứ giờ ra chơi cả đám con gái đi lùng bắt úp sọt 1 thằng con trai, vì ko còn bảng đen nữa nên đành để nó làm tù binh nhưng biệt giam nhốt trong nhà vệ sinh nữ cho nó chít vì shock mùi >_< Bây giờ có khi chúng nó tình nguyện được làm tù binh :P

Lơps 4 Đi học thêm do trường tổ chức thì 2h chiều mới vào học nhưng bao giờ cũng đông đủ mặt anh hào từ 12 rưỡi trưa để chơi đồ cứu. Biết bao đứa kéo nhau rách toạc áo với chạy khoẻ quá ngã sứt sát tay chân. Đầu gối chân em vơis khuỷu tay giờ vẫn còn sẹo mờ mờ suốt tưf ngày ấy. Vào lớp học thì nhẽ nhại mồ hôi, thả đá lạnh vào lưng áo nhau, vạch quả quần đùi thái của bọn con trai để thả vào t.rim cno cho nhanh hạ nhiệt. Bây giờ mà lam thế chắc có khi bị khép tội quấy rồi cũng nên. Hehee. Thế mà chả đứa nào ốm sốt giề, khoẻ như xiêu nhơn :))

Nhiều lắm, tuổi thơ tăng động cực vui. Bây giờ thì ước gì....
Nhà cháu nể mợ thật. Chắc mợ tầm 82. Nhà cháu k làm đc vậy. Giờ chắc mợ thành đạt

Mimeo

Xe điện
Nhà cháu nể mợ thật. Chắc mợ tầm 82. Nhà cháu k làm đc vậy. Giờ chắc mợ thành đạt
Dạ, giờ em vẫn dặt dẹo thôy, chỉ là em fai tội tăng động từ nhỏ đến giờ vưỡn chưa sửa dc. Các cụ ở nhà thì bẩu bà mụ nặn nhầm giới tính, nhẽ fai là con zoai :(

Trẻ con khu tập thể ngày xưa sàn sàn tuổi nhau, cùng học chung 1 trường tiểu học, đứa nào bị điểm kém thì réo từ cổng trường về đến tận nhà rồi xem nó bị ăn tẩn vui đáo để, kỷ niệm cùng rủ nhau trốn học thêm đi vặt trộm ngô về nướng, bẻ đu đủ, chơi nghịch bao năm với nhau, giờ mỗi đứa 1 phương, có đứa theo chồng nơi trời Tây, mà cũng có đứa bon chen nơi xô bít ạ.

hanoi beer

Xe điện
Đúng là một thời oanh liệt . Vẫn còn nhớ cái cảm giác tim muốn nhảy ra khỏi lồng ngực...hi

tùng tổng

Xe tăng
tuổi thơ thế hệ 7x, 8x mình khác nhiều so với bây h cccm nhỉ
hồi đó em cũng đi rình ái tắm, nhưng lần đầu tiên rình đúng bà nội của nhà đó, hix, đến bây giời em vẫn shock:">

Mrman

Xe tải
Em nhìn chị hàng xóm học 12 tắm được lần, lần sau nó hất chậu nước qua cửa thoáng làm em ướt hết cả mẹt.

blumhafele

Xe tải
Website
vecto.com.vn
Tôn giáo mới.

Bố mẹ đi làm hết, bọn trẻ con đi học về tự lôi cơm mẹ ủ từ sáng ra chén rồi ngủ và học bài.

Cửa giả đi học về hoặc té đi chơi thì tự mà khóa.

Rộ lên cả phố toàn trẻ con đứa nào đứa nấy đều đeo trên cổ một linh vật.

Phát kiến vĩ đại của người lớn trong việc trang bị nơi cất giấu an toàn và tiện lợi.

Chắc các tín đồ Công giáo cũng phải ganh tị với thứ tôn giáo mới nhưng cực gần gũi với dân chúng, đặc biệt là trẻ con.

Đạo Chìa khóa!
Cái dây buộc ở cổ tận dụng dây rút quần ko dùng dc nữa

Trong nhà k có gì nhưng bọn trẻ vẫn dc mệnh danh Tay hòm chìa khoá

Ngẫm mà hay