[Funland] Nhòm trộm gái tắm và những xì căng đan thời thơ ấu....

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nói đến quả ống dòm em cũng chợt nhớ ra chuyện của mình.

Tầm năm 98 nhà em xây 3 tầng rưỡi, hồi đó là cao nhất khu rồi. Em toàn leo lên sân thượng ngắm trời đất. Thằng bạn thân cùng lớp cho em mượn quả ống nhòm Nga, nhìn căng đét!

1 tối hè đẹp trời, em vác ống lên nóc nhà ngắm quanh, kiểu bắn tỉa ấy ợ. Tầm 10 rưỡi đêm khu tập thể bên cạnh tắt đèn tối om. Bên khung cửa sổ hiện ra bóng gì trăng trắng: nguyên 1 toà thiên nhiên đứng bên cửa sổ các cụ ạ.

Em dán mắt vào ống dòm nhìn kỹ thì hoá ra mợ ấy sắp đi ngủ nên chơi Nude luôn, vì cửa sổ nhà mợ ấy trông ra khu đất trống rộng cả trăm mét nên mới thoải mái thế :D

Chẹp, em chỉ mong cái cửa sổ càng thấp càng tốt, thế mà nó lại hơi cao làm em chả nhìn rõ hết, nhưng phê các cụ ạ!

Tối sau em lại lên nóc nhà dòm tiếp, hic, màn diễn đêm trước vẫn tiếp tục.

Cứ đều đều thế đến 1 ngày đẹp zời em có thêm cái đèn Laser, em nghịch chiếu vào cửa sổ ấy 1 nhát. Thôi xong, hết phim xem hàng tối các cụ ạ, nản :(

Nghĩ lại ngắm trộm vẫn là đỉnh nhất, hơn cả Chịch ợ :D
Để im có khi còn xem xiếc" cụ dại quá:)

XeOnline

Xe tăng
Hồi em học cấp 2 cứ dịp tết về thì nhà trường cứ gọi là xanh mặt vì học sinh đốt pháo nhiều quá. Trường em học có ông bảo vệ rất ác, bắt được thằng nào cầm pháo vào là bạt tai ngay, sau đó nhốt lại.
Thằng bạn tên Tuấn Anh nghich phá nhất lớp, mới nhờ 1 đứa con gái cầm 1 quả pháo đùng rất to vào trường, nữ thì chỉ bị khám qua loa nên không vấn đề gì. Pháo cầm vào rồi thì cô bạn được hẹn giao pháo ở nóc khu nhà vệ sinh vì bảo vệ theo sát nút nên thằng bạn phải giả vờ ngoan.
Giờ ra chơi thằng bạn đi ra nhà vệ sinh lấy pháo. Lão bảo vệ thấy khả nghi liền đi theo thì thấy chú em kia chui vào buồng, lão bảo vệ thấy nó vào tí rồi ra liền khám nhưng không thấy pháo, đoán là nó giấu trong nhà vệ sinh nên lão chui vào trong thì thấy lửa cháy ở đống giấy chùi đ.ít. Chưa hiểu chuyện gì thì......ĐÙNG 1 phát rõ to, thôi thì các loại c.ứt xanh, vàng dính hết vào người lão ấy. Vãi c,ứt.
Vụ đó ầm trường nhưng chả làm gì được thằng bạn em vì nó khai định vào đi ỉa nhưng thấy lửa cháy nên đi ra.
Quả là 1 bức tranh nhiều màu sắc.:D:D

pqt

Xe hơi
Em thấy kụ nói ko chính xác lắm (hư cấu) :)trứng tôm giã mà hòa vào nước thì không ngứa kụ nhé, muốn ngứa thì trứng tôm ( chính xác là tổ tôm tức là trứng tôm đã nở còn lại cái vỏ) đem phơi khô, giã nhỏ rồi thổi vào cổ áo hoặc đứng trước gió tung lên, gió thổi cái ý bay vào người mới ngứa kụ nhé, em chỉ đính chính vậy thôi ạ :(
Mời cụ đọc lại sao em phải hư cấu để mua vui, đây chỉ là những kỷ niệm nghịch dại ngày bé nên có sao viết vậy. Còn cụ muốn chứng thực thì mời cụ thử (giã nhỏ hoà nước rồi bôi thử vào chỗ ấy... Để 1 lúc xem), thú thật là cái này đc sui dại chứ ai có căn cứ gì mà làm. Nhưng cái cảnh xem phim ấy là thật và nguyên nhân cho đến giờ em vẫn tin là vậy chứ cũng chưa thử cụ ạ.
Qua trò này có cụ còn nhận ra e ở đâu kìa sao e phải hư cấu lm gì. Kính cụ!

Biết Lái

Xe buýt
Ngày xưa hãi nhất vui nhất vẫn là đi ị.ả.... Cả dãy nhà tập thể có mỗi cái hố xí 2 ngăn... mà chỉ có cái cửa nhỏ nhỏ... thúi thôi rồi ... vừa ngồi trong vừa tranh thủ đọc báo... lúc có khách đợi thì cứ e hèm, tay thì vò vò các tờ báo.... mà hồi đó tiết kiệm, báo dùng 2 mặt luôn, cứu lau mặt này xong gấp nhỏ lại lại lau tiếp... bao giờ ko lau được thì mới thôi... dùng thừa báo lại để lên trên mai dùng tiếp....
E cũng thế. Có lúc vò kỹ quá, lúc chùi mạnh cho sạch thì thủng bố nó tờ báo. Thôi thì chạy ra bể rửa cho nhanh :D

cogangmuaxe

Xe tăng
Nhà tôi ở cạnh 1 nhà nọ, nhà ấy có 1 chị vợ rất xinh, hơn mình lúc đó cỡ đâu 10 tuổi. Nhiều năm không để ý, 1 hôm khoảng học lớp 9 hoặc 10, nhà trong nóng nên ra phòng khách ngủ, nhìn qua thấy nhà kia không đóng cửa sổ, anh chồng đi làm khuya về, 2 vợ chồng phang nhau. Hic. Nhưng sau lớn lên nghĩ lại thấy họ phang nhau rất chán, anh chồng gần như không dạo đầu gì cả.

Sau đó thì mình để ý thấy chỗ phòng tắm có khe cửa. Vậy là bao nhiêu năm nhìn khá nhiều bím. Có điều đa phần là nhiều sợi, thành ra thực sự mà nói cũng không thấy rõ ràng

tumtum

Xe điện
Website
www.facebook.com
Nhân đà chuyện tai nạn.

Đặc trưng phố em có cả đuờng tàu hỏa và tàu điện.

Đầu những năm 8x, có vụ tai nạn tàu hỏa thảm khốc xảy ra vào đêm.

Đang ngủ thì có tiếng tàu hỏa chạy rồi nghe cái rầm.

Tiếng la hét, tiếng gọi nhau, ánh đèn pin loang loáng.

Chạy ra ban công thì cảnh tuợng hỗn độn loạn cào cào. Em nhớ là có hai toa gần như bị lồng vào nhau.

Phải một lúc lâu mới có lực luợng cứu hộ tới, trong lúc đó chủ yếu là dân cứu nhau.

Em còn nhớ là có ông còn tranh thủ gọt cả tay người chết để lột nhẫn. Xác người chết và người bị thương nằm lẫn lộn với nhau trên vỉa hè.
phố cụ đúng phố e rùi. e nghe kể vụ tàu hỏa đam nhau thôi nhg chắc từ 7x. e ở đối diện bệnh viện Hoàng thị 3

smilingman82

Xe buýt
Mai rảnh sẽ viết bài chia sẻ với các cụ vậy, giờ ôm ipad đếch gõ được nh. Hóa ra các cụ nhà mình ngày xưa cũng cùng 1 giuộc cả :D... cũng nhìn trộm tắm, đi đồng, đánh nhau chí chóe

cogangmuaxe

Xe tăng
Từ lớp 10 đến 12 nói thật là mình thẩm du khá nhiều do nhà bên như vậy. Nhiều khi cũng rất sợ nhưng như nghiện ấy các cụ ạ. Đoạn đấy lại thi cử tốt nghiệp, đại học nữa ... May mà cũng đậu.
Về sau này thì nhà kia sửa chữa, bỏ cái cửa đó luôn, xây bít lại. Nhà tắm xây riêng trong đó, nói chung chả nhìn thấy gì nữa.

Shamoce

Xe buýt
Ngày đấy, em còn bé lắm, không nhớ rõ chính xác nhưng như học mẫu giáo thì phải. Cạnh nhà em có một cô bé nhỏ hơn em một tuổi. Em và cô bé ấy bị mấy anh lớn hơn rủ chơi trò vợ chồng. Cũng đi ngắt hoa dại để kết thành vòng đeo lên đầu cho giống với cô dâu, cũng chia 2 bên như nhà trai nhà gái.

Khi đến lúc đón dâu, mấy ổng lừa em và cô bé đó đan chéo tay, rồi thò tay vào trong quần của nhau cho giống với vợ chồng :((

May mà hồi đấy mấy cha đấy chỉ lừa 2 đứa em như vậy, chứ không thì..... :(( :((
Cụ sường nhỉ, bé tí đã được chéck :D

meyeugau2015

Xe hơi
Văn cụ tốt qus.

vitomxau

Xe container
Mai rảnh sẽ viết bài chia sẻ với các cụ vậy, giờ ôm ipad đếch gõ được nh. Hóa ra các cụ nhà mình ngày xưa cũng cùng 1 giuộc cả :D... cũng nhìn trộm tắm, đi đồng, đánh nhau chí chóe
Em hóng chuyện của cụ. Lại sắp có chuyện hay rồi. Khà khà :D

GàCon9x

Xe tải
cụ cho em xin một vé tuổi thơ đê, hồi bé em không bá đạo như cụ, giờ nghĩ lại tiếc thật

grandeurHD

Xe tải
--:D Em chèo lên nóc nhà hái mấy quả dâu chín, thấy chị hàng xóm đương tắm truồng gần gốc dâu:D
Em tò mò lắm, không hiểu sao mấy khúc của chỉ cứ khác của em thế, không dám hỏi ai, :)) Mỗi lần ngửi thấy mùi xà bông thoang thoảng em lại đi hái dâu để tìm thêm điểm khác biệt, có lần em đang vạch lá tìm dâu thì thấy bà nội chị ấy đang đứng xè xè vào gốc dâu@-) Oắt rờ hợi !!! Em cạch luôn ăn dâu từ đó !!! :-L

grandeurHD

Xe tải
--- Chưa hết, em có thằng bạn bựa, nó hay có trò ngồi lên lan can ban công thò mông sang vườn nhà hàng xóm ị , nó bám tay vào cửa sổ để khỏi ngã, thằng con ông hàng xóm vác súng cao su ra bắn cái bép phát vào mít nó, đau quá con giời buông tay ra xoa mít, thế là ngã một phát từ ban công tầng hai xuống thẳng bãi mứt của nó, may mà chỉ gãy tay

STF399

Xe điện
Đọc cách viết văn của cụ chủ , đoán cụ chủ sinh năm khoảng 7-8x và ở nghệ an , hà tĩnh

Xetang2nong

Xe máy

smilingman82

Xe buýt
E là lứa đầu 8x, ở khu tập thể quân đội. Trẻ con trong xóm thân nhau lắm, nhưng con trai chơi riêng, con gái chơi riêng..vui nhất là mùa hè, bị mất nước, cả khu trẻ con í ới rủ nhau đi bơm nước. Mấy chú chia nhiệm vụ rải dây, mấy chú lắp máy bơm. Cứ hai ba nhà chung nhau một máy bơm, đỡ phải tha đi nhiều.trước khi bơm nước là xô chậu, thùng phi giăng hết ra.bơm đầy nc là tranh thủ xịt nước rửa nhà , tắm luôn.
Có lần nghịch ngu, mấy a e thấy con bé hàng xóm ngứa mắt, liền lấy cốc pha ít đường, muối , cho ít cọng khoai môn vào, rồi tè vào đó.... đưa cho con bé đó uống, bảo đó là nước giải khát....thế mà nó u gần hết, k hiểu về có bị ngứa hay sao ko....mấy a e cứ rả rích cười...giờ cô bé đó là mẹ 2 con r và chắc cũng k biết, k nhớ hồi đó đã bị u thứ nc j .....

&justice4all

Xe hơi
Đọc truyện của cụ e cũng giật mình vì hàng xóm e trước cũng có ông Hải Liệu (1976, mẹ tên Liệu), cũng lắm trò chả kém.
Còn vụ đi rình tắm thì tuổi thơ của e có nhiều lần. Nhớ nhất là những lần bọn trẻ con nghỉ hè, tối kéo nhau đi bộ lếch thếch xuống trường TC Thương mại xem các mợ sinh viên tắm tập thể. Trèo tường lên nóc nhà tắm, nằm úp bụng trên cái mái xi măng vẫn còn hơi nóng thò đầu ra. Có lần bị phát hiện các mợ ấy té nước lên cho ướt hết