Những cải tiến giúp HONDA CITY 2015 không Ồn Ào

futureneodo

Xe buýt
Hóa ra là ông thanhcd5 ... ông này chém tơi bời CVT bây giờ lại quay về cái máng nhợn .... đểu thế.
Nếu không nhờ cụ chi hội trưởng cresta gì đóa pót hềnh con City của ông thần chê lên thì em cũng chẳng tin đâu cụ sái cà ui. Chắc thớt thuộc loại thương Hòn đá lắm thì cắn Hòn đá đao thui...hé hé

Lucid

Xe tăng
Nếu không nhờ cụ chi hội trưởng cresta gì đóa pót hềnh con City của ông thần chê lên thì em cũng chẳng tin đâu cụ sái cà ui. Chắc thớt thuộc loại thương Hòn đá lắm thì cắn Hòn đá đao thui...hé hé
Cụ ấy trót lỡ dại thì mình cứ bỏ qua thôi cụ ạ. Chê cho lắm vào mà rốt cuộc cũng bị em City thu hút thì chứng tỏ sức mạnh của em City thôi. Cùng huề cả làng đi cụ! :D

Xangdau

Xe máy
Cụ nói chung chung tình trạng như thế anh em cũng khó comment giúp cụ, em thấy Hòn Đá ra hãng nó là việc dễ chịu phết, nếu kêu thôi mà chưa ảnh hưởng nhiều, chờ có thời gian cụ sắp xếp ra hãng kiểm tra cho bắt đúng mạch ạ
xe e đang chạy,xuống kính vẫn bình thường. Lúc lên kính,lên hết kính cảm giác kính rung và va chạm xung quanh sinh ra tiếng kêu lạch cạch. Nói chung không ảnh hưởng gì nhiều, chắc phải đợi khi bảo dưỡng e mới ra hãng được.

Quang Huy Tran

Xe hơi
ngon quá e kết quả thiết kế mới của 2015 quá

XE_ĐO

Xe máy
xe e đang chạy,xuống kính vẫn bình thường. Lúc lên kính,lên hết kính cảm giác kính rung và va chạm xung quanh sinh ra tiếng kêu lạch cạch. Nói chung không ảnh hưởng gì nhiều, chắc phải đợi khi bảo dưỡng e mới ra hãng được.
Vợ 2 em cũng bị thế, cả 2 bên kính luôn. Mà bực cái lúc bị lúc không? Hôm thứ 7 định mang ra hãng check thì lại ko bị nữa. Các cụ có kinh nghiệm gì vụ này thì em hóng với

Lucid

Xe tăng
Ờ trông giống hệt, ko phân biệt được con nào với con nào nhưng em vẫn thích con bên trái hơn
Giống nhau kiểu này chắc buổi tối ra đường nhiều cụ lầm chết nhỉ. Nhìn nó sang lên phải biết! =))

phuong2123

Xe tải
Cụ chủ thớt này ném đá hộp số CVT của Hòn đá còn kinh hơn, cuối cùng nghe bảo âm thầm xuống tiền xúc City 2015 CVT, đời mà biết sao đc hả cụ .....

https://www.otosaigon.com/threads/tim-hieu-ve-cong-nghe-hop-so-cvt-tren-honda-city.8656269/page-29
Em để ý thường các bác mà cứ ném đá hăng hái, đến lúc rước về thì đúng là em mình ném đá. City ngon lành cành đào, hợp túi tiền thế này. Có ném cũng ném có khoa học hợp lí xíu hehehe

phuong2123

Xe tải
Ồ. Thảo nào từ hồi cầm xe chở khách cuối tuần em đã ghi nhận chưa 1 ai say xe do em lái!
Hê hê, cụ có số may mắn thật. Em lâu lâu chở vẫn có người cứ kêu tên "chị Huệ" miết :)) Mà đúng như cụ kia nói, chạy City ít say xe hơn hẳn. Chắc êm đềm và nhẹ nhàng hơn

chimink

Xe tải
thế mà em thấy ngoài đường taxi vios chạy cũng nhiều đấy chứ. Chạy Honda thích ở chỗ là không bị hạ cái chất, hiếm taxi nào mà chạy Honda lắm nên cái độ nó sang hơn hẳn hehehe
Theo em biết thì không có chiếc honda nào là taxi đâu cụ ơi. Đó là lí do thấy xe của honda không cheap toy taxi chạy đầy đường

phuong2123

Xe tải
Theo em biết thì không có chiếc honda nào là taxi đâu cụ ơi. Đó là lí do thấy xe của honda không cheap toy taxi chạy đầy đường
Thật ra vẫn có taxi chạy Honda đó cụ à, có điều là tự phát nhỏ lẻ thôi hehe. Túm lại thì chạy Honda không bao giờ lo mất giá, mất thương hiệu :D

billy2207

Xe tải
dạo này đi ngòai đường thấy nhiều cụ chạy city ghê, thích nhất em màu trắng. Mà cụ nói vậy ở box honda thôi chứ box toy thì toy

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Thật ra vẫn có taxi chạy Honda đó cụ à, có điều là tự phát nhỏ lẻ thôi hehe. Túm lại thì chạy Honda không bao giờ lo mất giá, mất thương hiệu :D
Honda ko làm taxi thì thôi chứ làm taxi thì đó là taxi ko mào mũ gì nhưng lại là taxi sang chảnh với giá rẻ, lái xe lịch sự và chạy rất rất cẩn thận cụ ah ::D

futureneodo

Xe buýt
Honda ko làm taxi thì thôi chứ làm taxi thì đó là taxi ko mào mũ gì nhưng lại là taxi sang chảnh với giá rẻ, lái xe lịch sự và chạy rất rất cẩn thận cụ ah ::D
Taxi City mà lịch sự phân nữa cụ thì ngon lành quá dồi, ra HN là em thuê ngay và lun ợ. Đợt trước lễ ra HN công tác 1 tuần, sau đó ae mướn con Ỉn phang ra NB chơi 1 đêm mà iem gấp qua quên mất contact của cụ, sau này có ra nữa nhất định ới cụ đấy ạ....

Chỉnh sửa cuối:

Lucid

Xe tăng
Em mà có dịp ra HN sẽ ủng hộ cụ hết mình nhá. Đi taxi mà đi City nhìn nó chất hơn mấy con Vios nhiều luôn cụ ạ. =))

chimink

Xe tải
dạo này đi ngòai đường thấy nhiều cụ chạy city ghê, thích nhất em màu trắng. Mà cụ nói vậy ở box honda thôi chứ box toy thì toy
em và nhiều cụ đều thấy vậy mà, taxi toy chạy đầy đường đụng nhau rầm rầm ấy, mà nói nhỏ với mấy cụ trong nhà cho vui thôi

dunghoan

Xe tải
nói thật, nhìn riết đầy đường, kiểu không còn lạ nữa, nhìn bình thường quá nên có ai lỡ mua vios thì em nhìn xe đó cũng k mém ra :( rất là xin lỗi những cụ đi vois, nhg cặp mắt e bị a du vậy rồi :(

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]
Taxi City mà lịch sự phân nữa cụ thì ngon lành quá dồi, ra HN là em thuê ngay và lun ợ. Đợt trước lễ ra HN công tác 1 tuần, sau đó ae mướn con Ỉn phang ra NB chơi 1 đêm mà iem gấp qua quên mất contact của cụ, sau này có ra nữa nhất định ới cụ đấy ạ....
Hihi vâng. Nhưng chỉ chủ nhật em rảnh thôi cụ nhá.