[Funland] Những câu chuyện ma có thật của các Cụ OF!

QUYNHCHI

Xe buýt
Truyện của nhà cháu cũng phải cắt khơ khớ đấy ạ,tại bà cụ nhà cháu kể cho cháu còn ngượng nữa là mợ làm nhân vật chính :P.Thôi tối này đang rảnh,thấy mấy cụ thích cây cối để cháu gõ hầu các cụ đọc chơi cho nó có tí xôm :D
Vâng ạ, kể vắn tắt thì nó không hấp dẫn mà kể chi tiết thì nó lại 18+ mất rồi 8-}

QUYNHCHI

Xe buýt
Em demo trước chuyện bắt vong hôm mùng 7 Tết vừa rồi nhé, người bắt vong là 1 cụ trên OF này ạ

Chỉnh sửa cuối:

QUYNHCHI

Xe buýt
Năm 2004 em ở 1 ngôi nhà 2 tầng tại ngõ Trại Găng, Sói nhà em làm khai thác quặng dưới QN nên 1 tuần về nhà 3 lần (thường là về tối rồi sáng hôm sau lại đi ngay). Vck em có thói quen đi ngủ là cứ ôm nhau từ lúc ngủ cho đến lúc thức dậy. Cái lạ là từ khi ở ngôi nhà này thì 2 vck trước khi đi ngủ thì ôm nhau nhưng đến sáng ngủ dậy thì bao giờ giữa 2 vck cũng có 1 khoảng cách khoảng 60 cm đủ cho 1 người nằm giữa. Nhiều đêm em có cảm giác Sói nhà em đòi hỏi quá mức nên toàn từ chối vì giữ sức khỏe cho Sói sáng hôm sau còn phải đi QN. Đến sáng ngủ dậy thì em có trêu Sói nhà em sao hôm qua không được thì hậm hực à, Sói nhà em trả lời: "em hâm à, anh mệt ngủ như chết rồi, hậm hực cái gì". Mới đầu em nghĩ Sói nhà em trả lời cho qua chuyện, ai ngờ ... :((
Đêm mai em kể tiếp, mà kể chi tiết luôn ạ, giờ Sói nhà em bắt em đi ngủ rồi :))

duchanhtb

Đi bộ
Năm 2004 em ở 1 ngôi nhà 2 tầng tại ngõ Trại Găng, Sói nhà em làm khai thác quặng dưới QN nên 1 tuần về nhà 3 lần (thường là về tối rồi sáng hôm sau lại đi ngay). Vck em có thói quen đi ngủ là cứ ôm nhau từ lúc ngủ cho đến lúc thức dậy. Cái lạ là từ khi ở ngôi nhà này thì 2 vck trước khi đi ngủ thì ôm nhau nhưng đến sáng ngủ dậy thì bao giờ giữa 2 vck cũng có 1 khoảng cách khoảng 60 cm đủ cho 1 người nằm giữa. Nhiều đêm em có cảm giác Sói nhà em đòi hỏi quá mức nên toàn từ chối vì giữ sức khỏe cho Sói sáng hôm sau còn phải đi QN. Đến sáng ngủ dậy thì em có trêu Sói nhà em sao hôm qua không được thì hậm hực à, Sói nhà em trả lời: "em hâm à, anh mệt ngủ như chết rồi, hậm hực cái gì". Mới đầu em nghĩ Sói nhà em trả lời cho qua chuyện, ai ngờ ... :((
Chuyện này em nghe quen quen k biết nội dung đã được đọc ở đâu. Chắc là vùng 1 con ma

QUYNHCHI

Xe buýt
Chuyện này em nghe quen quen k biết nội dung đã được đọc ở đâu. Chắc là vùng 1 con ma
Chuyện này là chuyện của em ạ, có thể lão Sói nhà em kể trên này bằng nick của em hoặc lão kể bằng nick của lão ý

MyMac

Xe điện
Sợ quá. Sợ thật. Thôi đừng câu viu cụ ơi.

vnn1369

Xe tải
Cứ đến đoạn hay hay Mợ lại dừng bụp một cái :(

Phong Vân

Xe buýt
Em tin mợ vì bản thân em là một ví dụ được xxx với tà chứ không phải ma. Chính vì thế em lưu ý mợ hay các cụ mợ nào đã bị hay mong bị đừng mong kẻo hối không kịp. Chuyện kể thì dài mà cũng na ná chuyện các cụ để kể nhưng để em lưu ý một số điểm sau: khi xxx rất dễ lên đỉnh và đương nhiên là rất sướng, tỉnh dậy vẫn còn sướng và biết ngay nhưng nói gì thì nói cảm giác uể oải lắm. Số lượng có hạn mà ngày nào các cụ cũng đổ đi như thế thì hậu quả về sau các cụ tự tính tuỳ người. Tinh được tạo ra từ tuỷ, tuỷ được tạo ra từ huyết, một giọt tinh phải tương đương hàng lít huyết (máu) mà lại phải trải qua một lô xích xông các quá trình tổng hợp, đồng hoá, dị hoá. Người khoẻ còn hồi được chứ người yếu biết nhau ngay. Ngày nào cũng như vậy thì chả mấy chốc các cụ suy kiệt cả về thể chất và tinh thần, lúc đấy mình trở thành mầm non nghĩa địa đến nơi roài. Gặp trường hợp như vậy các cụ/mợ khẩn trương tìm cách thoát cho em và tìm cách giải quyết vấn đề chứ để lâu khó chữa ra.

hoanang86

Xe tải
2 tháng trờ lại đây e hay có giấc mơ rất kỳ lạ. Hôm trước e mơ thấy 2 cái quan tài, mà e lại thấy rất đông người đi đưa cái đám ma đó, cả người hàn và người việt nam.... có người còn nhảy lên một cái quan tài, nhảy múa rất kỳ là, mà đặc biệt là ko ai khóc mà lại nhảy múa... 2 ngày hôm sau, mẹ e gọi lại bảo cái e cạnh nhà e bị tai nạn xe máy, hai xe máy đâm vào nhau cả e bên cạnh e chết tươi và cái thằng đâm vào nó cũng chết tươi. Thế là 2 mạng người giống như hai cái quan tài e nằm mơ.
Tối hôm qua e lại nằm mơ, lại nhìn thấy quan tài, nhưng mà đám ma của cậu ruột ( e trai mẹ e) chết vì tai nạn năm 37 tuổi,.... trình tự cái đám ma này diễn ra rất chi tiết, e chứng kiến từ đầu đến cuối. Thực sự là rất sợ và lo lắng các cụ mợ ah... Hi vọng là ko có chuyện gì..... Bây giờ theo các cụ mợ e lên làm gì...:(( , :((

QUYNHCHI

Xe buýt
Báo cáo các cụ - mợ, nguyên gốc thì nick này là của em (là mợ ạ). Em vào OF trước cả Sói nhà em, sau đấy em cho Sói nhà em nick này. Sói lên chém ác quá bị Mod bem mấy lần nên xin được cái nick khác, trả lại em cái nick này

Scooterman

Xe tăng
Thớt hay, thanks các cụ mợ. Tiện đây e cũng nhờ các cao thủ giúp e một việc, chỉ là TÂM LINH thôi nhé:

E cũng hơi thuộc dạng vô thần, nhưng tất nhiên e có bàn thờ ông bà, tổ tiên tại gia. E cũng đều đặn cúng các cụ các quan trọng. Nhưng Gấu nhà em thì thuộc dạng mê tín, hai vợ chồng làm công ăn lương thôi nhưng nàng lập cả ban thần tài trong nhà( nhà e chung cư, hai vợ chồng cùng mua!) e cũng rất tôn trọng Gấu và không có ý kiến gì! Vẫn cùng Gấu thắp hương đều đặn hàng ngày. Nhưng có một chuyện mới đây làm em bực; Chả là Gấu có quen một thầy mới( chưa kiểm chứng) gọi là thầy nhưng nữ, ít tuổi, lại đang làm y tá trong bệnh viên ji đó ở thủ đô, nghe nói đươc ăn lộc thánh và thành thầy luôn, giờ chuyên đi lễ, xem bói. Cách đây mấy ngày, e đi làm về, thấy trong nhà ngổn ngang cơ man nào là vàng mã...E thấy Gấu nói vừa bảo mời thầy tới cúng lễ, cho thay hết đồ thờ mới. Nhà e ở năm năm nay rất ổn, không có vấn đề gì, vợ chồng con cái hạnh phúc, khỏe mạnh, làm ăn vẫn tôt.Thực ra, việc thờ cúng đối với e chỉ là thành tâm thôi, nhớ ơn tổ tiên. Nhưng e sợ gấu nhà e mê tín quá, lại đâm đầu vào việc đâu đâu mệt thân. E thì cũng có khuyên một chút, gấu em bảo ko dám nói trước với e, sợ e ko cho làm và ảnh hưởng đến...tâm linh[-O< nhưng đây là vấn đề duy tâm nên cũng hơi tế nhị đối với e.
Thực ra vấn đề nó ko nghiêm trọng lắm, nhưng e thấy lăn tăn. Vậy e mạn phép nhờ các cụ có cao kiến gì giúp e đươc ko.
@ Cụ TRÂU và cụ HOA ở đâu cho e mấy nhời nhé.
1. Liệu bà thầy mới kia có ổn hay lại làm xáo trộn mọi viêc.
2. E có nên cấm cửa bà thầy đó không?
3. E nên khuyên Gấu ntn?

E xin cảm ơn các cụ mợ

QUYNHCHI

Xe buýt
Cuối năm 2004, em mới sinh bé đầu, Sói nhà em làm xây dựng, thời điểm này đang làm khai thác quặng ở QN và san nền ở khu Metro Q2 nên đi suốt ngày, nếu tuần nào giám sát ở QN thì tuần về 3 lần còn nếu ở SG thì có khi cả tháng chẳng về :((
Trong câu chuyện này em đề cập đến ngôi nhà ở ngõ Trại Găng. Ngôi nhà này đối diện nhà mẹ đẻ em có mỗi 3m đường đi. Những ngày ở nhà 1 mình cùng con nhỏ thì đêm ngủ em luôn có cảm giác có người nằm cạnh vòng tay ôm em lúc ngủ giống hệt như Sói nhà em lúc ở nhà (cái này lúc đầu em nghĩ do thói quen khi ngủ của vck em). Ban đầu em nghĩ là như vậy nhưng sau những gì xảy ra thì không phải là vậy
Tất cả những lần Sói nhà em về thăm vk con thì không phải lần nào vck em cũng đem F1 sang gửi bà ngoại :D nhưng lạ 1 cái là lần nào em mang con sang gửi ông bà ngoại để vck có không gian riêng thì lần đấy Sói nhà em khi thức dậy câu đầu tiên nói với em: "khiếp quá, từ mai anh không về nữa" :)). Vck có tâm sự về chuyện này và có đổ lỗi cho nhau nhưng cái lạ ở đây là cảm giác của Sói nhà em khác hẳn với em

QUYNHCHI

Xe buýt
Em lược bỏ các chi tiết cụ thể để tránh 18+, các cụ - các mợ thông cảm hình dung và tưởng tượng nhé :D
Cũng như bao cặp vck khác lúc có không gian riêng thì vck em cũng vậy, chắc cũng chẳng bỏ qua công đoạn nào. Sau khi giải quyết xong nỗi nhớ thì vck đều ôm nhau đi ngủ (cái này là thói quen từ ngày yêu rồi ạ).
Những lần Sói về thăm vk con thì sau những lần như vậy em cảm giác Sói nhà em quá khỏe, em vẫn trêu Sói nhà em là chả chịu giữ gìn sức khỏe gì cả :)) vì cả đêm chả chịu nghỉ, ngấu nghiến vk như kiểu thèm khát lắm ý :))
Sói nhà em thì lại khác, lần nào về thì sáng hôm sau sang nhà ông bà ngoại hôn F1 rồi mới đi làm, nhưng lần nào cũng vẻ mặt mệt mỏi, sợ sệt. Em theo dõi và hỏi nguyên nhân thì Sói nhà em bảo Sói luôn có cảm giác bị 1 người đàn ông đánh, Sói luôn có cảm giác làm gì với em đêm qua với em thì bị 1 người đàn ông làm lại y như thế với Sói :((
Lúc đầu vck em cũng chỉ nghĩ do Sói di chuyển quãng đường quá dài, thời gian nghỉ lại ít, đã thế lại bị em đòi hỏi nên sinh ra như vậy.

QUYNHCHI

Xe buýt
Cho đến 1 lần
Hôm đấy Sói nhà em về, cũng như bao lần về trước đấy, biết lịch sáng sớm hôm sau Sói nhà em phải đi SG nên vck em cũng làm tý rồi ôm nhau ngủ :)) thường thì Sói nhà em ngủ trước em. Lúc em bắt đầu lơ mơ ngủ thì em thấy 1 bóng đen là đàn ông đè lên người em, bắt em làm tất cả những gì đã làm với ck em trước đó nhưng với 1 thái độ rất hằn học nhưng cảm giác trong em là thật :D. Lúc này không phải là mơ ngủ mà rõ ràng em vẫn ý thức được những gì diễn ra xung quanh như đèn tuýp vẫn bật, vẫn nghe thấy tiếng F1 nhà em bi bô bên ông bà ngoại (ông bà ngoại ngủ rất muộn vì thằng F1 nhà em như giặc ý). Sau 1 lúc thì em trở lại thực tại, thấy Sói nhà em ú ớ, kiểu như bị bóng đè, em đánh thức Sói nhà em dậy. Buồn thê thảm vì câu đầu tiên Sói nhà em nói với em: "Để yên anh ngủ, sắp phải đi rồi" :((
Sau những lần lặp đi lặp lại như vậy, đều 1 nội dung. Mới đầu Sói nhà em cũng cho rằng bị bóng đè, bị mệt do áp lực công việc, di chuyển xa nên thể trạng yếu, khi ngủ thường mộng mị
Cho đến 1 ngày mẹ ck em đi chơi với các bà trong ngõ, có vào Yên Thành - Nghệ An xem bói. Mẹ ck em vừa mới nói địa chỉ nhà em thì bà thầy bói nói luôn: "Nhà uế tạp lắm, có vong nam rất đẹp trai nhưng dữ, tối nào nó chả ngủ với con dâu bà" :(( :(( :((

thanhnt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cho đến 1 lần
Hôm đấy Sói nhà em về, cũng như bao lần về trước đấy, biết lịch sáng sớm hôm sau Sói nhà em phải đi SG nên vck em cũng làm tý rồi ôm nhau ngủ :)) thường thì Sói nhà em ngủ trước em. Lúc em bắt đầu lơ mơ ngủ thì em thấy 1 bóng đen là đàn ông đè lên người em, bắt em làm tất cả những gì đã làm với ck em trước đó nhưng với 1 thái độ rất hằn học nhưng cảm giác trong em là thật :D. Lúc này không phải là mơ ngủ mà rõ ràng em vẫn ý thức được những gì diễn ra xung quanh như đèn tuýp vẫn bật, vẫn nghe thấy tiếng F1 nhà em bi bô bên ông bà ngoại (ông bà ngoại ngủ rất muộn vì thằng F1 nhà em như giặc ý). Sau 1 lúc thì em trở lại thực tại, thấy Sói nhà em ú ớ, kiểu như bị bóng đè, em đánh thức Sói nhà em dậy. Buồn thê thảm vì câu đầu tiên Sói nhà em nói với em: "Để yên anh ngủ, sắp phải đi rồi" :((
Sau những lần lặp đi lặp lại như vậy, đều 1 nội dung. Mới đầu Sói nhà em cũng cho rằng bị bóng đè, bị mệt do áp lực công việc, di chuyển xa nên thể trạng yếu, khi ngủ thường mộng mị
Cho đến 1 ngày mẹ ck em đi chơi với các bà trong ngõ, có vào Yên Thành - Nghệ An xem bói. Mẹ ck em vừa mới nói địa chỉ nhà em thì bà thầy bói nói luôn: "Nhà uế tạp lắm, có vong nam rất đẹp trai nhưng dữ, tối nào nó chả ngủ với con dâu bà" :(( :(( :((
Ổi ôi, chẹp chẹp :)

QUYNHCHI

Xe buýt
Cho đến lần về tiếp sau, vck em về thăm mẹ ck (cũng ở TX thôi ạ) thì mẹ ck em kể lại chuyện xem bói. Ck em còn chả tin vì lão này vô thần vô thánh, làm dân xây dựng, cơ giới thì giải tỏa, san ủi nghĩa trang đêm hôm là bình thường chứ ma quỷ thì lão này có bao giờ tin đâu. Hôm về thăm mẹ ck thì mẹ ck em có đưa cho vck em 5 cái bùa do thầy bói cho bảo về đốt 4 góc nhà và 1 cái đốt giữa cửa ra vào. Ck em vì chiều lòng mẹ nên đút 5 cái bùa vào ví.
Về đến nhà ck em bỏ 5 cái bùa lên nóc tủ lạnh dưới tầng 1. Thực tế vì tin ở sự che chở của ck nên em cũng chả quan tâm đến bùa ngải lắm.
Ngay đêm hôm đó, cũng như cá lần trước vck em gửi F1 bên ông bà ngoại để có không gian riêng. Giống như các cặp vck khác thôi, sau khi ... thì vck nằm nói chuyện thì ck em hỏi em: "em có nghe thấy gì không?". Quả thật là em nghe thấy tiếng người ngáy to lắm, em cũng trả lời ck em như vậy và cho rằng hàng xóm họ ngủ ngáy to quá thôi. Sau đấy vck em đi ngủ, như thường lệ ck em vẫn ngủ trước em :(( lúc em bắt đầu lo mơ chìm vào giấc ngủ thì em lại có cảm giác lặp lại có 1 người đàn ông đè lên người em, lặp lại tất cả những gì đã diễn ra trước đấy. Sau khi kết thúc với em thì ck em lại rơi vào trạng thái mê sảng, ú ớ ..
So ngày hôm sau ck em không phải đi làm nên ck em sang ngồi nhậu với bố vk, trong lúc ăn nhậu thì bố em kể chuyện trước đây chỗ nhà em đang ở có cái giếng, buổi trưa bố em vẫn gặp 2 con ma không đầu ngồi đánh răng :(( ck em vẫn cãi bố em là không đầu thì lấy đâu ra răng mà đánh, rồi thì ck em còn mạnh mồm nói: "giờ thế kỷ 21 rồi, người sống còn chả làm gì được nhau nữa là ma với chả quỷ"
Cũng chết tại cái mồm, đêm hôm đấy cả vck em đều gặp, mà gặp trong trạng thái tỉnh táo mới khiếp :(( giờ hình dung lại vẫn còn sợ ạ

quavovan

Xe hơi
Cho đến 1 lần
Đúng là trần sao âm vậy,đã làm đàn ông có chết cũng vẫn thế mợ nhể :P

QUYNHCHI

Xe buýt
Ck em nhậu và chém gió với bố em xong thì ngủ ở nhà bố vk luôn đến tối tỉnh thì mới về bên nhà. Cả 2 vck em bắt đầu đi ngủ. Như thường lệ, thói quen thì ck em để tay dưới cổ em và vòng tay ôm ngực em, tay kia vòng ôm bụng em để ngủ. Có thể do hậu quả của rượu cả ngày nên tay ôm ngực 1 lúc lại bị rơi ra, mỗi lần rơi tay ra thì ck em đều tỉnh, cứ mắng em là khó tính, rồi thì ôm 1 lúc không cho ... :(( oan em cực kỳ luôn. Lúc này em vẫn thức, rõ ràng thấy tay ck em từ từ rơi xuống đệm chứ em nào có nhấc tay ck ra đâu, mợ nào chả thế ;));));));));)).
Bắt đầu em nghi ngờ việc mẹ ck em nói về chuyện vong, em nằm im theo dõi từng cử chỉ của ck. Đèn tuýp vẫn bật, tivi vẫn bật, ck em nằm cạnh mới chỉ lơ mơ ngủ. Em bắt đầu đổi tư thế, kê gối và chăn để em trong trạng thái nửa nằm, nửa ngồi, từ từ nhấc 2 tay ck đặt đúng vào vị trí mà ck em vẫn đặt rồi từ từ quan sát. Một lúc không thấy ck em có động tĩnh gì, em nghĩ ck bắt đầu ngủ nên em với tay lấy cái điều khiển tắt tivi và bật đèn ngủ, tắt đèn tuýp. Khi tắt tivi thì cái âm thanh: "xèo .. xèo" đặc trưng của dòng ti vi CRT vang lên, quay sang ck thì thấy tay ck từ từ bỏ ra khỏi vị trí ban đầu trên người em. Cái này em thấy khác lạ vì kể cả ngủ say thì ck em vẫn khư khư kiểu như sợ mất ý 8-}8-}8-}8-}8-}. Tiếp tục theo dõi thì em có cảm giác ck em bắt đầu từ từ dịch chuyển xa dần khỏi em (cái này là cảm giác vì sự dịch chuyển phải nói là rất chậm). Em vẫn để đèn ngủ và thức đọc chuyện và chờ xem cái gì xảy ra tiếp theo. Khoảng 2 tiếng sau thì ck em tỉnh, thấy tay mình không ở vị trí ban đầu nên tỏ thái độ dỗi và cho rằng em gạt tay ra. Tranh luận 1 lúc thì ck em đuối lý, bắt em vặn nhỏ chiết áp đèn ngủ ... ;));));));));)). Vẫn như mọi lần nhưng lần này thì đến lượt em, em cảm giác như có 1 người thứ 3 là đàn ông, rất to cao, hàm răng trắng muốt đứng cuối giường cố kéo ck em ra khỏi em với thái độ cay cú.
Lại nói về người đàn ông này. Lần nào vck em ... xong thì cái vong này lại lao vào em,lặp lại tất cả những gì vừa diễn ra, mà cái cảm giác thật đến mức nhiều khi sáng hôm sau em cực mệt, không dậy nấu ăn sáng cho ck đi làm nữa
Quay lại đêm hôm đó
Sau khi ... xong thì cả 2 cùng mệt, ck em lại ôm nhau ngủ, đang lơ mơ thì cả 2 nghe thấy tiếng người ngủ ngáy rất to, cả 2 vck em bắt đầu nằm im nghe ngóng. Phát hiện ra tiếng người ngáy từ dưới gầm cầu thang tầng 1, cả 2 vck đều khẳng định không có người thứ 3 bằng xương bằng thịt trong nhà, cho rằng hàng xóm họ cũng giống mình thôi nên họ mệt họ ngáy là bình thường :D. Cả hai vck tiếp tục nằm ôm nhau, ôm nhau được 1 lúc thì ck em bảo em dậy bật đèn để vào toilet vệ sinh cá nhân. Khi bạt đèn lên thì cảnh tượng đầu tiên làm 2 vck hoảng hốt là trước khi ... bộ váy ngủ của em được ck em cởi ra thì để ở dưới đất, ngay chân giường phía đầu giường ngủ mà giờ cái váy ngủ thì nằm ở cuối giường và ... 1 vài cái khác nó nằm tận lối xuống cầu thang, cách giường 3m. Các cụ - các mợ đừng nói là quần áo di chuyển do ... xoay chuyển cuộc chiến nhé vì giường ngủ của vck em là 1,8m x 2m quá rộng luôn, xoay các kiểu cũng không chạm chân xuống đất được thì lý do nào váy ngủ với 1 số thứ bị hất tung :((

xuanha_ng

Xe điện
Ck em nhậu và chém gió với bố em xong thì ngủ ở nhà bố vk luôn đến tối tỉnh thì mới về bên nhà. Cả 2 vck em bắt đầu đi ngủ. Như thường lệ, thói quen thì ck em để tay dưới cổ em và vòng tay ôm ngực em, tay kia vòng ôm bụng em để ngủ. Có thể do hậu quả của rượu cả ngày nên tay ôm ngực 1 lúc lại bị rơi ra, mỗi lần rơi tay ra thì ck em đều tỉnh, cứ mắng em là khó tính, rồi thì ôm 1 lúc không cho ... :(( oan em cực kỳ luôn. Lúc này em vẫn thức, rõ ràng thấy tay ck em từ từ rơi xuống đệm chứ em nào có nhấc tay ck ra đâu, mợ nào chả thế ;));));));));)).
Bắt đầu em nghi ngờ việc mẹ ck em nói về chuyện vong, em nằm im theo dõi từng cử chỉ của ck. Đèn tuýp vẫn bật, tivi vẫn bật, ck em nằm cạnh mới chỉ lơ mơ ngủ. Em bắt đầu đổi tư thế, kê gối và chăn để em trong trạng thái nửa nằm, nửa ngồi, từ từ nhấc 2 tay ck đặt đúng vào vị trí mà ck em vẫn đặt rồi từ từ quan sát. Một lúc không thấy ck em có động tĩnh gì, em nghĩ ck bắt đầu ngủ nên em với tay lấy cái điều khiển tắt tivi và bật đèn ngủ, tắt đèn tuýp. Khi tắt tivi thì cái âm thanh: "xèo .. xèo" đặc trưng của dòng ti vi CRT vang lên, quay sang ck thì thấy tay ck từ từ bỏ ra khỏi vị trí ban đầu trên người em. Cái này em thấy khác lạ vì kể cả ngủ say thì ck em vẫn khư khư kiểu như sợ mất ý 8-}8-}8-}8-}8-}. Tiếp tục theo dõi thì em có cảm giác ck em bắt đầu từ từ dịch chuyển xa dần khỏi em (cái này là cảm giác vì sự dịch chuyển phải nói là rất chậm). Em vẫn để đèn ngủ và thức đọc chuyện và chờ xem cái gì xảy ra tiếp theo. Khoảng 2 tiếng sau thì ck em tỉnh, thấy tay mình không ở vị trí ban đầu nên tỏ thái độ dỗi và cho rằng em gạt tay ra. Tranh luận 1 lúc thì ck em đuối lý, bắt em vặn nhỏ chiết áp đèn ngủ ... ;));));));));)). Vẫn như mọi lần nhưng lần này thì đến lượt em, em cảm giác như có 1 người thứ 3 là đàn ông, rất to cao, hàm răng trắng muốt đứng cuối giường cố kéo ck em ra khỏi em với thái độ cay cú.
Lại nói về người đàn ông này. Lần nào vck em ... xong thì cái vong này lại lao vào em,lặp lại tất cả những gì vừa diễn ra, mà cái cảm giác thật đến mức nhiều khi sáng hôm sau em cực mệt, không dậy nấu ăn sáng cho ck đi làm nữa
Quay lại đêm hôm đó
Sau khi ... xong thì cả 2 cùng mệt, ck em lại ôm nhau ngủ, đang lơ mơ thì cả 2 nghe thấy tiếng người ngủ ngáy rất to, cả 2 vck em bắt đầu nằm im nghe ngóng. Phát hiện ra tiếng người ngáy từ dưới gầm cầu thang tầng 1, cả 2 vck đều khẳng định không có người thứ 3 bằng xương bằng thịt trong nhà, cho rằng hàng xóm họ cũng giống mình thôi nên họ mệt họ ngáy là bình thường :D. Cả hai vck tiếp tục nằm ôm nhau, ôm nhau được 1 lúc thì ck em bảo em dậy bật đèn để vào toilet vệ sinh cá nhân. Khi bạt đèn lên thì cảnh tượng đầu tiên làm 2 vck hoảng hốt là trước khi ... bộ váy ngủ của em được ck em cởi ra thì để ở dưới đất, ngay chân giường phía đầu giường ngủ mà giờ cái váy ngủ thì nằm ở cuối giường và ... 1 vài cái khác nó nằm tận lối xuống cầu thang, cách giường 3m. Các cụ - các mợ đừng nói là quần áo di chuyển do ... xoay chuyển cuộc chiến nhé vì giường ngủ của vck em là 1,8m x 2m quá rộng luôn, xoay các kiểu cũng không chạm chân xuống đất được thì lý do nào váy ngủ với 1 số thứ bị hất tung :((
Truyện của mợ là truyện ma mà khối cụ đọc xong lại nóng hết cả người