Chi hội Những hình ảnh chân thực nhất tại Party lần 6 của HNC tại nhà hàng Long Vĩ

Mr.Saclo

Xe tăng
Mấy cái ảnh mẫu đẹp toàn em chụp đới :))

nhat hung

Xe tải
Chẹp chẹp.. quá đẹp... hình ảnh của Hưng chụp đẹp quá, nhưng nếu em crop lại một số ảnh , đưa ra bố cục có ý đồ hơn nữa thì tốt. Nên dùng PS để xoá đi một số điểm chưa đẹp của mẫu... :)>-
Video clip của bác Huypq hình ảnh miễn chê, nét đến từng chi tiết.
Cảm ơn 2 bác và em chính thức đề cử 2 bác kiêm nhiệm thêm chức trưởng ban truyền thông của HNC ợ..
hì. cũng nhiều ảnh nên em không chỉnh gì được.

hic hic..sao bác nhathung lại chụp toàn cảnh em mếu máo thế kia..nhìn như kiểu mất sổ gạo ý..đến tội..! :((
mếu máo nhưng vẫn xinh là ok rồi

tit&bean

Xe hơi
Tay nghe các Cụ cầm súng ống đạt trình độ cao thật, cầm cốc to nâng lên đặt xuống tu luyện quen nênanhr nét căng, kg rung tí nào, xem lại ảnh mới thấy mình chém gió kinh quá, Các cụ bỏ quá cho ợ

vietrade

Xe tải
Cụ Chánh ơi, hỏi thật kụ nhé trước khi đi có bị gấu oánh cho không mà sao mặt kụ buồn thế, tại ảnh chụp "lét" quá, mặc dù tóc kụ đã ko còn gẩy lai nữa nhưng vẫn u ám quá,
Nói thế thôi tối mai kụ đừng đoa mạnh với e nhé

nissanhn

Xe máy
Website
www.nissanvn.com

Ha..ha...Bác Asiandragon ăn gì mà ngon thế ...luốt luôn cả lưỡi thế kia...em tò mò quá!! Công nhận bác phó nháy Nhat hung tài thật...!! Em xin Bái phục ..bái phục..!

Em thích tấm này nhất này...Nhìn đẹp kinh khủng ý..! Nhìn bác Loidaveco rất ra dáng một ông bố đích thực ..!!Bác chắc kheó chiều con trẻ lắm đây..!! Mà các Kụ, mợ cho em hỏi chút em bé này con nhà kụ nào ý nhỉ .. ?? Trộm vía kháu quá cơ...!! YÊU YÊU

nissanhn

Xe máy
Website
www.nissanvn.com
Cụ Chánh ơi, hỏi thật kụ nhé trước khi đi có bị gấu oánh cho không mà sao mặt kụ buồn thế, tại ảnh chụp "lét" quá, mặc dù tóc kụ đã ko còn gẩy lai nữa nhưng vẫn u ám quá,
Nói thế thôi tối mai kụ đừng đoa mạnh với e nhé
Em đồng tình với ý kiến của bác Chủ tịch..!!;) Nhìn bác Chánh tổng hôm đấy cứ " bơ phờ" thế nào ý...! hì hì

Em đồng tình với ý kiến của bác Chủ tịch..!!;) Nhìn bác Chánh tổng hôm đấy cứ " bơ phờ" thế nào ý...! hì hì
Buổi trưa hôm ấy em nhậu 2 tăng với hội bạn hồi cấp 2, nhưng em vẫn dẫn chương trình chuẩn đới chứ.. hehe..:-bd

2R+

Xe điện
Hình trang này bị out net hết cả, công nhận do người chụp . Ai chụp khai ra đi @-)... ???
không phải out nét đâu cụ Chánh à, mà ảnh lấy nét vào vật thể khác nên những vật thể bên ngoài bị mờ đi do Dof mỏng :D