[CCCĐ] Những kỷ niệm trên các chuyến đi của Ut.Minh

_Vn_Star_

Xe đạp
Nứt thì Sửa lại thôi ko có gì! Nghe mợ nói chắc mợ người trên Đại Hồng, Đại Lộc hay Nam Giang Trà My gì nớ! Nói chơi thôi cho cám cảnh cái sự đời chứ làm reng được chừ mợ. Mợ đừng lăn teng gơn sóng chi nhé! Làm vài bài nữa cho AE chim ngững: Về ĐN sao mợ chưa lên đỉnh... bàn cờ mợ?

Đẹp lắm!
bác chủ chụp ảnh đẹp quá !

Ut.Minh

Xe container
Nhà mợ hay di chuyển bằng phương tiện gì thế, đi nhiều cũng có nhiều trải nghiệm. Cháu vừa làm chuyến cà mau về cũng thú vị lắm
Dạ em đi máy bay từ SG -> Vinh, em ở Vinh rồi đi xe khách ra HN. Từ HN->SG bằng máy bay ạ
Em chưa đi CM
Cụ chia sẻ chuyến đi vừa rồi đi ạ :)

Ut.Minh

Xe container
Chưa đi chưa biết bến tre, đi rồi mới biết lắm ghe nhiều dừa
Ghe em không thấy nhiều vì em xuống nơi đấy không gần sông. Nhưng dừa thì bao la. Đi về lại SG cả 1 xe dừa :)

Ut.Minh

Xe container
E kết hợp đi công tác và du lịch miễn phí mợ ạ, nên ko trải nghiệm hết đc, e thấy CM có đặc sản là muỗi, đứng chỗ nào cũng ko yên. Ngày nào ăn cơm cũng 3 món cá rất ít khi có thịt.
Em có đứa em bà con nó đi công trình dưới đó nó nói " Ăn cơm mà phải giăng mùng " :-ss

Ut.Minh

Xe container
Mợ đi bến tre ko làm chuyến du lịch miệt vườn ạ, đi ghe qua các con kênh ngắm miệt vườn, dừng ở chòi vừa thưởng thức hoa quả vừa nghe hát bài chòi
Dạ không ạ, cách đây mấy năm em có đi mấy đảo ( lúc ấy thì không có chụp hình )
Còn vừa rồi em đi xuống nhà đồng nghiệp công ty. Đi cả bô phận kỹ thuật luôn . Tụi em thuê xe 16 chỗ đi về trong ngày :)