Những người bạn qua ống kính của tôi !

Londoner

Xe tải
ối bạn của bạn Nghèo xinh quá, chụt chụt .

còn đây là bạn của tớ này:

mẹ cha con Nở, giờ chưa thèm mang cháo hành cho ông.
Bạn bác sao lại ra hồ Ơ Le Đứng buổi tối thế này ah, hẹ hẹ...:P

sv_ngheo

Xe điện
Cụ nghèo nhiều bạn xinh quá. Chưa thấy cụ up ảnh bạn giai?<:-P
Chết cười với bác, từ đầu tới giờ em mới up ảnh của 1 bạn thôi đấy, gì mà nhiều ợ :))
Còn ảnh bạn giai thì em chả có bạn giai nào trông xấu xấu cả, toàn đẹp giai hơn em nên em dìm hàng, ứ thèm up =))

Bạn bác ChaungoanbacHo trông xấu quá thể, lại có vẻ gian gian nữa :D

car_sensor

Xe hơi
Bác SV-nghèo chụp mấy cái em cười tít cả mắt, chun cả mũi :)). Chẳng nhớ lúc đó cười cái giề mà cười ghê thế :D. Đến lúc mở được mắt ra, may quá bạn mình vẫn còn ngồi ở đó :">

sv_ngheo

Xe điện
Em cũng vô tội nhá, có sao em chụp vậy thôi, chắc cái máy ảnh của em nó bị sao rồi #:-s

gia hung

Xe tải

cháu cũng có ảnh bạn bố cháu

gia hung

Xe tải

tấm này mọi ng cứbảo là freebie.
cháu chịu

bibeo

Xe buýt
em cũng vào khoe bạn e tý với ạ. Máy kỹ thuật số bình thường hok phải cơ, nên chỉ mang tính chất khoe nhìu hơn các cụ đừng đâm ng chụp nhé :P

bibeo

Xe buýt

ThanhKhue

Xe buýt
Mợ này quê Hải Phòng hải khg cụ chủ thớt. E dự thế các cụ biết tại sao khg?:))
Đích thị Hải phòng cụ ợ, ngày nào iem ý chả đọc báo Hải Phòng...

mà cái lão Sơn bọ ở chỗ mô mà chưa mò vào đây nhỉ??

Xem mãi vẫn chỉ nói được 1 câu: Xinh quá cơ, xinh hết cả phần của chị em khác rồi ...~X(
Em phải thừa nhận mợ Car xinh quá, và thợ chụp cũng lành nghề nữa =P~ Nghe bẩu lão Bọ vào xem thớt này xong mê man mấy hôm, mồm cứ lẩm bẩm "đời mình nhọ" chạ hiểu sao... :-??

Ơ mợ này cũng là bạn em ạ! Tại sao bạn em sang OF mà lại xấu dư lày á? Em ứ chịu đâu. Bạn của em ở nhà khác cơ, nung ninh nắm ạ.
Hí hí, thực tình nà mợ ý cũng nung ninh ra phết, nhưng thợ ảnh trình nởm nên nó thế, chụp cái ảnh xong phải đổi nick mấy lần thì biết rồi đấy!!!

ThanhKhue

Xe buýt
À, giờ em đã hiểu! Té ra các cụ rủ nhau đi chụp Nút à? Cụ chả mặc gì kia chắc là mẫu nam! Giờ mới biết nhà Thỏa lắm nghề! ;;);;);;)
Chính xác cụ ợ, em ăn trộm được 1 ảnh của hội chụp Nút đây... không biết có phại cùng 1 mẫu nam kô ... :-" Nhưng chắc chắn là em post ảnh phù hợp với tên thớt nhá!

car_sensor

Xe hơi
Người Hà nội ... ở MC:
Đầu tiên mới xem em giật-cà-là mình. Sao người Hà Nội ở MC lại mặc áo rét với cả hoa đồng nội thế kia? Chủ nhật vừa rồi nắng thế cơ mà :))

Alkala

Xe buýt
Cái title là "Những người bạn..." mà em hóng mấy tháng nay cụ Nghèo chỉ có ảnh mỗi mợ Car là sao nhể??? :-? Hay là....

sv_ngheo

Xe điện
Cái title là "Những người bạn..." mà em hóng mấy tháng nay cụ Nghèo chỉ có ảnh mỗi mợ Car là sao nhể??? :-? Hay là....
Bác này điêu trẹo họng, gì mà mấy tháng :))

Dạo vừa rồi em hay chân dung lắm, đủ các thể loại và các lứa tuổi, có điều em có nguyên tắc riêng là chưa có sự đồng ý của người được chụp thì ko public. Trong số những người em chụp chân dung thì chỉ có mợ Car là chơi trên OF, vì vậy em post ảnh lên OF sau khi được sự đồng ý của mợ í là hợp lý thôi. Còn các chân dung khác em chưa dám post do đợt vừa rồi chụp mợ Car nhiều quá, ảnh nào cũng ổn cả nên em cứ post dần dần. Các chân dung khác em sẽ post sau khi hết ảnh mợ Car :))

vì vậy kính báo để bác được biết :P

Alkala

Xe buýt
Em fun tí thôi, chứ em cũng cảm ơn cụ vì nhờ cụ mà em nhận ra là em có quen biết mợ Car từ trước :D . Em xin mời cụ ly votka nhá

car_sensor

Xe hơi
Cái tit-tờ-le này bác Nghèo ngụ ý để các bác yêu thích up ảnh bạn bè của mình lên, chứ em có phải là "bạn độc quyền" của bác ý đâu :D.

@Alaska: Bác cửn thựn nhá. Em về tìm rồi up ảnh bác thua bạc ở The Sands (Macau) lên cứ là cho Gấu bác đốt nhà nhá :))

@SV_Nghèo: "Bác này điêu trẹo họng, gì mà mấy tháng :)) "
Trông mặt bác hiền thế mà giờ em mới biết giọng bác cũng chua phết bác nhỉ? :P :))
Cảm ơn bác. Em chưa được xem ảnh nào hôm ấy, giờ mới biết, đ...i...ẹp (b)