[Funland] Những vấn đề liên quan tới người mẫu Ngọc Trinh

haiyen1012

Xe điện
Em Nghịch (ở bên) Trong này vẫn ngon quá các cụ nhể. Tầm này các model cùng thời như em biến đâu hết rồi

sthd

Xe lăn
có tội Gây rối trật tự xã hội mạng ko các cụ?
đua xe, gây rối trật tự công cộng, thêm cái tội truyền bá văn hóa phẩm độc hại, thích mấy năm cũng được

lan806

Xe tăng
Em Chuynh xinh xinh là, vào trỏng thì lấy gì mà dưỡng nhan :))
Ảnh em nó được các anh xxx chụp nhìn vẫn ngon hơn chị Mỹ Lan, Phương Hằng với lại Hàn Ni ;))

Cosaodau

Xe hơi
Bị phạt từ 12/10 xong vẫn lên FB ăn nói ngông nghênh, còn tuyên bố tiếp tục tìm địa điểm khác để lái xe, chắc nghĩ lại bỏ tiếp dăm triệu tiền phạt là xong. Như thế khác gì vả vào mặt các anh công an. Các anh bế đi là không oan tí nào ạ.
Đúng là chưa thấy quan tài, chưa nhỏ lệ.
Nhiều người đẹp cứ nghĩ đơn giản là mình lái moto có gì liên quanđến gây rối trật tự đâu...
Giờ thì có nhiều .. biết thế, giá như..
Giá như có ai chỉ cho em nó thấy khả năng bị bế như thế này thì không ai dám làm trái đâu...
Nghĩ người đẹp bị nông nỗi này cũng thấy ái ngại quá....
Dung nhanđẹp như vầy.. giờ vào nơi khắc nghiệt nhất thế gian
NT giũ gìn làn da, đừng để bị mấy nốt ghẻ lở, hắc lào trên da là không ai cho làm nữ hoàng áo tắm nữa đâu...

Các nghệ sỹ đang quá tự tin thì nhìn chị Hằng, em Trinh để rút kinh nghiệm đó....

thudoll88

Xe tăng
Tội ghê da sứt sẹo như vầy giờ ngồi tù sao hồi phục lại được

ubisapro

Xe trâu
20/10 e vào hóng thông tin e Trinh :D

Pigeon22

Xe đạp
Em nghĩ sắp tới không chỉ có những nghệ sỹ có hành động phản cảm mà cả những giang hồ mạng cứ chuẩn bị tinh thần nếu còn hành xử kệch cỡm. Bộ Văn Hóa vừa đề xuất chấn hưng văn hóa tuần trước xong. Trước mắt cần phải xóa sổ những hành động xâm phạm văn hóa kiểu này đã rồi khôi phục dần những cái hay, cái tốt sau.

trungthu2020

Xe tăng
Em nghĩ sắp tới không chỉ có những nghệ sỹ có hành động phản cảm mà cả những giang hồ mạng cứ chuẩn bị tinh thần nếu còn hành xử kệch cỡm. Bộ Văn Hóa vừa đề xuất chấn hưng văn hóa tuần trước xong. Trước mắt cần phải xóa sổ những hành động xâm phạm văn hóa kiểu này đã rồi khôi phục dần những cái hay, cái tốt sau.
Chấn hưng văn hóa theo đề nghị của bộ nổi cộm là tài chính hơn 300.000 tỷ chứ có thấy giải pháp gì đâu cụ

LinhTrườngSa

Xe hơi
Trung thu năm nay thì mất chị Hằng, giờ 20-10 lại mất Trinh, đời còn gì vui, buồn quá các cụ ạ !

jazzzzz

Xe lăn
Chuẩn, đây là con gà đầu tiên lên thớt, đúng lúc đang cần một cái gì đó thật mạnh để răn đe, đen cho Trinh là ngoi lên đúng thời điểm.

dichvuflycamhn

Xe buýt
bắt khẩn cấp hay bắt thường hay cho tại ngoại có ranh giới rất mong manh.
tùy đtv nhận định, có nguy cơ bỏ trốn hay không, có nguy cơ ảnh hưởng đến việc điều tra hay không nếu tại ngoại... tùy đtv quyết định.

nên ngoan thì tại ngoại, cãi nhiều thì bắt, coi thường giấy triệu tập của đtv, không có mặt khi bị gọi... là Khẩn cấp ngay và luôn!
Cái này em nghĩ là dtv chỉ đề xuất với vks là có bắt tạm giam hay ko, còn quyền quyết định bắt người là của vks. Chứ ông dtv muốn bắt mà vks ko phê chuẩn thì cũng chịu.
Nói chung em này dại ko để đâu cho hết. Giờ chẳng biết vào trong đó có bị bắt nạt ko. Chứ em nhớ mãi cái hồi 9x đi thăm bà dì em ở trong trại tạm giam, gia đình đưa cho đâu 100k mà bà ý phải nhét vội vào áo ngực rồi bảo để không bị bọn nó lấy mất. Xong bà ý kể bị bắt ngồi quạt cho tù nhân khác hay là bà ý bắt người khác quạt cho nhưng lâu rồi em cũng không nhớ nữa.
Chưa biết em trinh này phải đi mấy năm, nhưng tầm em này đang sống sung sướng quen rồi giờ bị mất tự do lại sống trong cảnh thiếu thốn kham khổ thì chắc thời gian đầu sẽ sốc lắm.

TRANGDC

Xe tăng
Dự là NT bị tạm giam khoảng 1 tháng, sau đó cho tại ngoại chờ xét xử. Án khoảng 2n nhưng cho treo :D