[Funland] nợ nần bế tắc quá các bác ơi.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bemagauvn

Xe điện
Tự hào quá em đ” biết chứng cheo coi cuốc gì cả nên cả chục năm nay thăng trầm của xã hội em thoát hết:-?.
Xa mẹ thì em ngày làm vé xổ số giải toàn Châu Âu, ở Vn thì mỗi ngày làm tớ vé số từ hồi còn chạy bộ bán kết quả.
Gần nhất cứ ngày vé Vietlot theo trend lại thời cuộc, vừa ích nước vừa lợi nhà mà cũng cảm xúc các cụ ạ 🥰🥰🥰.
Cứ vào mấy cái Thớt dư lày là cảm thấy mình đúng đắn quá😁.

PhongFood

Xe điện
Thỉnh thoảng em cũng vào mấy cái thớt này đọc cho vui, vì thấy rất nhiều từ quen thôi.
Nhà em cũng có người chuyên được mời đi giảng ở mấy cái lớp "Làm giầu dễ lắm!". Mà ngay ngày xưa em cũng rất thân với ông Long P.T (chắc không ít người thấy quen). Nhưng đó là ngày xưa, thời còn đi chụp ảnh với nhau, chứ bây giờ em cố tránh không nói chuyện với họ để đỡ va chạm!
Mỗi người 1 nghề. Làm gì cũng cần có quan điểm riêng. Theo đám đông rất dễ tèo cụ.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Tự hào quá em đ” biết chứng cheo coi cuốc gì cả nên cả chục năm nay thăng trầm của xã hội em thoát hết:-?.
Xa mẹ thì em ngày làm vé xổ số giải toàn Châu Âu, ở Vn thì mỗi ngày làm tớ vé số từ hồi còn chạy bộ bán kết quả.
Gần nhất cứ ngày vé Vietlot theo trend lại thời cuộc, vừa ích nước vừa lợi nhà mà cũng cảm xúc các cụ ạ 🥰🥰🥰.
Cứ vào mấy cái Thớt dư lày là cảm thấy mình đúng đắn quá😁.
Tỷ lệ thắng trong trading ~ 15% (nhỏ hơn cả oánh Lô), khác oánh Lô ở chỗ: tỷ lệ thắng Lô chia đều cho tất cả mọi người tham gia, còn tỷ lệ thắng trading chỉ tập trung vào một nhóm người (có cách để thắng). Do đó những ai không có cách để thắng trong trading, sẽ chỉ từ thua đến thua nặng.

Bemagauvn

Xe điện
Tỷ lệ thắng trong trading ~ 15% (nhỏ hơn cả oánh Lô), khác oánh Lô ở chỗ: tỷ lệ thắng Lô chia đều cho tất cả mọi người tham gia, còn tỷ lệ thắng trading chỉ tập trung vào một nhóm người (có cách để thắng). Do đó những ai không có cách để thắng trong trading, sẽ chỉ từ thua đến thua nặng.
Em đã giới thiệu em chả biết gì rồi Mợ lại làm phát này làm em không biết comment sao nữa😂.
Thôi em Vod mợ và chúc mợ luôn thành công trên con đường mình chọn!

coolpix8700

Xe ngựa
Mỗi người 1 nghề. Làm gì cũng cần có quan điểm riêng. Theo đám đông rất dễ tèo cụ.
Thực ra em không nghĩ đến được và tèo!
Mà cách nghĩ (hay sống của em) là không ai được tất, mà cũng chẳng ai bị mất tất cả. Em không theo đạo Phật, nhưng em lại rất tin là nhân nào - quả nấy. Mình sống cho mình, nhưng đừng vì quá chỉ cho mình mà lại đi làm hại người khác. Cứ không chỉ tin mà làm được thế thì bao giờ cũng được hưởng lộc!
Em thấy việc xúi giục người khác vào cái trò tưởng như giầu được nhanh này không có đức lắm!

Kính các bác

Thớt đã chuyển sang chủ đề khác, thay mặt BĐH em xin phép khóa và xóa thớt trong 24h tới.
Sau khi BĐH đã vào trả lời, những vẫn có thành viên cố tình quy chụp, đưa thông tin chưa kiểm chứng nhằm mục đích miệt thị thành viên khác. Thành viên này đã bị xử lý, các thành khác tiếp tục như trên ở các thớt khác cũng sẽ bị xử lý tương tự. Trân trọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng