Chi hội [No SPAM]AVC Club - Nơi lưu giữ hình ảnh nhà AVC

fialovy

Xe tăng
Nơi lưu giữ hình ảnh AVC Club, nơi tôn vinh những giá trị vững bền​

%%-%%-%%-%%-

Em làm cái thớt lưu giữ hình ảnh các buổi offline, các chuyến đi của nhà AVC. Ngoài ra các thành viên có thể up các hình ảnh của mình lên đây, các hình ảnh độ xe, khoe vợ 2 vợ 3 .. vợ n .. ;))
Kính đề nghị các cụ không spam ở thớt này, nếu góp vui các cụ có thể sang bên này giùm em ạ.
http://www.otofun.net/threads/368650-chi-hoi-hyundai-accent-verna-avc-club-biet-thu-so-10
Cám ơn các cụ (b)

=========
Danh mục các phần
1. Chuyến đi tiền trạm SN AVC tại Hải Tiến - Thanh Hóa: Trang 1
2. Ọp chui tại Ẩm thực Nhất Khoái 168 PVĐ: Trang 2
3. Ọp chui tại Quán Nhà Mình - Thái Thịnh 2: Trang 2

Chỉnh sửa cuối:

fialovy

Xe tăng
Em bắt đầu bằng chuyến đi Hải Tiến 2-3/6/2012
===
From ndkhoivtv

Này thì ảnh với chả ọt này...

Này thì Vios với Accent này... (thấy Fall nằm đó là mò đến ngay. =P~).

=> Hớ hớ... Toyota trông vẫn quý sờ tộc hơn, nhẩy! =))

fialovy

Xe tăng
From DUONGTHAO

Để kỷ niệm 1 năm thành lập chi hội AVC ( Accent - Verna Club ) chúng tôi thay mặt chi hội gồm có 6 gia đình tổ chức buổi nghỉ dưỡng vừa tiền trạm vừa làm nền cho các hoạt động tổ chức tiền sinh nhật AVC . Đáng lẽ ra là 7 gia đình theo như đăng ký nhưng anh Tâm bận việc nước nên cancel trước giờ G , anh đã có bản kiểm điểm gửi chủ tịch rồi.
Chuyến đi diễn ra trong không khí đi mưa - tắm nắng - về râm .Một chuyến đi ý nghĩa và vui vẻ đoàn kết .
Một số hình ảnh đoàn bắt đầu khởi hành rải rác từ Trung tâm Hội nghị Quốc Gia cho đến đầu Linh Đàm.

fialovy

Xe tăng
Dừng nghỉ tại đường vào Phủ Giầy.

Nhìn ảnh " Người đương thời " em 63 kg còn xoắn nữa huống hồ 2 thằng bị anh bắt ở ký sự Lạc Trung..

Xin giới thiệu với cả nhà anh cao hơn chủ tịch là sói nhà mợ Fo

Hành trình chuyến đi sau khi tổng kết km từ đồng hồ thì chặng đường dài 170km từ Hà Nội - Pháp Vân Cầu Giẽ mới - Nam Định ( Phủ Giầy ) - Ninh Bình - Trạm thu phí Cầu Tào Xuyên rẽ trái 15km là đích đến Hải Tiến. Trên đường đi mưa suốt chặng đường ,em nghĩ đến chắc tập hợp vợ con ăn uống rồi đánh chắn kiếm tý cua ghẹ mang về nhưng đến Hải Tiến thì trời nắng ráo thích hợp với tắm biển.

Chuyến này chủ tịch dẫn đường như kiểu đưa đoàn Vinashin vậy Hoành Bồ thôi rồi . Không biết có anh em gì với Vinalines không ?

fialovy

Xe tăng
Sau gần 3h đồng hành trình , chân ga đạp chưa tới tầm mấy thì chúng em đã đến đoạn rẽ vào Hải Tiến . Gấu nhà em choạch liên tọi .

Trời mưa nên ảnh ọt không được như ý lắm các cụ mợ thông cảm cho em nhá ! Nhạt lắm ...

Sau 15km từ đường 1A chúng em đã đến Hải Tiến ,cũng được cái may là hôm đi anh Khôi có cả lính đi quay cho đoàn nhà AVC ( nói thật anh Khôi làm bọn em ngại quá nhưng được cái lên tivi là chúng em sướng cả người rồi . Dạ xe VTV đây ạ ! Trong xe bố trí đủ máy móc quay như thật ....

Em công nhận là xe toy vẫn quý sờ tộc hơn ...

Chủ tịch nhận phòng , nhìn chung phòng ốc cũng sạch sẽ ,thoáng mát đầy đủ tiện nghi so với cái giá 500k em nghĩ quá lục bình ...

Lối sảnh lễ tân sang nhà ăn ....

Đây là chuyến đi vừa nghỉ dưỡng vừa mang tính chất tiền trạm nên em cũng choạch cả xung quanh luôn...

Đoàn chúng em book phòng ở khách sạn Sao Biển .Quần thể ở đây hình như là có 2 khu khách sạn Sao Biển và Ánh Phương kèm theo khu nhà vườn Thảo Linh .Các dịch vụ cũng chưa được đầy đủ lắm nhưng cũng phục vụ được tầm đại gia như em với anh Du ..

Củng cố xong phòng ốc chúng em chuẩn bị đánh chén .Tùm lum tùm là nhà em có hơn 3 mâm cả người lớn lẫn trẻ em...Rượu thì chơi San Lùng kết hợp bia Tiệp ,rượu ngô .Tôm, cua , mực ,ghẹ đủ cả .Lần này đi có cái mừng cho đoàn là có sự góp mặt của sói nhà mợ Fo nên đoàn chén khỏe hơn , rượu bia cũng hao đi một khúc .

Con thứ trưởng đói khóc đòi ăn ..thế hệ trẻ

Đoàn chúng em ăn sáng tự túc , xuất phát từ 7 h 30 phút nên đến nơi tất cả đều đói xà vào ăn uống ngấu nghiến. Cảm nhận chung là ăn ngon , còn rẻ hay không em chưa hỏi chủ tịch ...

Ở Sao Biển có cả mát xa sau nhà bà Na nữa ạ ! Nhưng bọn em chơi chính sách là không để ý ( giống đi phố Huế vào mùa hè ấy ạ ! )

Chuyến đi này còn có 1 em accent đỏ ...

ăn uống xong cả đoàn nhà em tắm biển . Biển Hải Tiến theo cảm nhận của em là được , sóng mạnh , rong và lục bình nhiều, độ muối mặn chắc hơn 7 pH.

fialovy

Xe tăng
Thành viên ra mắt mới trong đoàn là gấu Thẩm Du Ka Ka . Người đẹp và xế hộp em vừa chộp ..

Đợt này mợ Fo có sói đi cùng nên em không lôi đi làm mẫu được không là cũng có ảnh đẹp đấy anh Khôi nhỉ ! hehehe.Mợ Fo đây ạ ! Hình như béo hơn hay sao ấy ! Chã có nhẽ ! hehehehe.

Ra tầm xa xa sóng đánh bay người ....

Em zoom ống ra tầm 100m...

Hai cầu thủ đội Lassi ....

Biển cũng khá đẹp các cụ mợ nhỉ !

Vừa tắm biển kết hợp thả diều khiến cả khu tắm nhà AVC loạn lên ..

Chủ tịch sexy phết ...

Diều ở biển thì cứ thả khỏi tay là lên . Đúng là lên như diều gặp gió ..

Thiếu gia nhà anh Khôi mặc áo xanh đang Cánh diều no gió đấy ạ !

Mấy máy chém ngồi ở biển thì chém sóng thần chứ gió thì thừa rồi ...

fialovy

Xe tăng
Biển chắc có quy hoạch tổng thể rồi nhưng chắc đồng hương anh chưa về nên tắc đường , tầm 2 năm nữa quay lại anh nghĩ sẽ khác .

Em show hàng vợ em ...

Khu trước khách sạn lúc 6 h 30 ph

Chúng em lại vào ăn , rượu ngô của thanhlong ngon , bia tiệp uống từ lúc ăn cho đến lúc ra biển . 11h chúng em về khách sạn hò kéo pháo bằng những tình ca bất hủ như Phút cuối .... hơn 12h giờ kết thúc ngày đầu tiên tiền trạm .

fialovy

Xe tăng
sàn , sân tennis , bể bơi ...

Em lại ra biển chụp cố mấy cái rồi lên đường về Ninh Bình chén dê , cơm cháy ...

Em không hiểu lục bình đâu ra mà lắm thế ! ...

Khu bán hàng ven phục vụ tắm biển ..

Đúng 10h đoàn chúng em tập trung tại sảnh khách sạn trả phòng tập hợp vợ 1 vợ 2 lên đường Ninh Bình thẳng tiến ....

Xe mợ Fo bị cắp hết mấy chữ Vip rồi , xe anh Khôi có chữ M r K đấy mợ thịt lại xem có vào được không ?

Nhà em về đến Ninh Binh thì ven theo đường bờ sông vào Đức Dê tạo độ giãn cho dạ dày ... Lại chén ....

ăn uống xong lại lên đường về thủ đô ...

Một chuyến đi thắm thêm tình đoàn kết hữu nghị của nhà AVC . Bằng nhiều hành động và nhiều chuyến đi sẽ kết nối được nhiều tình cảm , tình đồng đội , trao đổi chia sẽ kinh nghiệm trong cuộc sống , thắt chặt và gắn bó hơn trong hiện tại và tương lại . Hy vọng rằng trong computer của em sẽ ngày càng chật đi dung lượng , tay em mòn thêm vân tay vì phải úp ảnh gõ phím nhiều , môi em mỏng hơn vì phải chém gió , vợ 2 accent của em cũng mòn thêm vài đôi lốp vì nhiều chuyến đi và quan trọng hơn nữa là nhà AVC kết nạp thêm được nhiều thành viên hơn nữa và là ngôi nhà chung cho các bạn học hỏi và trao đổi kinh nghiệm về xe và cuộc sống . oh ze ze.

Fall sleep

Xe máy
Up tiếp đi Fi ơi!

fialovy

Xe tăng
Hết rồi còn đâu mà up, mấy cái ảnh cũ hơn thì thôi, ngại quá, he he

Fall sleep

Xe máy
Off bao lần rồi mà có chừng này là thế nào? Ăn bớt vừa vừa thôi chứ!

fialovy

Xe tăng
Lười quá mà, chỉ post ảnh có người đẹp thôi, ko có mặt người đẹp thì thôi bỏ qua :))

fialovy

Xe tăng
Lục lại được ít ảnh ọp hôm ở Nhất Khoái lần đầu tiên, em chả nhớ ngày nào nữa :D

Nhậu nhẹt bơ phờ thì tìm bãi đáp, he he, là karaoke ở Lê Đức Thọ Mỹ Đình

Em tạm thế đã, ở nhà còn 1 ít ảnh nữa em up sau vậy
Bình luận thì em cũng nợ đã :D

thanhlong48

Xe tải
Ô, tuyền ảnh hót. E giữ chỗ để up ảnh thôi cụ Tổng nhé

fialovy

Xe tăng
Ọp chui AVC ngày 17/3/2012 tại quán Nhà mình - Thái Thịnh II
Ấm cúng không khí gia đình

1 góc chụp khác

Ấm cúng (mặc dù giờ đnag mua hè, nhưng hồi đó là mùa đông :D)

Tự sướng, xe và zep :))

fialovy

Xe tăng
Mợ Bìn xuất hiện

Nhiệt tình đê

Nhà khảo cổ học Mr Ý vớ vẩn thật :))

Bạn gái vô cùng xì tin của cụ Sơn zep

F1 nhà ai đây ;))

Cụng li nào

Chém chủ đề gì mà chăm chú thế nhỉ

fialovy

Xe tăng
Sơn kute xin phép về sớm với vợ, khổ thân thằng bé, mới lấy vợ mà chưa đưọc cạnh vợ ngày nào ;))

Ơ sao cụ zep có bạn gái mà đã có F1 rồi

Tâm Mỡ, chuyên gia ăn chơi, ko bỏ cuộc vui nào

Đại gia bị vợ gọi về điểm danh

fialovy

Xe tăng
Còn tí rượu ngon, làm 1 vòng cho hết nào ;))
Chủ tịt tiên phong

Hùng QM nào
Nhăn nhó thế, he he

Tiếp đến là chuyên gia ăn chơi Tâm Mỡ :P

Em đợi mãi mới đến lượt :P

Tú PS gần chốt

Mr Ý vớ vẩn thật :D

Mợ Bìn uốn cái gì đêy :D

Kết

psbachelor

Xe buýt
Website