[Đồng nát đường] No49.Nhà Đổi đồ dư, CẤM đổi bằng Tiền

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
0 VNĐ

ducvietcd

Xe tải
Em có cái cặp theo máy acer này khá dày dặn chắc chắn và còn đẹp. Nhưng cho máy 14 inch. Giờ em dùng máy 15.4 nên muốn giao lưu với cái cặp to hơn. Loại dày dặn chắc chắn xíu. Em cũng có nhiều đồ tùm lum nữa.

agrimeco

Xe lăn
Duyệt cụ ơi. E inbox cụ địa chỉ và số đt nhé. Cụ cần thêm gì ko
để e kiếm
Em đang kiếm cái thang nhôm để thỉnh thoảng leo trèo sửa điện đóm ạ, hoặc loa blutut cũng ok :)

tomtomchát

Xe container
E dư bộ 5 ghế inox Hòa phát có cụ hỏi mua sau chả hồi âm. Sang xóm DNd thấy cụ e nhắc, cụ đòi gửi ảnh xong cũng bặt tăm, cứ như e làm phiền hay xin cụ ý cái gì vậy :)
Trên này e cũng có dịp gl nhiều cụ anh, cụ em, đổi đồ xin đồ bia hơi cà phê sì gà đủ môn phối hợp... Rất vui vẻ trang nhã lịch sự hào hoa :D e thấy rất được tôn trọng và cũng sẵn sàng đối xử như vậy hơn vậy với cccm.
Vậy kính mong các cụ cùng gắng giữ sân chơi sao cho hào sảng khí phách, tôn trọng lẫn nhau, đừng nghĩ phải kiếm chác xứng tầm, đồ của tôi là vàng của ông chỉ là thau, ông ko có thứ tôi cần ông nêxt, ông ko đủ tầm tôi éo nch với ông... vân vân mây mây... nó lom rom lắm... thiếu chút tâm có khi nó mất cả cái tầm đi...
E xúc cảm tý nhân dịp trời âm u. Đồ của e thì nay rảnh rỗi đã đc chuyển thể cho biếu tặng ngay trong ngày, có cụ nhận 2c đã tặng lại quà e cũng ko khách khí hehe, 2c khác cho ô bạn mở phòng lab vật lý cho các cháu, 1c e tặng cô bé thuê cửa hàng.
Chỉ cần thứ đồ ko hữu dụng với mình nhưng hữu ích với mọi người là e vui, ghế của e đc tiếp tục nâng niu bờ mông Việt là e mừng ;)) ;))
Chúc cccm xóm Nát cuối tuần vui vẻ, cầu cho các lão anh Xe, lão trưởng bản Fly, lão đồng nát 123 ... say tẹt hết đê.
E bá cáo vậy để cccm nào hỏi e rồi thì khỏi mắc công hỏi nữa, giờ thứ đồ thừa e chỉ còn mỗi thứ giữa 2 đùi thoai.
E chờ giao nốt đồ tặng tận tay rồi e cũng đi vã mấy be đây :))

Chỉnh sửa cuối:

gis123

Xe điện
Em đang kiếm cái thang nhôm để thỉnh thoảng leo trèo sửa điện đóm ạ, hoặc loa blutut cũng ok :)
Cụ comment làm e nhầm với cụ cần sạc Dell ah

Em có cái cặp theo máy acer này khá dày dặn chắc chắn và còn đẹp. Nhưng cho máy 14 inch. Giờ em dùng máy 15.4 nên muốn giao lưu với cái cặp to hơn. Loại dày dặn chắc chắn xíu. Em cũng có nhiều đồ tùm lum nữa.

E có cặp da HP đựng đc cả 17 inch cơ. Cụ còn cái ổ ssd ko

ducvietcd

Xe tải
Cụ comment làm e nhầm với cụ cần sạc Dell ah

E có cặp da HP đựng đc cả 17 inch cơ. Cụ còn cái ổ ssd ko
Ổ ssd em bán rồi bác ah. Cặp da bác muốn giao lưu gì khác không ah.

hong.viwaco

Xe container
Vâng, anh ko dùng đến thì để em gl cho f1 nó nghe nhạc ạ:)
Nó không có khe cắm thẻ nhớ và usb đâu. Cắm điện trực tiếp hoặc dùng pin thường chứ không có pin sạc.
Mai có rảnh thì chạy qua 140 Nguyễn xiển

Trạng thái
Thớt đang đóng