[Funland] Nơi chia sẻ những câu chuyện Tâm linh trong cuộc sống thường ngày 2021

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ducphuc

Xe điện
Website
www.phucvinh.tech
Kể từ 2012 đến hôm nay ngủ trưa em mơ gặp Bố: bối cảnh là như là lúc cụ sắp lâm chung ( cảnh thì k đúng lắm vì lúc Bố em mất em đang kỳ cuối đại học và cũng là duy nhất trong số 4 người con của cụ có mặt cạnh bên suốt trọn ngày hôm đó) trong mơ thấy cụ muốn nói với em điều gì đó mà khó nói, cựa một hồi rồi nhổm dậy ngồi tựa lưng vào ghế và nói: con cố gắng lên, vất vả nhiều ( câu này na ná như khi cụ mất có nói với em)...
Năm 2012 em có một giấc mơ và sau mọi việc diễn ra em đã vận dụng theo nguyên lý sự việc diễn ra trong mơ mà thực hiện- kết quả tổng quát khá ổn
Các cụ lý giải hộ em với

Chỉnh sửa cuối:

HoaMaudon

Xe tăng
Đêm hôm khuya khoắt mà các Cụ Mợ mở nhà mới ạ

tieucats

Xe hơi
Công việc cụ vẫn ổn chứ ạ:D
Cảm ơn cụ! Vẫn không đâu vào đâu- giãy mãi mà chưa thoát....:( ( à! Theo al thì em vừa qua tuổi mới được mấy giờ rồi ạ...)
Cụ dạo này vẫn ổn chứ?

Cường Ni

Xe hơi
Về cơ bản là không nếu như vong đó không có sự liên quan tới cả 1 thổ/thửa đất gồm nhiều nhà và nhà mình có thờ Thổ công/Gia thần/Gia tiên

Ma chung cư là ví dụ rõ về việc này, góc cầu thang, thang máy hoặc 1 số căn hộ bị ám, chứ không lang thang mò vào all căns
Bác nói giống kịch bản phim thế ,nghe sợ vãi

Cường Ni

Xe hơi
Kể từ 2012 đến hôm nay ngủ trưa em mơ gặp Bố: bối cảnh là như là lúc cụ sắp lâm chung ( cảnh thì k đúng lắm vì lúc Bố em mất em đang kỳ cuối đại học và cũng là duy nhất trong số 4 người con của cụ có mặt cạnh bên suốt trọn ngày hôm đó) trong mơ thấy cụ muốn nói với em điều gì đó mà khó nói, cựa một hồi rồi nhổm dậy ngồi tựa lưng vào ghế và nói: con cố gắng lên, vất vả nhiều ( câu này na ná như khi cụ mất có nói với em)...
Năm 2012 em có một giấc mơ và sau mọi việc diễn ra em đã vận dụng theo nguyên lý sự việc diễn ra trong mơ mà thực hiện- kết quả tổng quá khá ổn
Các cụ lý giải hộ em với
Gieo duyên và giục đi học đạo.Em nghĩ vậy

Mãi Chờ

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cũ đã hơn trăm tầng, em xin các Mods cho em mảnh đất rìa làng, dựng nhà mới ạ

Em kính mời các Kụ Mợ LÃO CANH NÔNG , duchathoithoi , gaconcongchuong Bigmoto scorpion78 vivu.80 hp78 Mãi Chờ , tomtomchát , Khoai Cún anonimouse Hoàng Trang HoaMaudon tuantab dung.nv ...cùng Các Kụ Mợ đã và đang quan tâm đến những câu chuyện tâm linh ..... cùng sang nhà mới 2021 để sẻ chia cùng nhau

Nhà em thời gian gần đây có chuyện buồn, có những biến động nhất định, có những sự biến loạn về cả Dương và Âm, cũng có khi cái duyên của em gắn với ngôi nhà có tiếng kéo sắt sắp hết ... em cũng không thể biết trước.... chỉ là em chưa đều tay chia sẻ được như trước...

Tuy nhiên, nếu có time, tâm tĩnh là em lại vào hóng, rất mong các Kụ Mợ cùng vun tay cho góc Tâm linh này bền vững

Trân trọng
Em vào mừng nhà mới. Nhân tiện Cụ DurexXL cho em hỏi vụ em nhờ Cụ thứ bảy tuần trc đã có kết quả chưa ạ?.

thuyduong7611

Xe tải
E xin 1 chỗ tầng 2 hóng chuyện các cụ mợ

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Ríu rít chào mời nhau như các Cụ ngày trước ra đình làng, hihi

Trạng thái
Thớt đang đóng