[Funland] nổi gân tắc mạch ở chân- nhờ các cụ tư vấn

Done21

Xe máy
Suy tĩnh mạch chi bác ạ. Cái này điều trị chỉ có thể làm hết đau và k tăng lên tthôi, k thể mất đi được đâu.
Bác nói vậy là chưa đủ rồi. Mọi vấn đề bệnh trên đời này cái gì cũng chữa được bác nha. Chỉ không chưa được khi người ta LƯỜI và thiếu THÔNG TIN ĐÚNG thôi ạ.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Bác nói vậy là chưa đủ rồi. Mọi vấn đề bệnh trên đời này cái gì cũng chữa được bác nha. Chỉ không chưa được khi người ta LƯỜI và thiếu THÔNG TIN ĐÚNG thôi ạ.
Bác ạ, có những thứ "không chữa được", nhưng không (hoặc ít) gây nguy hiểm đến tính mạng của người bệnh. Có những thứ gọi lã "chữa được" nhưng thực ra không phải là chữa được, mà là can thiệp vứt bỏ hặc biến nó thành vô dụng (như cắt ruột thừa chẳng hạn).
Riêng suy tĩnh mạch ch thì em nói luôn là KHÔNG CHỮA KHỎI HOÀN TOÀN được.

Done21

Xe máy
Bác ạ, có những thứ "không chữa được", nhưng không (hoặc ít) gây nguy hiểm đến tính mạng của người bệnh. Có những thứ gọi lã "chữa được" nhưng thực ra không phải là chữa được, mà là can thiệp vứt bỏ hặc biến nó thành vô dụng (như cắt ruột thừa chẳng hạn).
Riêng suy tĩnh mạch ch thì em nói luôn là KHÔNG CHỮA KHỎI HOÀN TOÀN được.
Vâng thế em mới nói là chỉ khi ta LƯỜI và thiếu THÔNG TIN ĐÚNG thì mọi chuyện mới khó khăn. Những gì ta ko Thấy ko phải là nó không tồn tại. Những gì ta chưa biết không phải đó là phép màu của tôn ngộ không.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Vâng thế em mới nói là chỉ khi ta LƯỜI và thiếu THÔNG TIN ĐÚNG thì mọi chuyện mới khó khăn. Những gì ta ko Thấy ko phải là nó không tồn tại. Những gì ta chưa biết không phải đó là phép màu của tôn ngộ không.
HIỆN TẠI CHƯA CHỮA ĐƯỢC bác nhé.
Người có chuyên môn sẽ không bao giờ nhận là sẽ chữa khỏi.

Done21

Xe máy
HIỆN TẠI CHƯA CHỮA ĐƯỢC bác nhé.
Người có chuyên môn sẽ không bao giờ nhận là sẽ chữa khỏi.
Những gì ta ko Thấy ko phải là nó không tồn tại. Những gì ta chưa biết không phải đó là phép màu của tôn ngộ không.

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Những gì ta ko Thấy ko phải là nó không tồn tại. Những gì ta chưa biết không phải đó là phép màu của tôn ngộ không.
cám ơn bác.
Bác thật là kiên định!

M a z d a 3 s

Xe tải
Cái này đơn giản mà cụ, người nhà e cũng bị cả 2 chân, may em đc 1 ôg anh tư vấn cho cách thông mach. Kiên trì gần 1 tháng khỏi.ko tốn 1 xu
cụ ơi em inbox nhờ cụ hướng dẫn giúp em với ạ