[Funland] Nỗi lòng trâu già gặm cỏ non

TaiNon1974

Xe buýt
Cứ tưởng lấy vợ trẻ là sướng mà không sướng như tưởng. Mới cưới được 2 năm mà em đến điên đầu vì gấu non các cụ ạ. Hết thích làm đẹp lại đến thích mua sắm. Đợt đầu em chiều sắm cho đủ thứ, thích gì mua đấy, đòi xe máy xịn có xe máy xịn, đòi đồ hiệu có đồ hiệu, quần áo khéo phải nhét 2 tủ cũng không hết đồ. Chưa kể chẳng biết hứng khởi nghe chị em bạn dì đâu ra còn đòi nằng nặc mua con xe máy điện của vin, chẳng biết đi được mấy lần. Giờ em đang làm ăn bết bát, nhỏ to kêu vợ mua sắm ít thôi, chi tiêu tiết kiệm lại thì nó lại mặt nặng mày nhẹ nói em không yêu thương . Đúng là khổ, tiền tiêu thì dễ, kiếm mới khó, mà nó nào đâu có hiểu cho em :( Theo cc cm em có nên rắn cho nó khỏi được đằng chân lân đằng đầu ko?
Yêu thì cho roi cho vọt. Vk trẻ ngủ thì sướng nhưng khác suy nghĩ hay nghe người ngoài hơn ck.

luonmayman

Xe tải
Cái gì chả có giá của nó cụ ơi

tranmanhha

Xe điện
Cứ tưởng lấy vợ trẻ là sướng mà không sướng như tưởng. Mới cưới được 2 năm mà em đến điên đầu vì gấu non các cụ ạ. Hết thích làm đẹp lại đến thích mua sắm. Đợt đầu em chiều sắm cho đủ thứ, thích gì mua đấy, đòi xe máy xịn có xe máy xịn, đòi đồ hiệu có đồ hiệu, quần áo khéo phải nhét 2 tủ cũng không hết đồ. Chưa kể chẳng biết hứng khởi nghe chị em bạn dì đâu ra còn đòi nằng nặc mua con xe máy điện của vin, chẳng biết đi được mấy lần. Giờ em đang làm ăn bết bát, nhỏ to kêu vợ mua sắm ít thôi, chi tiêu tiết kiệm lại thì nó lại mặt nặng mày nhẹ nói em không yêu thương . Đúng là khổ, tiền tiêu thì dễ, kiếm mới khó, mà nó nào đâu có hiểu cho em :( Theo cc cm em có nên rắn cho nó khỏi được đằng chân lân đằng đầu ko?
Gấu cứ như Avata của cụ thì cụ cứ chịu khó làm trâu đi.

TraiVungCao

[Tịch thu bằng lái]
1 lần sạc mấy mất chừng 4h để lượng pin đạt được khoảng 90% và thêm 2 tiếng nữa thì pin được đầy cụ ạ, gấu e cứ đi về tối ại sạc ah đây là e nói con klara pin Lithium nhá, còn cái loại ắc quy chì e thấy bảo ngắn hơn thì phải, nghe thế chứ ko rõ lắm
Sau khi sạc đầy thấy bảo đi được 2,3,4 ngày tầm 70km
con xe điện của vin này trộm chó có khi ko ai biết đấy cụ ạ :) :) :)
êm v~ lúa

hoangme8989

Xe buýt
cái này phải trách cụ ko đào tạo tốt ngay từ đâu rồi :D

Babetta6868

Xe tăng
Cái giống lười và không biết điều thì khả năng hưởng thụ của nó cao lắm! :))

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Ngày nào cũng lôi ra tẩn chết cmn đi là xong, đảm bảo chả còn sức mà mua với sắm!

BachBeo

Xe lăn
Website
tuyendungvieclam.net

Escave

Xe buýt
quanh quẩn cũng chỉ xe điện và vin, chứ trâu già cỏ non giề.

mcat1015

Xe tải
Ngày nào cũng lôi ra tẩn chết cmn đi là xong, đảm bảo chả còn sức mà mua với sắm!
Ý của con cỏ non khéo nó cũng chỉ cần có thế thôi cụ ah, vấn đề là ông trâu già có đáp ứng nổi không, không nổi thì bù bằng hiện vật còn kêu gì nữa :))

inova1010

Xe tải
Website
www.studentshelper.igetweb.com
Cụ cẩn thận e nó còn trẻ, quen dc tiêu xài rồi, cụ cứ bó buộc e nó kẻo có ngày mất như chơi
mà e hỏi thật gấu nhà cụ ko đi xe điện Vin kia mấy thì để lại cho e, e đang cần cho f1 học đại học ;;)
E thấy Vin nó đang hưởng ứng cái gì mà bảo vệ môi trường, cụ mua xe máy điện Klara dc giảm thẳng vào giá 5-10tr đấy. thấy con này dành cho mấy chị e nội trợ văn phòng, hssv đi thì ok

greentechbox

Xe điện
Website
greentechbox.com
Ý của con cỏ non khéo nó cũng chỉ cần có thế thôi cụ ah, vấn đề là ông trâu già có đáp ứng nổi không, không nổi thì bù bằng hiện vật còn kêu gì nữa :))
Thế thì hết thuốc thật rồi, haizzzzz