[Funland] Nỗi lòng trâu già gặm cỏ non

Ladagia

Xe điện
Bác tư vấn thì nghe ra chiều tích cực mà bác nào đâu có hiểu được cái nội tình bên trong của cô vợ trẻ nó như thế này,

Thôi thì em cũng mượn thơ thay lời cô nói cho bác và các bác biết, để hiểu cái “ Ở trong còn lắm điều hay, Đêm về khép mở, nổi ngày riêng chung” là như thế nào:

Lấy chồng cho đáng tấm chồng,
Bỏ công trang điểm má hồng răng đen
Chồng già, phải gió hay ghen,
Ku không cương nổi mon men cửa mình,
Lại còn đếch biết làm tình,
Lên giường chỉ biết sướng mình anh thôi!
Nếu không vì tiếng bôi vôi,
Em kiếm trai trẻ cặp đôi sướng nhồn!
Răng đen thì cần j trang điểm lão ơi ;))

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
Cứ tưởng lấy vợ trẻ là sướng mà không sướng như tưởng. Mới cưới được 2 năm mà em đến điên đầu vì gấu non các cụ ạ. Hết thích làm đẹp lại đến thích mua sắm. Đợt đầu em chiều sắm cho đủ thứ, thích gì mua đấy, đòi xe máy xịn có xe máy xịn, đòi đồ hiệu có đồ hiệu, quần áo khéo phải nhét 2 tủ cũng không hết đồ. Chưa kể chẳng biết hứng khởi nghe chị em bạn dì đâu ra còn đòi nằng nặc mua con xe máy điện của vin, chẳng biết đi được mấy lần. Giờ em đang làm ăn bết bát, nhỏ to kêu vợ mua sắm ít thôi, chi tiêu tiết kiệm lại thì nó lại mặt nặng mày nhẹ nói em không yêu thương . Đúng là khổ, tiền tiêu thì dễ, kiếm mới khó, mà nó nào đâu có hiểu cho em :( Theo cc cm em có nên rắn cho nó khỏi được đằng chân lân đằng đầu ko?
"dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về" lúc đầu cụ chiều thế rồi thì hơi căng nhỉ :D

Dê già 79

Xe hơi

Bài này khó nên em góp cái ảnh chào buổi sáng thôi ạ :)

BMW_X7

Xe điện
Cứ tưởng lấy vợ trẻ là sướng mà không sướng như tưởng. Mới cưới được 2 năm mà em đến điên đầu vì gấu non các cụ ạ. Hết thích làm đẹp lại đến thích mua sắm. Đợt đầu em chiều sắm cho đủ thứ, thích gì mua đấy, đòi xe máy xịn có xe máy xịn, đòi đồ hiệu có đồ hiệu, quần áo khéo phải nhét 2 tủ cũng không hết đồ. Chưa kể chẳng biết hứng khởi nghe chị em bạn dì đâu ra còn đòi nằng nặc mua con xe máy điện của vin, chẳng biết đi được mấy lần. Giờ em đang làm ăn bết bát, nhỏ to kêu vợ mua sắm ít thôi, chi tiêu tiết kiệm lại thì nó lại mặt nặng mày nhẹ nói em không yêu thương . Đúng là khổ, tiền tiêu thì dễ, kiếm mới khó, mà nó nào đâu có hiểu cho em :( Theo cc cm em có nên rắn cho nó khỏi được đằng chân lân đằng đầu ko?
may cụ có tiền chiều, nhưng gặp vợ kiểu ko biết tích cóp thế khó đấy, đến lúc mình khó nó không hiểu là dễ... đứt, có xe máy rồi mà cụ còn mua thêm con xe điện thì đúng là quá chiều

Isu_zu

Xe container
Lấy chồng cho đáng tấm chồng,
Bỏ công trang điểm má hồng răng đen
Chồng già, phải gió hay ghen,
Ku không cương nổi mon men cửa mình,
Lại còn đếch biết làm tình,
Lên giường chỉ biết sướng mình anh thôi!
Nếu không vì tiếng bôi vôi,
Em kiếm trai trẻ cặp đôi sướng nhồn!
Ko có tiền thì chả sướng cái nhồn đâu bác ạ. Mà già hay trẻ thì cặp vài bữa nó cũng chán, nhồn lạ cá tươi cả thôi. Ối ông zai trẻ mà cũng ở nhà chym chết lâm sàng, ra đường chim mới rộn ràng hót ca :)). Như nhau cả.

Girl Ngành

Xe hơi
E tưởng gấu cụ nó đòi kim cương, vàng ròng, 4 bánh luxi, camry các kiểu chứ nó đòi có cái con xe điện của Vin mà cụ cũng phải đắn đo, buồn bã cơ ah. Gì thì cơ sự đã rồi cụ đêm làm hiệp rồi thủ thỉ với gấu đồng vk đồng ck tát biển đông cũng cạn cụ ạ :D :D
Có cỏ gặm hàng đêm, osin nấu nướng giặt dũ, chăm bẵm ông bà, cụ than thở gì chớ!

thachsanh150

Xe tải
Nói chung nếu cụ bết bát, làm ăn ngày càng kém, đến lúc hết tiền cũng là lúc chia ly thôi cụ ạ, nên cụ lặng lẽ cố mà làm ăn, cụ kêu khó khăn chỉ để đối phương chủ động hơn, các phương án trong tương lại thôi.

datnt1107

Xe điện
Em có đứa bạn bằng tuổi em lấy vk 91 ai cũng khen lấy vk muộn lấy dc vk trẻ, 4 năm sau 2 mụn con 1 bề đủ mọi thứ chi tiêu mới vỡ nở ra là ko sướng cc ạ. Ck đi làm đưa 7tr với tiền vk nó là để chi tiêu gia đình mà tháng nào cũng kêu thiếu, mà lại ở với bố mẹ, có lần nó đưa vk 10tr con em ra làm ngay cái thẻ tập Gym thế mới hay, về nó tức điên doạ bỏ con bé người tỉnh quỳ xuống thề từ giờ chi tiêu chắt bóp, thế là em nói nó đi ra thuê nhà ở riêng để biết đồng tiền nó khó kiếm nhưng dễ tiêu. Thế là 2 đứa dắt hai đứa con thuê nhà ờ riêng 3tr tháng mà vẫn đưa từng đấy tiền vẫn đủ tiêu ko thấy cô vk ý kiến gì nữa. Nói gì thì nói cụ chiều em nó rồi giờ phải rắn cụ ạ.

Jamebonds

Xe container
Ngan già nhà e năm nay hơn 3 chục cái xuân xanh rồi , nôi trợ nhà thôi, nhưng cũng học đòi ở đâu đi mua cái xe máy điện Klara mấy chục chứ đùa đâu.
Hỏi mua làm gì, kêu mua đi chợ, quanh quanh hà nội cho nhẹ nhàng, trẻ trung.
Ngẫm đi ngẫm lại ừm thôi kệ nó, nhiều khi thấy ngan già quanh quẩn ở nhà cũng tội.
E khuyên thật lòng, chiều các bà ấy một tý, đi đâu đâu mà thiệt
đúng rồi, nhõn cái xe mà cũng tiếc, mua xe điện thì bắt bán xe xăng đi

pandahn

Xe điện
Khổ lên sướng thì ai cũng chịu được chứ sướng xuống khổ không phải ai cũng chịu dc đâu

mone

[Tịch thu bằng lái]
đúng rồi, nhõn cái xe mà cũng tiếc, mua xe điện thì bắt bán xe xăng đi
có khi nào seeder cho vin về vụ klara không chứ gái nó đòi hỏi có từng ấy có éo gì mà không đáp ứng được.

thanh_hung90

Xe máy
Website
bit.ly
cụ chiều chuộng quá mợ nó leo lên đằng đầu, mà có lẽ mợ ko đi làm chỉ ở nhà tiêu tiền cụ, dững mỡ sinh hư là đúng rồi, cụ kiếm gì cho mợ đi làm, để biết kiếm dc đồng tiền không phải dễ

ChungKien386

Xe hơi
Có vẻ ko liên quan lắm cụ nhỉ, chuẩn là đồ hiệu va nh thứ, tưởng đòi lux 2.0 mới xoắn chứ
ôi zời nó mới đòi cái xe máy điện đã kêu, con gấu bự nhà em 1 mình 1 oto anh cũng phải im lặng đây

Dân Tổ

Xe container
Đã là trâu, lại còn già, thì cụ cày tiếp đi để gặm mớ cỏ non khác :))

JFox

Xe đạp
Do cụ chiều chuộng quá nó thế. Chứ em biết vài trường hợp cỏ non cũng biết điều lắm.

Bố 3 con

Xe tải
Cụ thớt than hay khoe đấy ạ. Đầy người ước mơ được như cụ mà chả được í chứ

bimbim71

Xe điện
hei, phương pháp Marketing này chưa có trong giao trình đại học. Nhân viên của Vin quả là sáng tạo.
Lão tỉnh nhất đời.
Đống sắt-nhựa-nhôm ế sưng đang đè nặng lên vai các chàng Atlas Vin sâu!
Hỡi các trâu già,trâu đường nhựa,trâu đất nung....cõi ộp,mại dô,mại dô giải cứu lòng iu nước!

haivanphe

Xe container
Cụ chủ bán cái xe máy điện ko ạ? Em định mua cho bà chị dưới quê. Nửa giá thì em múc luôn cho.

khanhnguyen09

Xe container
Em cũng mong có cỏ non để gặm mà chỉ đòi mua Klara thôi đây.