[Funland] Nơi luyện thi đánh giá tư duy đại học bách khoa HN

MuathuHN252

Xe lăn
Em thấy chắc kiến thức dc học, hiểu bản chất vde là làm dc ạ. Có cả phần tự luận nên các em cũng fai học cách trình bày, logic nữa.

An_Vi

Xe điện
F1 nhà em năm nay có nguyện vọng học công nghệ thông tin đại học bách khoa Hà Nội. Cccm có kinh nghiệm cho em xin địa chỉ Trung tâm (lò) luyện thi đánh giá tư duy với ạ. Rượu em rót sẵn mời cccm ạ.
Cụ cứ cho cháu đi tư vấn tuyển sinh họ tư vấn hình thức thi rồi về tự luyện, theo e được biết thì đánh giá tư duy của ĐHBK không có lò luyện nào cả, phương thức ra đề cũng sẽ thay đổi từng năm nhằm đánh giá đúng năng lực của thí sinh.

toxic82

Xe tăng
F1 nhà em năm nay có nguyện vọng học công nghệ thông tin đại học bách khoa Hà Nội. Cccm có kinh nghiệm cho em xin địa chỉ Trung tâm (lò) luyện thi đánh giá tư duy với ạ. Rượu em rót sẵn mời cccm ạ.
Không cần đâu cụ, cháu học chắc kiến thức là thi được thôi :) mà ko có lò luyện riêng món này đâu cụ :)

Bastion.P

Xe container
Cụ lấy đề các năm trước để tham khảo thôi. Môn này để tránh cho SV bị điểm liệt thôi mà.

BK Hà Nội tuyển sinh qua kỳ thi “Đánh giá tư duy” nên em nghĩ nếu theo lò luyện thi chuyên cho phương thức thi này thì tốt hơn

Bastion.P

Xe container
Nhưng BKHN mấy hệ đã phần thiên theo hướng nghiên cứu đấy, tức để đi học sau ĐH ở nc ngoài, vv

Cụ chọn đúng hệ vào nhé, ko sau ra trường lại ko đi làm được, chỉ thấy đòi đi học tiếp suốt thôi :D

Thanks cụ, cháu cũng đang làm thế đấy ạ

edc

Xe lăn
Năm ngoái con nhà e thi dgtd của ĐHBK, e vừa hỏi nó thì nó bảo không có lò luyện thi món này đâu, con bảo cứ nắm chắc kiến thức phổ thông. đề dgtd cũng không quá khó đâu. Con nhà e đỗ lớp kỹ sư tài năng của ĐHBK ạ
Vào được lớp kstn cũng khủng rồi cụ. :)