Nơi tiếp nhận hiện vật đấu giá đóng góp cho chương trình "Sưởi ấm Pa Ủ"

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ Bụp ơi, sạc em ủng hộ là sạc canon, không phải nikon cụ nhá, cụ sửa lại dúp em. Đúng là ko phải dân o phở có khác :))

hanoi1972

Đi bộ
Ủng hộ một vài món đồ đấu giá cho chương trình Sưởi ấm Pa Ủ.

Nhà cháu xin đóng góp vài món đồ, mong muốn đấu giá để có thêm chút tiền ủng hộ các em Pa ủ.
1. Đồ chơi cho máy ảnh KTS du dịch: Ống Digital Optic 3.0x Super High-Definition Telephoto AF 52mm Lens tương thích với các dòng máy LX5 Panasonic hoặc Leica D-LUX5 hoặc các ống Lens 52mm. Cái này nhà cháu được tặng nên ko rõ xuất thân. Chưa sử dụng (còn gần như mới, đủ 2 nắp đậy và túi đựng mềm).
2. Đèn quay và Flash cho máy quay video KTS của Sony: Model SONY HVL-FDH VIDEO FLASH LIGHT digital8 & miniDV camcorder. Xuất thân: Nhật Bổn. Đang sử dụng tốt.
3. Vỏ da xịn cho BlackBerry Bold 9000: Mua từ mới nhưng chưa sử dụng. Xuất thân: Nhật Cường Mobile (vẫn còn nguyên tem của NC).

Muộn nhất là 1-2 ngày nữa nhà cháu sẽ mang các món đồ này gửi BTC.
Đây là ảnh thật của các món đồ trên:

Chỉnh sửa cuối:
Nhà cháu xin đóng góp vài món đồ, mong muốn đấu giá để có thêm chút tiền ủng hộ các em Pa ủ.
1. Đồ chơi cho máy ảnh KTS du dịch: Ống Digital Optic 3.0x Super High Telephoto 52mm Lens tương thích với các dòng máy LX5 Panasonic hoặc Leica D-LUX5 hoặc các ống Lens 52mm. Cái này nhà cháu được tặng nên ko rõ xuất thân. Chưa sử dụng (còn gần như mới, đủ 2 nắp đậy và túi đựng mềm).
2. Đèn quay và Flash cho máy quay video KTS của Sony: Model SONY HVL-FDH3 VIDEO FLASH LIGHT digital8 & miniDV camcorder. Xuất thân: Nhật Bổn. Đang sử dụng tốt.
3. Vỏ da xịn cho BlackBerry Bold 9000: Mua từ mới nhưng chưa sử dụng. Xuất thân: Nhật Cường Mobile (vẫn còn nguyên tem của NC).

Muộn nhất là 1-2 ngày nữa nhà cháu sẽ mang các món đồ này gửi BTC.
Đây là ảnh thật của các món đồ trên:
Vâng thêm chút ấm lòng con trẻ Pa Ủ cám ơn bác nhiều :)

it_tien

Xe buýt
Cụ Bụp ơi, em đang có 1c màn hình máy tính tinh thể lỏng LG 18.5" mới 100% (nhưng vỏ hộp carton cũ quá rồi vì em mua mấy tháng ko dùng), khoảng 10c tai nghe, nếu đấu gia được thì mai ngày kia em pót ảnh lên và chuyển cho bên cụ ạ
Màn hình đây ạ:

Tai nghe đây ạ:

Em lần đầu Up ảnh lên nên chả biết nó dư lào, bảo đứa em ở nhà nó choạch vội, để mai ngày kia về HN em tìm hiểu và đưa thêm hình ảnh lên ạ

Chỉnh sửa cuối:

Vu Son

Xe tăng
Cụ Bụp ơi, em đang có 1c màn hình máy tính tinh thể lỏng LG 18.5" mới 100% (nhưng vỏ hộp carton cũ quá rồi vì em mua mấy tháng ko dùng), khoảng 10c tai nghe ko biết OF có nhận để bán đấu giá được ko cụ nhỉ? Nếu được thì mai ngày kia em pót ảnh lên và chuyển cho bên cụ ạ
Vâng CT tiép nhận toàn bộ đặc biệt là tấm lòng của các bác

Website
www.facebook.com
Cụ Bụp ơi, sạc em ủng hộ là sạc canon, không phải nikon cụ nhá, cụ sửa lại dúp em. Đúng là ko phải dân o phở có khác :))
Thế à? Em tưởng Ca với Ni dùng chung được của nhau.:))

Hung Soa

Xe tải
Cụ Bụp ơi chiếc quạt tản Jip Lai em gửi vào dịp này đấu giá có được ko hay là chọn món khác vậy?

Alexmazzz

Xe buýt
Món 2 USD hay có đấu giá, chưa thấy ai góp nên em xí phần được không ạ.

anh.JPG by maybeetine, on Flickr

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com

xebo

Xe bò ! ©
Bụp xem cái mũ bảo hiểm Vespa (chính hãng) này có đấu giá được không nhé (tặng cái xe vespa mô hình cho ai trúng).

Arizona

Xe điện
Em còn 1 đầu CD theo xe Altis mới nguyên. Nếu các cụ OK để em về nhà tìm.
@Tố: Cụ mua mũ tặng bé Na đê.

Nhà Bụp cập nhật thêm 2 chai rượu Calvados của bác Cattiensa thành viên nhà Xa Xứ đang định cư tại Pháp gửi về ủng hộ chương trình sưởi ấm Pa Ủ. Em đang cầm rồi nhé!

Nhắc tới nước Pháp huyền ảo cổ kính, bất cứ ai cũng chạm tới cảm giác của đam mê và sự lãng mạn cất cánh, từ vẻ đẹp của lối kiến trúc nổi tiếng, đến bề dày lịch sử, văn hoá, nghệ thuật. Nước Pháp, đất nước của những bản tình ca, của rượu, và của bạt ngàn sắc hoa...
Chất lãng mạn Pháp, thiên nhiên Pháp, con người Pháp kết tinh trong vị men say của các loại rượu, tạo nên sự khác biệt nổi bật của rượu Pháp so với các nước Châu Âu. Bên cạnh rượu Vang Bordeaux và Coté du Rhone, còn có Champagne, Brandy (Cognac và Armagnac), Ricard (rượu hồi) và rượu táo Xứ Normandie huyền thoại.

Rượu táo là đặc sản không thể bỏ qua khi nhắc đến nước Pháp. Xưa kia, khi bia tràn lan trong các quán bar bình dân thì rượu táo vẫn là loại rượu cao cấp chỉ dành cho quý tộc người Normand. Là những gì tinh túy nhất được chắt lọc từ nước táo lên men, Rượu Calvados là niềm tự hào của nước Pháp và người dân Xứ Normandie.
Ngược dòng lịch sử, Rượu Calvados đã bắt đầu xuất hiện từ thế kỷ thứ 16, các bí quyết làm Rượu Calvados thực sự được hoàn thiện vào đầu thế kỷ thứ 17. Rượu Calvados là loại rượu cực kỳ ưa thích của các tín đồ yêu rượu táo. Được chiết xuất từ táo lên men, có độ cồn ban đầu nhẹ từ 2 đến 8 °alc, qua nhiều công đoạn tinh lọc, ủ trong thùng gỗ sồi ít nhất hai năm trước khi được đóng chai với màu hổ phách đặc trưng, gần 20 ki-lô táo mới cho ra được một lít Rượu Calvados 40° alc. Theo thống kê, đến 50% sản lượng được xuất khẩu, Rượu Calvados có thể coi là nét văn hoá đại diện cho ẩm thực theo phong cách Pháp. Nói đến Rượu Calvados, là nói đến Xứ Normandie - nói đến Nước Pháp, và ngược lại.

Được sử dụng vào cuối bữa ăn, một ly rượu Calvados kèm đá viên, hoăc không kèm gì cả, thật tuyệt vời. Người dân Xứ Normandie còn có thói quen uống cà phê pha với rượu Calvados, hoặc trong các tiệc cưới người ta thường uống Calvados 100% với các ly nhỏ như để khép lại một sự kiện hạnh phúc.

Cầm trên tay chai Calvados, nhấp trên môi ly Calvados, có thể xem là một cách hoàn hảo để thẩm thấu phong cách Pháp, vị lãng mạn cổ điển Pháp, bắt đầu tình yêu đam mê kiểu Pháp và chuẩn bị chào đón sự khép lại trọn vẹn của những sự kiện hạnh phúc, đẹp ngọt ngào như trái táo - trái cây đến từ Vườn Địa Đàng... Bạn còn cần gì hơn thế cho một cách cảm nhận cuộc sống nữa không?

nhadatuytin

Xe container
em có cái sim: 01275.22.6789 mới nguyên ko dùng đến...
Muốn gửi các cụ BDH đấu giá để ủng hộ pa ủ thì gửi cho ai ợ...

em có cái sim: 01275.22.6789 mới nguyên ko dùng đến...
Muốn gửi các cụ BDH đấu giá để ủng hộ pa ủ thì gửi cho ai ợ...
Tiện hôm nào có khứa mạn Trung hòa - Nhân Chính thì quẳng qua OTV không thì mời anh cà phê anh vận chuyển hộ cho :)

nhadatuytin

Xe container