[Funland] Nộp tiền tại cây atm vpbank bị nuốt tiền.

Cái mắt thần “sensor” của cây ATM cũng có sức chịu đựng và tuổi thọ. Đếm nhiều tờ, nhiều mệnh giá/lệnh thi thoảng quá sức là bình thường. Vì thế nên mỗi lần nộp, phân loại các tờ cùng mệnh giá, để số lượng tờ tiền vừa phải/lần sẽ giảm được tình trạng lỗi. Cụ cứ yên tâm, tiền ko mất đc.

lum_dong_tien

Xe tăng
Do vận mình lúc kém nó thế.
Thôi thì chờ..chúc Cụ may mắn!
Để em về ăn vạ bà già. Số em toàn mất lúc cẩn thận nhất, hnay cũng là 1 lần hiếm hoi cẩn thận🥺
VP bank hay bị lỗi nộp tiền lắm ạ, e bị dính 1 lần rồi, lên VP làm vc của trụ sở yc xuất camera, NC NV hời hợt trả lời cho có cứ bảo chờ tra soát, e yc trích xuất cảm đee chắc chắn 100% tiền của e đc nuốt vào cây chứ k nhả ra khi khách sau nộp tiền, thể của e là nộp xong k cộng tiền vào tk, e còn chủ quan k lấy bill
Giờ em cũng lăn tăn vụ khách sau. Bv còn bắt em rời khỏi chỗ để vào quầy báo nv. Thôi hi vọng kẹt mai lấy đc, chả dám suy diễn nữa vì có mấy việc diễn ra trùng hợp ngay lúc đấy🥲

lum_dong_tien

Xe tăng
Bao nhiêu người chờ phía sau.Nạp kiểu đó để bị ăn chửi à cụ😂
Ai chửi em đâu. Cái tòa đấy lởm thật sự. Vào cây của nó nóng hầm hập điều hòa để cho có. Lúc đầu em định ném cọc 30 thôi, mà nóng quá tung hết chun ra nhồi vào. 80 gần hết nấc chứ ko em còn nhồi luôn 1 thể. Nhớ đời.

haunt86

Xe tăng
Cụ không phải lo đâu, cụ có khiếu nại thì họ sẽ thu quỹ máy và hoàn trả vào tài khoản của cụ thôi ạ. Trường hợp do lỗi hệ thống mà tiền bị thu hồi nó ghi chi tiết số tiền, số tờ, số thẻ của cụ để họ hoàn trả vào tk cho cụ. Trường hợp máy bị kẹt thì kiểu gì họ cũng sẽ phải ra máy gỡ kẹt và reset cho hết lỗi, khi đó tất cả tiền của cụ sẽ được kiểm đếm để làm căn cứ hoàn trả. Hơi mất công chờ đợi thôi chứ ko mất đồng nào đâu cụ ạ :D

duongqua

Xe container
đến rút tiền mà e còn phải lên phòng giao dịch chứ trả mấy khi rút ở cây (trừ đợt tết pgd nghỉ rồi mà mình cần gấp tiền mặt) chứ còn nộp tiền thì thôi cứ lên gặp e xinh tươi cho yên tâm.

Lucy Ly

Đi bộ
Cho e hỏi a viết bài đã lấy đc tiền chưa ạ, mất tg bn lâu ạ? Em nay bị lỗi gần chục tr ở cây khác

huyhung123

Xe điện
Em vừa ra atm vpb phố Huế nộp 80c thì báo lỗi và nuốt tiền luôn. Gọi điện lên tổng đài thì đc báo giải quyết trong 2 ngày. Về lại đọc cái tin mấy khách nộp tiền bên vpb bị lỗi, lúc hồi lại lại thiếu chục triệu. Liệu có thật cái kiểu kẻ cướp dở thế ko cc nhỉ?!
Các cụ liều nhỉ. Em là e chả chơi!

Lucy Ly

Đi bộ
Em vừa ra atm vpb phố Huế nộp 80c thì báo lỗi và nuốt tiền luôn. Gọi điện lên tổng đài thì đc báo giải quyết trong 2 ngày. Về lại đọc cái tin mấy khách nộp tiền bên vpb bị lỗi, lúc hồi lại lại thiếu chục triệu. Liệu có thật cái kiểu kẻ cướp dở thế ko cc nhỉ?!
Cho e hỏi a đã lấy đx tiền chưa ạ? Mất tg bn lâu ạ?

L.C.D

Xe container
Em hay nộp tiền ở cây atm Tech, nộp lúc sáng sớm hoặc tối muộn cho đỡ đông và e nộp rất nhiều lần nhưng may quá chưa lần nào bị lỗi. Dù ko có nhân viên ở đó thì cây atm có cam, chắc chắn là có trục trặc thì hệ thống vẫn giám sát đc sự việc và khắc phục.

Wave cùi bắp

Xe điện
Thằng sacombank nuốt thẻ em từ tối thứ 7
Thẻ em agribank, mặc dù trước đó em đã xem chỗ máy có liên thông
Gọi đường dây nóng lạnh ko được
Tới chiều thứ 2 mới ra lấy thẻ cho em ko 1 câu xin lỗi
Ý tụi nó đổ lỗi do hệ thống
Đm tụi bay hệ thống do tụi bây set up rồi quản lý chứ phải của trời đâu mà làm thái độ đó.
Dù sử dụng dịch vụ qua tụi bây cũng thu phí chứ có phờ ri đâu

alo123567

[Tịch thu bằng lái]
https://github.com/sonvirgo/4G-Circumvent
Website
github.com
Nó đếm xoành xoạch 3 4p là em nghi nghi rồi nhưng ko kịp trở tay thay quần áo🥲

Bt em cũng làm thế mà hnay ma xui thế nào nhét cả cục. Xong lại cầm 1 đống về vừa hỏng việc vừa nắng nôi, sợ nhất tính đểnh đoảng hay rơi tiền.

Em dùng tech mấy chục năm nói chung nv nhiệt tình mọi khâu, nhìn thấy mình lúng túng ngta đã ra hỗ trợ rồi. 10đ
Còn bọn này tịt ko chân chống.
Kết quả thế nào cụ up cho ae biết với
Hôm trước em đi rút ở VPBank Nguyễn Văn Cừ thì có mấy người kêu trừ tài khoản rồi nhưng không ra tiền.

dpl

Xe lăn
Vp, tech, mb đều thi thoảng lỗi ạ
E dùng chính 3 bank này
Hôm nào 29 30 âm thì càng hay lỗi

lum_dong_tien

Xe tăng
Cho e hỏi a viết bài đã lấy đc tiền chưa ạ, mất tg bn lâu ạ? Em nay bị lỗi gần chục tr ở cây khác
Thằng sacombank nuốt thẻ em từ tối thứ 7
Thẻ em agribank, mặc dù trước đó em đã xem chỗ máy có liên thông
Gọi đường dây nóng lạnh ko được
Tới chiều thứ 2 mới ra lấy thẻ cho em ko 1 câu xin lỗi
Ý tụi nó đổ lỗi do hệ thống
Đm tụi bay hệ thống do tụi bây set up rồi quản lý chứ phải của trời đâu mà làm thái độ đó.
Dù sử dụng dịch vụ qua tụi bây cũng thu phí chứ có phờ ri đâu
Kết quả thế nào cụ up cho ae biết với
Hôm trước em đi rút ở VPBank Nguyễn Văn Cừ thì có mấy người kêu trừ tài khoản rồi nhưng không ra tiền.
Trộm vía em nhờ 1 anh trưởng phòng bên đấy sáng thu cây sớm thì trưa có tiền luôn cc ạ. Còn theo quy trình trừ t7 cn thì thứ 2 khả năng em mới nhận đc.
Em chỉ nhấn mạnh cái thái độ mấy đứa quầy gd rất lởm.Trong khi mấy khách xếp hàng sau mà chúng nó bắt em bỏ vị trí để vào quầy giải quyết, làm em phải đi giật lùi để yên tâm không ai vào trong thời gian đấy. Nhục hơn con trùng trục.
Sang tech gửi nốt thì nv bảo chị chờ 1 chút có bạn ra hướng dẫn chị mở tk tiết kiệm onl. Em bảo em biết mở rồi thì em ý cứ níu c đừng làm gì vội, bọn em sẽ hướng dẫn c để được hưởng lãi suất tốt nhất. Xong mấy đứa quây em bảo mở theo chứng chỉ tiền gửi và thử 100c cho quỹ đầu tư abc.. là kênh tối ưu trong thời điểm này. Nói thật sau đấy em tự ái ghê gớm vì trông mặt mình phải rất ngu chúng nó mới dám đề xuất những thứ thổ tả đấy.
Chuyện của em là thế.

Bác chỉ nên nạp tiền ở những chỗ có nhân viên để còn có minh chứng. Nếu cây atm trơ trọi thì không nên nộp tiền mà chỉ nên rút tiền bác ạ.
đệt. cụ ở đâu rứa. cây atm lào chả có cam . còn nộp tiền nv nào được nhìn mà minh với chứng :))

haipvg

Xe tăng
Rút tiền em thích rút tại cây nhưng nộp tiền em luôn vào quầy cho an toàn.