[Cần bán] Nouvo Lx135 màu xanh nước biển

Số điện thoại
0904222606
Giá
6,500,000 VNĐ

phamthoaibk

Xe buýt
Nhiều người không thích nouvo vì tốn xăng, mất giá. Chứ chạy con này thích hơn aiblảde nhiều. Nghĩ cũng buồn, airblade cùng thời giờ ngon ngon vẫn trên 2 chục, thế mà nouvo này không nổi 1 chục :(
E cũng vẫn đang đi nouvo sx, sau đời lx này của cụ, chạy đc gần 10 vạn rồi mà máy ai cũng khen êm, ngon. Thợ cũng khen nhưng đều bảo xe ngon đấy, nhưng bảo a mua con này a không mua :)) e cứ để đấy, đi nát thì thôi cũng chả nghĩ bán
Đợt em mua có Sx rồi nhưng do em thích kiểu dáng của Lx nên e đi mấy cửa hàng mới có để mua cụ ạ. Cụ đi cũng nhiều nhỉ.
Bọn airblade với lead ko có cửa với con này, máy bốc khoẻ nên nó ăn xăng hơn. Mà em thấy con lead già nhà e ăn xăng chả kém mấy. Bọn tây balo sang đây toàn thích đi nouvo cho khoẻ mà.

hungeverest

Xe điện
Em bán cũng tiếc vì e toàn đi xe này, bxa cứ bắt giữ lại con lead già nên e đành fai chia tay. Chạy rất thích cụ nhỉ!
À mà cụ bảo thay lên lốp to hơn thì vẫn sd vành đos thay thay cả vành vậy để e xử

Tư Duy

Xe tải
Cụ chốt đc giá 5,5 rồi àh

thanhduy_2020

Xe tải
Đợt em mua có Sx rồi nhưng do em thích kiểu dáng của Lx nên e đi mấy cửa hàng mới có để mua cụ ạ. Cụ đi cũng nhiều nhỉ.
Bọn airblade với lead ko có cửa với con này, máy bốc khoẻ nên nó ăn xăng hơn. Mà em thấy con lead già nhà e ăn xăng chả kém mấy. Bọn tây balo sang đây toàn thích đi nouvo cho khoẻ mà.
Dáng lx là đẹp nhất của nouvo rồi, nhưng hồi đó e chọn sx phần vì sx mới ra, đời mới hơn, phần vì có fi đỡ xăng cộ phần nào khi ấy. Chứ lx dáng ngon, chạy bốc hơn nhiều

VKN

Xe tăng
Dáng lx là đẹp nhất của nouvo rồi, nhưng hồi đó e chọn sx phần vì sx mới ra, đời mới hơn, phần vì có fi đỡ xăng cộ phần nào khi ấy. Chứ lx dáng ngon, chạy bốc hơn nhiều
LX thì được cái tem lạ
SX thì có cái mặt đồng hồ đẹp hơn nhiều
Xăng cũng khác
135 khỏe nhưng ko Fi thì nó phải khác 125 Fi
-----
Bên lề tý
Tôi thấy trên OF này, trừ là đã chuyển khoản mới chắc chứ mấy ai gạch thường, nhất là thời dịch bệnh này. Cứ first come first server mà có khi còn bị các chốt nó chặn hết đường....
Vote cho bác chủ

phamthoaibk

Xe buýt
LX thì được cái tem lạ
SX thì có cái mặt đồng hồ đẹp hơn nhiều
Xăng cũng khác
135 khỏe nhưng ko Fi thì nó phải khác 125 Fi
-----
Bên lề tý
Tôi thấy trên OF này, trừ là đã chuyển khoản mới chắc chứ mấy ai gạch thường, nhất là thời dịch bệnh này. Cứ first come first server mà có khi còn bị các chốt nó chặn hết đường....
Vote cho bác chủ
Đã mời rượu bác ạ.
Hồi đó em cũng đắn đo nhưng kết kiểu dáng của chiếc Lx, lúc đó lại thanh niên nên thích là nhích luôn.

phamthoaibk

Xe buýt
Xe cụcó cần bảo dưỡng gì ko?
Em bảo dưỡng định kỳ mỗi 1500km bao gồm thay nhớt và nước làm mát và 2 mốc lớn 3 vạn và 5 vạn bao gồm thay nhớt, nước làm mát, lọc gió, má phanh, bảo dưỡng tổng thể... Hiện em vẫn dùng chưa phải làm gì ạ.

VKN

Xe tăng
Đã mời rượu bác ạ.
Hồi đó em cũng đắn đo nhưng kết kiểu dáng của chiếc Lx, lúc đó lại thanh niên nên thích là nhích luôn.
Tôi đang chạy con NVX 2018.
Chạy thích phết
Trước đó có chạy con SX của thằng em
Hôm qua hỏi bạn con này để về so sánh yamaha có Fi và không Fi nó có gì khác ko rồi cho thằng cháu
Nhưng thời buổi dịch bệnh, cũng ngại đi mặc dù đủ giấy để đi ra cả ngoại tỉnh...

phamthoaibk

Xe buýt
Tôi đang chạy con NVX 2018.
Chạy thích phết
Trước đó có chạy con SX của thằng em
Hôm qua hỏi bạn con này để về so sánh yamaha có Fi và không Fi nó có gì khác ko rồi cho thằng cháu
Nhưng thời buổi dịch bệnh, cũng ngại đi mặc dù đủ giấy để đi ra cả ngoại tỉnh...
NVX chắc hơn nouvo nhiều cụ nhỉ. Em nhìn cũng mê lắm.
Nếu ko căn cơ nhiều về xăng thì cứ không Fi mà chơi cho thoát máy cụ ah. Nhà em có chiếc Lead đời cũ có Fi nhưng em thấy ăn xăng cũng ác, chắc tiết kiệm hơn con nouvo của em chút thôi, nhưng em đi làm toàn lấy nouvo đi cho sướng cái thằng người :)

S320

Xe điện
Quá rẻ cho cái xe đẹp

VKN

Xe tăng
NVX chắc hơn nouvo nhiều cụ nhỉ. Em nhìn cũng mê lắm.
Nếu ko căn cơ nhiều về xăng thì cứ không Fi mà chơi cho thoát máy cụ ah. Nhà em có chiếc Lead đời cũ có Fi nhưng em thấy ăn xăng cũng ác, chắc tiết kiệm hơn con nouvo của em chút thôi, nhưng em đi làm toàn lấy nouvo đi cho sướng cái thằng người :)
NVX là 155 cơ mà, chạy bốc, lốp to, chạy bốc
Xăng thì...
Trc đây, chạy con Avenis 1km, là 1000 VND. Mấy con Piagio chưa ie cũng kém gì đâu

Quất Lâm

Xe tăng
Vâng cụ. Ngoài này cũng đang theo chỉ thị 16, em ko có cách nào gửi được. Hoặc cụ có ai quen ngoài này cứ đến lấy, sau giãn cách thì gửi về ạ.
Hết dịch cụ gửi cho e được không ?