[Thảo luận] nữ xế và xe điên,ngã tư phố huế-trần xuân soạn

luugu2

Xe buýt
quen ăn sẵn nằm ngửa đây mà

Đam mê

Xe tăng
Có một động tác là kéo phanh tay mà từ đầu thớt em thấy các cụ và cả em nữa chưa nghĩ ra, chắc tại do trong trường đào tạo chưa chú trọng cái này. Trường hợp khẩn cấp kéo ngay phanh tay là hợp lý nhất khi thấy có gì đó ko bình thường.
Venza nó lại dùng "chân" để kéo phanh tay cơ, cụ ợ, mà để đạp vào cái "phanh tay" của venza thì ko thuận lợi bằng đạp vào phanh chân (dùng chân trái)

anhtho

Xe ngựa
nhq.arch viết
Có một động tác là kéo phanh tay mà từ đầu thớt em thấy các
cụ và cả em nữa chưa nghĩ ra, chắc tại do trong trường đào tạo chưa chú trọng
cái này. Trường hợp khẩn cấp kéo ngay phanh tay là hợp lý nhất khi thấy có gì đó
ko bình thường.
Venza nó lại dùng "chân" để kéo phanh tay cơ, cụ ợ, mà để đạp vào cái "phanh tay" của venza thì ko thuận lợi bằng đạp vào phanh chân (dùng chân trái)
Lúc đã hoảng loạn lên rồi, người cứng đờ, việc đơn giản là nhấc cái chân ga ra mà còn không làm được thì làm sao mà kéo phanh tay được hở các cụ ?
Chỉ có nước chờ cho xe đâm xong , rúc vào đâu đó, chết máy thì nó mới thôi đâm lung tung. Rất nhiều vụ là như vậy rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Hoang1984

Xe hơi
Chưa biết nguyên do chính xác các cụ nhỉ,nhỡ đâu do nạn nhân vượt đèn đỏ thị mợ Venza đúng là oan gia

tieuphuong1146

Xe điện
Website
www.artdna-global.com
Nhà cháu mà chụp hình được, có khi gọi điện đến chủ xe đòi " làm giá " bịt miệng không biết chừng luôn
Em sợ cụ chưa kịp làm giá, thì đã có người đến tận nhà làm thịt rồi í cụ. XHT này tương đối cứng đấy cụ nhé. Em thật

toyota vista

Đi bộ
cac mo lai xe cung sanh dieu lam guoc thi cao 12cm ma hon cai chan ga thi thoi roi chi toi nhoc tren xe

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Báo mạng tuyệt nhiên chưa thấy thêm thông tin gì về vụ này mọi người nhỉ?

Hoang1984

Xe hơi
Em sợ cụ chưa kịp làm giá, thì đã có người đến tận nhà làm thịt rồi í cụ. XHT này tương đối cứng đấy cụ nhé. Em thật
Thế là xht này cũng thuộc hàng khét hả cụ.
Em xin nói thêm là nhiều khi cũng chả nam hay nữ lái nguy hiểm hơn đâu,như em có đứa bạn học là nữ mà nó chạy cứng lắm,luồn lách trong phố hay chạy đường dài đều tốt,phóng Prado to xác thế mà căn có khi hơn em chạy KM,trong khi thg chồng nó chạy như 1 con rùa

pitbeo

Xe hơi
Nhầm nhá cụ, cái cô công ty cụ chắc là mới đi thôi. Chứ đi quen thì giaỳ cao gót còn đỡ mỏi chân hơn các cụ đi giày nam nhé, vì có điểm tì (là cái gót cao). Số nhọ thì bị thôi chứ trước nay em thấy ô tô điên chủ yếu là đàn ông.
Cụ nào bảo phóng như điên, em tính 17h chiều giờ cao điểm, lại còn phố Huế, phóng như điên sao đc nhỉ?
Em thì thấy đi giầy cao gót k cảm nhận đc lực nhấn vào chân ga/phanh mợ ạ. Cái gót giầy mà mợ cho là điểm tì thì em thấy cũng ghê nếu đi gần xe mợ. Chỉ cần hơi trượt cái gót 1 tẹo là xong.

Em đi giầy cao gót lái xe thì 1 là bỏ giầy đi đất, 2 là vác theo 1 đôi đế bệt bám dính tốt để lái xe.

Cá mập trắng

Xe đạp
hic, đọc xong bài báo này trên VnExpress, em thấy ghê quá các cụ ạ, những tưởng đường Hà Nội xưa nay vốn nổi tiếng thanh bình, vậy mà... hic hic, tai nạn chẳng chừa ai và cũng chẳng kiêng nể chỗ nào các cụ nhỉ.
Chúc các cụ luôn vững tay lái, đạp ga vừa phải, nhấn phanh kịp thời để không bao giờ sảy ra những tai nạn thương tâm như thế này nhé. Em là em kinh mấy vụ tai nạn kiểu này lắm ạ.

toyota vista

Đi bộ
chi mong rang khong de cho con ve sau thoat xac . va cham het lelai de lay lai chut long tin cua dan chung. !va an ui linh hon da mat !

hoangtaito

Xe hơi
Xã hội ngày càng thối nát rồi, dính đến quan mà chìm còn dễ hiểu, dính đến XHT còn chìm nhanh hơn thì dân đen biết trông vào đâu

ndkhoivtv

Xe tăng
Dạ em ko bóng bàn trên OF cụ ạ, nhiều cụ cứ chém khơi khơi.....
Chẹp, thường thôi. Cụ buôn thì đừng nói kiểu nửa vời rồi mà thành ra cứ như "người trong cuộc"!

Muon_biet

Xe cút kít
E thấy toàn xe AT gây tai nạn nên đúc kết lại: AT mà chẳng an toàn (E là thành viên chung thành của MT).

Muon_biet

Xe cút kít
Thế là xht này cũng thuộc hàng khét hả cụ.
Em xin nói thêm là nhiều khi cũng chả nam hay nữ lái nguy hiểm hơn đâu,như em có đứa bạn học là nữ mà nó chạy cứng lắm,luồn lách trong phố hay chạy đường dài đều tốt,phóng Prado to xác thế mà căn có khi hơn em chạy KM,trong khi thg chồng nó chạy như 1 con rùa
Không thể nói hay được đâu Cụ ạ. Bất ngờ, bất ngờ và... bất ngờ luôn là hai từ thường trực trong đầu khi tham gia giao thông Cụ ạ.