Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

6997

Xe container

comiki

Xe lăn
Ngộp thở thường phải trợ thở, không có máy thì phải hô hấp nhân tạo và xoa bóp tim phổi, ngày trước em học sơ cấp cứu giờ vẫn nhớ nhá :D
Em chệu, Mều xem cụ nào cần thì hô hấp cho các cụ ấy nhá :D

Shani

Xe buýt
Em xác nhận nhà mình mợ nào cũng xinh, nhẹ nhàng và các cụ em đã từng gặp đều rất đẹp trai và gallant ạ.
Chào mừng mợ Shani đến nhà NN :)
Cám ơn mợ rất nhiều. Để em tàu ngầm ít bữa xem có chịu nổi nhiệt o đã mợ ha, hi hi.

Shani

Xe buýt
Cứ theo quy định của nhà
Nghỉ ngơi cho khỏe rồi ra đứng chào
Ảnh full xem thấp hay cao
Biết già hay trẻ thế nào để xưng

Ở đây ngoại lệ chưa từng
Nhanh cho nó máu lừng khừng mất hay
Đúng như trong sách - vỗ tay
Chào mừng mợ mới hôm nay đến nhà :))
Thơ cụ làm hay quá! Hỏi khí không phải, cụ có phải là nhà thơ o ạ😎
Em o hiểu cụ nói ảnh gì. Em thả tạm hình này, đố cụ em thấp hay cao, già hay trẻ, he he.

Shani

Xe buýt
Chào nữ Ốp phơ Sài Ghềnh, cơn gió nào đưa cậu từ Oét Trẻ Thơ sang Ô tô phang và lại có mặt tại nhà Nức Nở thế này?

Ở Ô tô phang này tớ đánh giá cậu khá cao về trình độ bếp học đấy. Xem ảnh cũng như đọc cậu đưa nói về món ăn, tớ biết cậu cũng qua vài lớp học nấu nướng, có điều học nhưng hiểu kỹ để có thiên biến vạn hóa cách nấu nướng như cậu không nhiều. Đặc biệt là gái Sài Ghềnh ;))

À cậu vào đây có đồng đội đấy. pinsu90thichduthu2011 xem có phải hàng xóm ngay cạnh nhà không ;)
Em chào cụ chủ. Cám ơn cụ đã đón tiếp em!
Đọc những điều cụ nói về em, xém tí em chạy làng o dám vô thớt nữa vì sợ gặp người quen, kkkkk.
Cho em xin đính chính chút xíu, em thật ra chưa từng học qua 1 lớp nấu ăn nào cụ á. Em chỉ hay lần mò tìm hiểu các món ưa thích rồi tự chế biến theo cách của mình thôi ạ. Em cũng o phải gái Sài ghềnh, em Bắc rặt luôn đó cụ, he he.
Ở đây các cụ tám khí thế quá, em theo muốn hụt cả hơi. Thế nên có tàu ngầm cccm đừng trách em thất lễ nhé!
Luôn welcome khi cccm vô SG ạ.
Chào hàng xóm pinsu90thichduthu2011 nhé ạ!

co.ntt

Racing Girl
Thơ cụ làm hay quá! Hỏi khí không phải, cụ có phải là nhà thơ o ạ😎
Em o hiểu cụ nói ảnh gì. Em thả tạm hình này, đố cụ em thấp hay cao, già hay trẻ, he he.
Ui đẹp thế, thi thoảng mợ về đây úp ảnh và cách chế biến cho em học với nhé.
Hẳn là cô chủ rất xinh và dịu dàng, em dự thế :D