Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

114hangbong

Xe lăn
Năm ngoái có 2 cụ rủ rê chị em nhà NN ọp chui còn dặn từng người đừng nói với chủ NN cơ. Khổ lắm lắm ý ;))
Người ta đã xác định làm khách vãng lai rồi, cụ moi lên làm gì. :))

114hangbong

Xe lăn
Em tưởng tuổi mợ giờ mới đang rung mạnh chứ
Ngày xưa em đọc hợp đồng Cao Toàn Mỹ với hh Phương Nga thấy thú vị quá. Bảo với cậu bên cạnh là chị đọc đi đọc lại, nó bảo vợ em là giảng viên mà còn phải in ra tối đọc cho kỹ cơ. :))

Ba Ngơ

Xích lô
Người ta đã xác định làm khách vãng lai rồi, cụ moi lên làm gì. :))
Ơ trước trong này ai nói rồi à chị, sao em không đọc được nhỉ ;))

thì đang akay vụ ko được gọi thì mình thêm cho tý lửa vào cho bùng hẳn lên đi chị, kệ lão í chứ :))
Chuẩn phải là thấy buồn cười nhá cậu, rủ nhau đi ọp mà thậm thà thậm thụt rủ nhau đi nhà nghỉ ý ;))

Tại khi đó chưa có em cụ ạ. Giờ khi nào cụ vô cứ ới em nhé. Đảm bảo có mặt liền😊
Đội ơn mợ, em ghi nhận để lần sau vào sẽ gọi mợ.
Bởi em muốn đi tới đâu cũng được gặp gỡ càng nhiều người càng vui, hy vọng quan điểm này sẽ được mợ ủng hộ.

co.ntt

Racing Girl
Ơ trước trong này ai nói rồi à chị, sao em không đọc được nhỉ ;))

Chuẩn phải là thấy buồn cười nhá cậu, rủ nhau đi ọp mà thậm thà thậm thụt rủ nhau đi nhà nghỉ ý ;))
Ví gì ghê thế, chuyện gì qua rồi thì cho qua thôi. Gặp ai, chơi với ai là quyền của mỗi ng mà Chã

Ba Ngơ

Xích lô
Ví gì ghê thế, chuyện gì qua rồi thì cho qua thôi. Gặp ai, chơi với ai là quyền của mỗi ng mà Chã
Ơ kìa, liên quan gì đến gặp ai với chơi với ai đâu cậu nhỉ. Chỉ là thấy sự việc nó giống như thế thôi mà ;))

Mợ Liễn

Xe container
Ơ kìa, liên quan gì đến gặp ai với chơi với ai đâu cậu nhỉ. Chỉ là thấy sự việc nó giống như thế thôi mà ;))
Tiếng bấc đi ra, tiếng chì đi lại. Có cái j đâu mà cứ tỉa tót mãi ạ. Sự việc có thể khiến 1 vài người ko vừa lòng (cũng chưa hiểu tại sao ko vừa lòng?) nhg nó ko liên quan đến mình thì bận j cứ nói đi nói lại ạ? Chơi với ai, ọp với những ai, public hay ko, đó là quyền của mỗi người mà. Ọp đâu cứ phải rềnh rang thông báo 3 làng 5 xã để đánh tiếng đâu? Khuất tất hay ko thì những người tham gia đều biết thôi ạ.