Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

Kitcat

Xe container
Dạo này nhà cậu có vẻ chịu khó bổ sung đạm nhỉ, chả nhẽ... ;))

Về bộ môn bánh thì tớ nói thật, muốn làm ngon, chuẩn đẹp thì phải chịu khó đi học, mà phải học thầy cô giỏi, dậy có tâm, học xong về làm còn tự rút kinh nghiệm nhiều nữa cơ ;)
Món này có sách tiếng anh dạy chã ah. Thầy cô giỏi ở Vn cũng k bằng sách ở nn. Dù sao nó cũng kp xuất phát ở Vn mà ra. Em cũng k làm nghề k cần học mấy chiêu làm thế nào để làm nhanh hay tiết kiệm. E làm cho vui thôi ah. Ngày xưa có đi học 1 khoá nấu ăn, e ấn tượng mãi là kết thúc, gv bảo ai muốn mở nhà hàng hay làm nghề thì theo học riêng v tôi. Những thứ tôi dạy o lớp này mang ra áp dụng mở nhà hàng thì k được đâu :)

trinhhunghb

Xe lăn
Chẳng hạn như mấy ông chã với kỳ cựu thành viên OF này, đến nhà tớ, xách can bia lên nhà mở tủ lạnh ra có gì ăn đấy chả cần biết là gì. Ngồi thế này cũng đáng ngồi nhờ :P

Tịnh người lạ em chả quen ai Cụ ạ

Kitcat

Xe container
Nhi

Nhìn cốc nước của mợ mà thèm quá, cứ gọi là mát lạnh mợ nhỉ :)
@@ Mọi năm e kiêng khem lắm k uống nc lạnh... năm nay lại bị thích uống nc máy cho nhiều đá ah ^^
@ chã: nh đạm nhưng e ăn có 1 khúc cá kho và vài miếng thịt trâu thôi ah. Bằng 1 phần mấy bữa trưa của chã :)

Bầu Minh

Xe tăng
Em lượn lờ xem có món gì mới không

URAL CCCP

Xe ba gác
Định vào kaicom tý mà lão chủ nhà tuyền úp đồ ăn thế này. Chắc tý lại phải đi úp bát mỳ tôm chống sôi bụng quá!

114hangbong

Xe lăn
Đã có cụ như cụ ở trên đi ngủ rồi cơ à ? Em giờ mới có thời gian úp món bún nem chiều tối nay. Chị họ em tặng, lúc đầu em cắt chưa ăn thấy nó chắc quá cứ cằn nhằn chắc lại cho ít củ đậu nhiều thịt rồi. Nhưng mà ăn thì thơm ngon thôi rồi, chị cho toàn tôm nên giòn mà ngọt lắm. Trước chị em sang Úc chơi toàn ở nhà làm nem cho con dâu mang đi bán online.

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Đã có cụ như cụ ở trên đi ngủ rồi cơ à ? Em giờ mới có thời gian úp món bún nem chiều tối nay. Chị họ em tặng, lúc đầu em cắt chưa ăn thấy nó chắc quá cứ cằn nhằn chắc lại cho ít củ đậu nhiều thịt rồi. Nhưng mà ăn thì thơm ngon thôi rồi, chị cho toàn tôm nên giòn mà ngọt lắm. Trước chị em sang Úc chơi toàn ở nhà làm nem cho con dâu mang đi bán online.

Khiếp mợ làm cả nhà NN phát hờn lên được!!!

114hangbong

Xe lăn
Hờn cái gì thế mợ?
Chị Bông bây giờ ngoài ăn với uống có còn việc gì đâu, “nghỉ hưu non” rồi ;))
Lập mưu ọp với mọi người nữa mà :))
Khiếp mợ làm cả nhà NN phát hờn lên được!!!
Hình như mọi người đều biết chị vụng từ hồi chưa lập gia đình. Hồi đó chị ghét nấu nướng nên làm qua quít hoặc giả vờ không biết làm để mọi người bỏ qua cho. Sau có con chị mới nghĩ nấu nướng cho bọn nó ăn nhiều đỡ còi đỡ ốm. Giờ đỡ vụng hơn nhưng trong nhà vẫn ấn tượng khó phai. :))