Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng ❤™

co.ntt

Racing Girl
Đang diễn ra giải vô địch bóng bàn Trung Quốc đấy co.ntt ui
Các cây vợt "không tên" đang bế các cây vợt tên tuổi ở Top đầu thế giới.
Trận Liu Dingshuo thắng XuXin 4-3

vậy là 1 lưaa vđv tài năng mới đã xuất hiện ah, hay do phong độ tức thời của vđv nhỉ, giống như có đợt Malong bị đánh bại bởi cậu trẻ Nhật đấy anh?

co.ntt

Racing Girl
XuXin là tay vợt số 3 TG, là VĐV giàu thành tích của BB Trung Quốc. Ở Olympic 2020, XuXin là cây vợt số 3 trong thành phần đội tuyển TQ
Còn Liu Dingshuo đứng thứ bao nhiêu, tìm mãi không thấy :))

tại OLP vừa rồi, Xuxin có vẻ như ko có 1 giải đấu thành công anh nhỉ, việc chỉ giành HCĐ ở đôi nam nữ cũng có thể là điểm trừ trong thành tích của 2 vđv đó khi mà TQ luôn muốn khẳng định vị thế độc tôn của mình trong môn này.

vậy là 1 lưaa vđv tài năng mới đã xuất hiện ah, hay do phong độ tức thời của vđv nhỉ, giống như có đợt Malong bị đánh bại bởi cậu trẻ Nhật đấy anh?

Như anh nói lần trước, giải Vô địch QG TQ còn khó hơn giải VĐTG nhiều bởi các VĐV ngoài top 50 của TQ có thể thắng Top 10 thế giới bình thường
Trung Quốc là đội vô đối trên thế giới bởi họ có khoảng 50 VĐV có trình độ sàn sàn nhau.
Do chỉ được chọn có 5 VĐV đội tuyển tham dự các giải quốc tế nên chỉ 5 VĐV này mới có xếp hạng ITTF cao

Nói không quá lời: nếu TQ cử 2 đội đi tham dự giải TG thì 2 đội này sẽ gặp nhau ở trận CK
4 đội TQ tham dự thì có 3 đội vào bán kết vì ở tứ kết đã có 2 đội TQ gặp nhau sớm :))

tại OLP vừa rồi, Xuxin có vẻ như ko có 1 giải đấu thành công anh nhỉ, việc chỉ giành HCĐ ở đôi nam nữ cũng có thể là điểm trừ trong thành tích của 2 vđv đó khi mà TQ luôn muốn khẳng định vị thế độc tôn của mình trong môn này.
XuXin đã 31 tuổi. Cũng như MaLong, XuXin là kỳ tài mới có thể ở tuyển TQ ở tuổi này
Thường thì các VĐV TQ rời tuyển sau tuổi 27 vì sự cạnh tranh là cực kỳ khốc liệt

comiki

Xe lăn
Em xin hỏi các chiên da bóng bàn, như nhà em đây thì có nên đầu tư ko ạ :D

Lady_in_red

Xe tăng
Các chị thông cảm, cả chục năm nay gần như ngày nào em cũng "đam mê" nấu nướng nếu như không phải đi công tác, thời gian đam mê của em chỉ gói gọn 1h15 phút cả về và ra công ty. Và đam mê vì ngày em ăn có 1 bữa chính, tối thì ăn qua loa chủ yếu hoa quả và đôi khi nhịn :(

Lộ trình ăn uống của em đổi bữa trưa thành bữa sáng là giống các thiên thần Victoria's Secret đấy :-" :-" :-" =D>=D>=D>

Ba Ngơ

Xích lô

Lady_in_red

Xe tăng
Sáng tớ có trà mạn và thuốc lào rồi

Ko ăn gì mà uống trà có bị say ko bác??? Có hôm em ăn mỗi 3 quả chuối rồi ngồi uống trà trong hơn 1 tiếng mà hoa mắt kiểu như bị say say ý 8-|8-|8-|

Em ko rõ đánh bóng bàn có mệt bằng việc lăn qua lăn lại thế ko anh êi =)) =)) =))
Thế phải sửa lại cho rõ nghĩa

Đổi cái bàn đang làm bàn bóng sang cái bàn bóng bàn, đừng thay cái bàn bóng bàn bằng cái bàn đang làm bàn bóng, nếu có ý định nghiêm túc đầu tư cho bóng bàn thì phải bóng bàn với Nhớn về bóng bàn và bàn bóng bàn mà trước tiên phải thay cái bàn đang làm bàn bóng bằng cái bàn bóng bàn.

Lady_in_red

Xe tăng
Thế phải sửa lại cho rõ nghĩa

Đổi cái bàn đang làm bàn bóng sang cái bàn bóng bàn, đừng thay cái bàn bóng bàn bằng cái bàn đang làm bàn bóng ấy. Nếu có ý định nghiêm túc đầu tư cho bóng bàn thì phải bóng bàn với Nhớn về bóng bàn và bàn bóng mà trước tiên phải thay cái bàn bàn đang làm bàn bóng bằng cái bàn bóng bàn, đấy là tiền đề để đầu tư cho bóng bàn.
Cảm ơn anh đã làm rõ ý như tơ vò ạ 8-| 8-| 8-| ~X(~X(~X(b-(b-(b-( :)) :))

Ba Ngơ

Xích lô
Ko ăn gì mà uống trà có bị say ko bác??? Có hôm em ăn mỗi 3 quả chuối rồi ngồi uống trà trong hơn 1 tiếng mà hoa mắt kiểu như bị say say ý 8-|8-|8-|
Tớ họa hoằn mới ăn sáng, còn kể cả ăn hay không thì vẫn cứ trà đặc cắm tăm và bồi thêm ly cà phê đen không đường. Nói chung chỉ say khi đi bơi ngoài ngã ba sông thôi ;)