Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng
Em thì được cái thích nghi tốt, sống trong SG hơn 2 năm. Em cúng nhậu búa xua, kể cả là ngày hôm sau ăn mỳ gói ( VP đại diện thì 1 nửa quân số là Người SG). Ra bắc em lại ăn dè, hà tiện tiết kiệm xèng để cưới Vợ ( cả tháng có khi chả nhậu bữa nào);))
Em sống SG gần như không nhưng bù lại chơi với người SG người Miền Trung khá nhiều nên cũng có cái nhìn khách quan :P

Hì hì, chỉ qua văn chat mà cụ nhận xét giỏi thật :D
Nó không đơn thuần chỉ là văn chát, nó còn biểu hiện tâm trạng. Về cơ bản cái này khó nói thành lời là tại sao thế lắm ;)

LeTai1979

Racing Boy
Klq nhưng 1 số cụ (ko phải ở nhà NN) đề cao ngựa nghẽo.
Các nhân em thấy hơi bị buồn cười. :))
Nói thế chứ xúc động ấy :D. Từ thuở bơ vơ đặt chân vào OF đến giờ, mấy mùa yêu lại từ đầu mã lực về thiếu nhi, thế mà em cũng đôi ba lần cán đỉnh. Là vì nhận được rượu từ các đại ca, gọi là rượu mà không phải rượu, tính là vodka mà không phải vodka. Thử bị ghét xem, khó đua ngựa phết ấy :P

Trác Mộ Thu

Xe điện
Nói thế chứ xúc động ấy :D. Từ thuở bơ vơ đặt chân vào OF đến giờ, mấy mùa yêu lại từ đầu mã lực về thiếu nhi, thế mà em cũng đôi ba lần cán đỉnh. Là vì nhận được rượu từ các đại ca, gọi là rượu mà không phải rượu, tính là vodka mà không phải vodka. Thử bị ghét xem, khó đua ngựa phết ấy :P
Em cũng xúc động mà.
Cán mốc 50 vạn mã thấy vui lắm. :))

pinsu90

Xe điện
Không phải không biết mà dối lòng thôi. PN khó chiều lắm, đàn ông ỡm ờ thì chê trăng hoa còn nghiêm túc thì chê thiếu tình cảm thậm chí nghi không biết phải pê đê không? Sư phớt đời quen rồi, chẳng bao giờ muốn chứng minh điều gì còn khi muốn thì ... trời cản :))
Đàn ông thì thích phụ nữ. Mà Sư gặp Su rồi lại ko thích Su =>... :))
Trêu Sư cho vui thoy mừ. Nghiêm trọng vậy :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Đàn ông thì thích phụ nữ. Mà Sư gặp Su rồi lại ko thích Su =>... :))
Trêu Sư cho vui thoy mừ. Nghiêm trọng vậy :))
Cũng giải thích cho có thôi mà, thích có nhiều mức độ khác nhau còn nói không thích là sai. Tất cả mọi người ở đây sư đều thích thì sao lại không thích su được? :))

Klq nhưng 1 số cụ (ko phải ở nhà NN) đề cao ngựa nghẽo.
Các nhân em thấy hơi bị buồn cười. :))
Cái này thì lại khác, nó là một trò chơi game và sẽ có người ham người không ham. Nói chính xác không ham, không tìm thấy thú vui trong đấy thì chả thể đi buôn hàng ngày như vắt chanh trong suốt mấy năm trời được. Cái này do sở thích của mỗi người nên khó nói lắm.

Trác Mộ Thu

Xe điện
Cái này thì lại khác, nó là một trò chơi game và sẽ có người ham người không ham. Nói chính xác không ham, không tìm thấy thú vui trong đấy thì chả thể đi buôn hàng ngày như vắt chanh trong suốt mấy năm trời được. Cái này do sở thích của mỗi người nên khó nói lắm.
Thôi ngắn gọn Chã cho em xin chén để em đi ngủ cho ngon.
Em ko đi buôn nhưng nhìn đàn ngựa lớn cũng thấy vui. :))

Trạng thái
Thớt đang đóng