Hội xa xứ Nức nở tiếng lòng đêm khuya ♋ ❤™

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuu

Xe lăn
Em lang thang chém gió CF giờ mới chui về NN ngủ, muộn quáX_X, mai lội còm vậy.
Mọi người nhìn thấy em ngủ bên dưới í, mắt vẫn he hé. Ai ra vào là em biết đới:|.

ngocmai227

Xe lăn
Em lang thang chém gió CF giờ mới chui về NN ngủ, muộn quáX_X, mai lội còm vậy.
Mọi người nhìn thấy em ngủ bên dưới í, mắt vẫn he hé. Ai ra vào là em biết đới:|.
Mợ Huế đóng cửa cài then rồi cụ chui lối nào vào đấy :))

Da bắt nắng

Xe điện
Nhân dịp nhà 100 tầng và nhân dịp em già thêm 1 tuổi, em xin phép tào lao bí đao chút trước khi thớt bị đóng ạ :D

Hôm qua em đi chơi tối nghe nhạc, giữa buổi có nghỉ giải lao và em có vui miệng làm 1 ly rượu, sau đó trong lúc đang đắm say với âm nhạc thì em bị ngất xỉu :)) (lần đầu tiên trong đời em bị thế). Ngay trước lúc xỉu thì trời đất tối xầm và đủ mọi việc còn dang dở bỗng xuất hiện, quay mòng mòng trong đầu, từ gia đình, công việc, nhà cửa, đến cả OF:P.

Sau đó, search google tìm hiểu biết được có nhiều trường hợp xỉu thế là 1 đi không trở lại, em bắt đầu thấy sợ. Em hôm nay lên đây xin phép mọi người cho em nghỉ chém dài dài (chắc là nghỉ hẳn luôn ạ) để tập trung cho cuộc sống cá nhân, cố làm những điều mà em vẫn đang dự tính. Em chúc mọi người luôn vui vẻ, tưng bừng, xây nhà nhanh hơn điện xẹt >:D<.

Em gửi lời cảm ơn riêng đến 1 số nick thân thiết với em, mạng ảo mà tình người ko ảo:
Mợ Huế và Em lúc nào cũng dịu dàng, thân thiện
Mợ huongsac80 hồn nhiên, thiện chiến, sẵn sàng cân cả team
Mợ DanThienLy khéo léo, vui vẻ
Mợ @Nhimyeu1610 hòa đồng, đáng yêu
Cụ bk.nguyenlinh sắm vai trẻ trâu hay tán phét luyên thuyên (đôi khi quá đà ;))) nhưng thực ra lại rất tình cảm, chân thành
Cụ ngocmai227 thẳng thắn, đáng mến, lại hay chiếm nhà cho em
Cụ thichduthu2011 luôn dễ thương, lúc nào cũng muốn mọi người vui
Chã Tien Tung thân thiện, thanh niên nghiêm túc, lại có bình rượu to nữa
Cả các cụ ko còn online nữa như cụ SohasDa bắt nắng

Em quen mọi người bắt đầu từ những câu thơ, sau lười nên chuyển qua chém gió, nhưng chất thơ của từng người thì em vẫn luôn nhớ :D

Em dốt văn nên chẳng biết nói gì nhiều, chỉ biết gửi gắm tình cảm chân thành trong vài câu bên trên. Em đi luôn ko về nữa ạ, mọi người đừng quote còm này của em vì em sợ nhất là khoảnh khắc chia tay, em hay bị bịn rịn, quyến luyến :((. Em chào cả nhà.
Ơ thế là em lại trồi lên muộn hả? Không thể chấp nhận được khi mợ viết về em và lão Sohas lại chỉ vẻn vẹn có 4 từ: "ko còn online nữa" (chưa kể từ "ko" mợ thậm chí còn viết tắt).
Em đang bận nên tạm thời vắng mặt, xong vụ này em sẽ lại vào, hứa hẹn lợi hại hơn xưa. Đêm hôm em lẻn vào có chén rượu nhạt và đôi lời tâm sự để mọi người đừng quên em. Và mợ Xatara thân mến ơi, hãy thay dấu chấm bằng dấu phẩy mợ nhé! :)

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Sáng dậy mở mắt ra. Việc đầu tiên em ghé thăm các cụ

Kuu

Xe lăn
Cậu cho tớ hỏi, thấy một số các thành viên OF đi du lịch vào Huế bảo có món đặc sản Cá Quả nhồi Baba ngon và phê lắm, có phải không?
Huế có f1 rồi, dẫu gì cũng biết ti tí chớ=))
Chã toàn làm khó emX_X:D
:T Xưa chã lừa em ngon trớn bằng cái còm in hệt thế này b-(
À, thì ra tối qua mọi người bàn nhau đóng cửa để ăn món này, nhốt em ở ngoài:(.
Hóng ảnh con BabaX_X.

Kandahar

[Tịch thu bằng lái]
Èo, cậu lại giống Mèo rồi, tớ đang hỏi nghiêm chỉnh về món ăn vậy mà các cậu đã liên tưởng sang mấy chuyện đấy. Đêm hôm liên tưởng như thế lại mất ngủ đấy ;)
Cụ làm mợ ấy khó chịu rồi kìa

Edition_hsgs

Xe hơi
:T Xưa chã lừa em ngon trớn bằng cái còm in hệt thế này b-(
Haha. Chã đôi chày đó mừ, Huế hiểu chớ:))
Chã hỏi nữa em vang đới. Rối hết cả người =))
Hôm qua e ngủ sớm nay lội còm dài thế may mà cũng hiểu. Cụ Chã nhà mình nghĩ ra lắm trò nhỉ :T may mà mợ Huế nhanh trí :D
Em chào cả nhà, chúc cả nhà mình 1 ngày vui.

Huế và Em

Xe điện
Hôm qua e ngủ sớm nay lội còm dài thế may mà cũng hiểu. Cụ Chã nhà mình nghĩ ra lắm trò nhỉ :T may mà mợ Huế nhanh trí :D
Em chào cả nhà, chúc cả nhà mình 1 ngày vui.
Em bị lừa vụ ổi nên phải cẩn thận hơn lời cụ Chã mới được mợ ạ. Cụ ấy không biết thương phụ nữ gì cả:))

Huế và Em

Xe điện
À, thì ra tối qua mọi người bàn nhau đóng cửa để ăn món này, nhốt em ở ngoài:(.
Hóng ảnh con BabaX_X.
Cả nhà hôm qua đang còn bàn nhau nên ăn chỗ nào, đông người hay ít người để đợi kuu ăn cùng mừ :)). Em lại líu cả lưỡi khi nhắc tên ku X_X

Porsche 911

Xe container

thichduthu2011

Máy Bay
Ơ thế là em lại trồi lên muộn hả? Không thể chấp nhận được khi mợ viết về em và lão Sohas lại chỉ vẻn vẹn có 4 từ: "ko còn online nữa" (chưa kể từ "ko" mợ thậm chí còn viết tắt).
Em đang bận nên tạm thời vắng mặt, xong vụ này em sẽ lại vào, hứa hẹn lợi hại hơn xưa. Đêm hôm em lẻn vào có chén rượu nhạt và đôi lời tâm sự để mọi người đừng quên em. Và mợ Xatara thân mến ơi, hãy thay dấu chấm bằng dấu phẩy mợ nhé! :)
Vắng xa hai lão sư rất buồn
Nhưng lời từ biệt chẳng trào tuôn
Lẽ nào cõi ảo nhưng vẫn sợ
Chia cách từ đây cánh chuồn chuồn

Lời thương lời nhớ đâu nói suông
Xào xạc trong tim tựa gió luồn
Sợ rằng thơ thẩn như mây gió
Bị bão cuộc đời cuốn đi luôn ... :x

Thế có nghĩa là ngày nào cũng đc ăn đồ mới, chủ quán có lẽ cũng tinh tế chã nhỉ, em chỉ băn khoăn liệu có phải cái bát này có giá bán ưu ái dành riêng cho chã ko nhỉ?? Chứ bao nhiêu thịt thế kia, lãi đâu ra ta.
Bát hôm nay tim, cật cuống họng và cộng trời mưa nên hẳn 25K :((

Vợ chồng chủ quán đang ngắm mưa

Zonda R

Xe tăng
Bát hôm nay tim, cật cuống họng và cộng trời mưa nên hẳn 25K :((

Vợ chồng chủ quán đang ngắm mưa

Món này thì em lại thấy ngon, chứ món mỳ lòng hôm qua thì có thể sẽ khó măm hơn.
Góc đường thần thánh :)

Trạng thái
Thớt đang đóng