[Thảo luận] Nút ngã tư Nguyễn Xiển - Nguyễn Trãi!

C230black

Xe hơi
Cám ơn cụ, hôm trước em cũng suýt dính đúng chỗ này. Giờ thì em biết phải làm sao rồi. Nhân tiện em hỏi cụ câu hỏi em đã hỏi chỗ khác nhưng chưa thấu đáo. Lối đi Ngyễn Trãi rẽ trái sang Khuất Duy Tiến, có được rẽ ngay không hay phải đi vòng như biển cụ chụp ạ?

xebongac

Xe buýt
Cái này không có đáp án đâu ạ! Em chỉ đưa lên để các cụ tự rút ra bài học cho mình thôi... Em thì vẫn nghĩ là em không đi sai...còn mời các cụ bình loạn xem liệu em có sai không? Tất nhiên nếu được đề nghị lập biên bản lỗi vượt đèn đỏ tại đây thì chắc các bác ý sẽ không lập đâu. =:) :D
PS: Xuống xe gặp toàn anh em cả, tay bắt mặt mừng có trao đổi về luật tý ti rồi em có khách hẹn nên phải đi ạ. :)
cụ chủ là gián điệp thật rùi, chả biết cụ ăn cơm xxx được bao năm rùi. bụng chắc cũng to đùng rùi ấy nhể...

Muon_biet

Xe cút kít
Đúng là bẫy....lồng lộng. E hôm kia cũng dính từ Nguyễn Trãi hướng Hà Nội - Hà Đông rẽ ra Nguyễn Xiển, các chú bảo bác không chú ý biển cấm rẽ trái (thú thật E chẳng thấy biển cấm rẽ trái và chỉ theo hướng mũi tên trên đường) và sau đó... chia tay em hoàng hôn luôn.

cucho

Xe tăng
Cám ơn cụ, hôm trước em cũng suýt dính đúng chỗ này. Giờ thì em biết phải làm sao rồi. Nhân tiện em hỏi cụ câu hỏi em đã hỏi chỗ khác nhưng chưa thấu đáo. Lối đi Ngyễn Trãi rẽ trái sang Khuất Duy Tiến, có được rẽ ngay không hay phải đi vòng như biển cụ chụp ạ?
- Hướng Nguyễn Trãi -Ngã tư sở mà muốn rẽ trái vào Khuất Duy Tiên bác rẽ thoải mái 24/24 vì; Không có biển cấm rẽ trái
- Hướng Ngã tư sở - Nguyễn Trãi mà muốn rẽ phải vào Khuất Duy Tiên thì
* Đèn đỏ muốn rẽ phải luôn thì leo lên vỉa hè mới mở thêm mà đi vì: Không có biển phụ chỉ dẫn "đèn đỏ được rẽ phải" như trước đây
* Đèn xanh: thì rẽ phải dứoi lòng đường hay vỉa hè đèu được

Tóm lại về vấn đề rẽ trái ở đây thì bị cấm tất cả các hướng trừ hướng rẽ trái Nguyễn Trãi - Khuất duy Tiến

C230black

Xe hơi
- Hướng Nguyễn Trãi -Ngã tư sở mà muốn rẽ trái vào Khuất Duy Tiên bác rẽ thoải mái 24/24 vì; Không có biển cấm rẽ trái
- Hướng Ngã tư sở - Nguyễn Trãi mà muốn rẽ phải vào Khuất Duy Tiên thì
* Đèn đỏ muốn rẽ phải luôn thì leo lên vỉa hè mới mở thêm mà đi vì: Không có biển phụ chỉ dẫn "đèn đỏ được rẽ phải" như trước đây
* Đèn xanh: thì rẽ phải dứoi lòng đường hay vỉa hè đèu được

Tóm lại về vấn đề rẽ trái ở đây thì bị cấm tất cả các hướng trừ hướng rẽ trái Nguyễn Trãi - Khuất duy Tiến
Cám ơn cụ nhiều. Bây giờ em hiểu tại sao có thể rẽ trái ở đây ạ.