Nứt táp lô - Các bác tư vấn sửa chỗ nào giúp

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
em dự xe bác là xe Lexus GX470 đúng không ạ?. Trước em có một ocn GX470 thế này, vào một ngày đẹp trời nó bị một vết như vết dao lam rạch ý. Lên xe cứ xót xa mãi. rồi dần dần có 2 vết, rồi 3 vết..... Nhìn cái taplo trông đến kinh. thế rồi em gọi cho ông Dũng Trắng. Ông Dũng Trắng lại gọi ông Dũng đen và thế là ông Dũng đen xuống táo cái taplo mang đi 3 ngày sau mang về trả. Ngon_ đẹp ( bọc da thật vào taplo đấy Cụ nhé). Cụ cần số ông Dũng ttrangs hay ông Dũng đen thì cứ pm cho em. em cho số. Cứ nói bọc lại cái taplo xe như cái làm cho Đăng Tô Hiệu chắc là ông ý nhớ ra đấy.
Em đi RX cụ ạ, same same thôi. Cụ PM cho em số đt bác Dũng nào xử lí trực tiệp vụ này được cho em nhé
Cám ơn cụ!

@others: Để em chụp ảnh vết gót giầy ở trên nóc ......trần cho các bác xem nhá:P

noithatxe.vn

Xe tải
Website
www.noithatxe.vn
Em đi RX cụ ạ, same same thôi. Cụ PM cho em số đt bác Dũng nào xử lí trực tiệp vụ này được cho em nhé
Cám ơn cụ!

đã pm cho CỤ, check Pm cho em nhé. CHúc Cụ giải quyết được em nó đẹp và gọn

hung59

Xe máy
@ bác Noithatxe.vn
Bác cho mình xin thông tin vụ xử lý táp lô xe Lexus nhé, cho mình xin luôn giá cả nhé. Cảm ơn bác rất nhiều

noithatxe.vn

Xe tải
Website
www.noithatxe.vn
@ bác Noithatxe.vn
Bác cho mình xin thông tin vụ xử lý táp lô xe Lexus nhé, cho mình xin luôn giá cả nhé. Cảm ơn bác rất nhiều
cũng đã gửi cho bác số diện thoại roài. Bác check PM giúp em nha.

Hungm76

Xe tải

Carens_SX

Xe buýt
Xe em đột nhiên mấy tháng gần đây xuất hiện một vết rạn trên mặt táp lô, vết rạn cứ dài dần mà em không biết làm cách nào để chặn nó lại. Các bác biết chỗ nào khắc phục vết nứt này chỉ giùm em với
Ảnh đây ạ

Theo em cụ đi bọc da táp lô là ngon, chắc chắn là rẻ hơn so với thay cả taplo :D

B.DTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Vâng, cụ dạy chí phải. Nhưng mà bọc da táp lô thì đồng nghĩa nhà cháu phải bọc lại toàn bộ cửa, ghế ....trong xe cho nó đồng mầu ạ. Chắc vẫn rẻ hơn cụ nhể

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Chắc đỗ ngoài nắng nhiều.
Ở bên Úc xe bị nứt táp lô nhiều lắm cụ Long B.D ạ. Bản thân em mua 1 chiếc Maxima 2000 cũng bị nứt từa lưa táp lô - dù táp lô bọc da mềm rồi. Bên đó chỉ có thay mới hoặc là may cái miếng che mà che lại thôi. Sau này em có kinh nghiệm mua xe nào mà thấy chủ che táp lô là em tới lật luôn cái miếng đó lên <trước sự ngỡ ngàng của các bạn :21: >
Còn ở ta thì chắc cụ mang đi bọc da phủ lên là đẹp thôi :)
Em rất sợ xe bị thế này, nó ko ảnh hưởng tới hoạt động của xe nhưng nhìn bực lắm.

matiz08

Xe điện
Xe xịn mà để nắng bị à kụ, xe em matiz cùi ngày trước, để đưới nắng mãi chẳng thấy bị sao, mà xe em còn chẳng dán cả chống nóng luôn,he he.

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
cái taplo của bác cũng nứt bt, nếu thấy nó chưa đáng ngại thì cứ để thế đi, bác muốn hàn lại thì cũng được, quy trình sẽ bóc taplo ra, lấy mếng nhựa để sau của taplo hàn và ép dần chõ bị nứt, như vậy sẽ không làm ảnh hưởng đến bề mặt, nhưng cũng không được lâu đâu bác ạ.

120A, Phạm Văn Đồng, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Xe em đột nhiên mấy tháng gần đây xuất hiện một vết rạn trên mặt táp lô, vết rạn cứ dài dần mà em không biết làm cách nào để chặn nó lại. Các bác biết chỗ nào khắc phục vết nứt này chỉ giùm em với
Với điều kiện khí hậu ở Việt Nam, Xảy ra vết rạn trên mặt taplo là chuyện thường gặp, nhất là em camry nhập. Bác xem chi tiết cách xử lý tại đây nhé
http://ramboauto.com/boc-taplo-da/

kieuchinh0808

Đi bộ
Cụ làm việc mờ ám quá nên thế rồi =)) Tan tành taplo =))

DAMYNGHEHANOI

Xe hơi
Cháu hóng...

120A, Phạm Văn Đồng, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Xe e cam le 07 nhập mỹ ạ. Bọc da thật hay giả da vậy ạ. Chất lượng thế nào ạ? Với có ảnh hưởng gì tới airbag ko ạ?
Bọc giả da cụ ạ. Độ bền 5-6 năm hoặc tùy điều kiện sử dụng. Không ảnh hưởng gì hết tới túi khí cụ ạ!