[Funland] Ở Mỹ có trang web nào chém gió kiểu Otofun không?

nguyenhuy2210

Xe điện
Reddit nhé. Lưu ý: Cẩn thận tự diễn biến thì chết toi. Hai nữa các cụ lắm mồm chém gió o ép lừa gạt với dân việt thì dễ chứ chém với tây ko lừa dc chúng nó đâu

D nâu

Xe điện
Chán nhỉ, dân Mỹ có vẻ không dám nhiều chuyện như dân Việt nhỉ. Tưởng nước Mỹ thế nào, hóa ra luật an ninh mạng của Mỹ kinh quá, dân còn không dám nói thêm nói bớt trên mạng.
Chắc tại các lãnh đạo của cụ cấm goolgle cấm facebook nên cụ mới không biết nước Mỹ thế nào thôi? Chứ phim ảnh Mỹ đạo diễn cho diễn viên họ nói xấu tổng thống suốt chả bao giờ bị cấm chiếu với cả cấm quay gì hết?

sutubungto

Xe buýt
Chắc tại các lãnh đạo của cụ cấm goolgle cấm facebook nên cụ mới không biết nước Mỹ thế nào thôi? Chứ phim ảnh Mỹ đạo diễn cho diễn viên họ nói xấu tổng thống suốt chả bao giờ bị cấm chiếu với cả cấm quay gì hết?
bên mỹ có mỹ tân vs dlv không các cụ

D nâu

Xe điện
bên mỹ có mỹ tân vs dlv không các cụ
Hi..hi.. khoản này em chịu. Em chỉ xem phim và ca nhạc nhiều khi thấy đạo diễn và diễn viên họ đá xoáy tổng thống của họ dăm ba câu vậy thôi. Em thấy lạ sao họ lại nói vậy mà không sợ bị mất việc. Khi lớn lên thì mới hiểu nước Mỹ họ thế nên họ mới giàu mạnh và văn minh. Họ cần phải biết lắng nghe dân chúng thay vì bịt miệng dân chúng?