[Funland] Ô Phở _ Định Công hội!

rubinh0c

Xe tải
Số 35 Phố Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
www.hangnhat123.com
Chạ cần kinh tế đâu, cứ có mồm là đc mà cụ, anh em chơi với nhau để phát triển, để giúp đỡ nhau kiếm tiền nữa cơ mà.
Em còn trẻ lắm... cho em tham gia nữa nhé.! kiến thức về ảnh ọt em vẫn còn nhớ lắm... :D

hvhdragon

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
thamlotsanoto.vn
Cụ keep ạ. Chiều thứ 3 tuần này (10/6) em gặp cụ (hôm trước mua BCS để gói quà, em quên mất tên) chạy Ford trong hội nhà mình chở Gấu và F1 bị xxx bắt xe ở Tp.Ninh Bình đoạn ngã 3 giao giữa Quốc lộ 1 và lối rẽ đi Nam Định. Em đang vội nên không kịp dừng để ứng cứu. Cụ ý tên là gì nhỉ?
Cụ ấy Tên HVDragon ( Cụ Hà) ạ, hôm ý chắc cho Gấu lái ạ :(
đích thị là e đây ạ, hôm đó e đi rì sọt hải tiến về (cụ keep thanh toán xiềng cho e ý ạ) . Chỗ Cụ nhìn thấy e là lúc đó e bị vẫy vào thôi , chứ còn lỗi thì là ngã tư bên dưới (xxx ngã tư dưới alo cho ngã tư trên vẫy em) . Lỗi là không chấp hành đèn tín hiệu giao thông, kiểu như đang đi xe đến cạch dừng thì đèn chuyển từ xanh sang vàng (em cứ chạy thôi vì lúc dừng lại đột ngột ko khéo bị thằng xe khách sau tông vỡ ***. Xxx vẫy e lại thì e cũng nói vậy và lúc sau xxx bên dưới phóng xe máy lên, e cũng chỉ bảo là đưa gia đình đi nghỉ, lái xe cũng mệt rùi, Trên xe có người già và trẻ con say xe, các a xem lại nếu là lỗi cố ý thì phạt, nếu là vô ý thì cùng là thanh niên với nhau thì bỏ qua cho với lại cùng dân Ninh Bình với nhau cả, xxx hỏi e ở đâu nb, e đưa cái cmtnd ra cho xem (ko lại nghĩ em chém) thế là nhắc nhở rồi trả giấy tờ rùi cho đi thui chứ cũng chẳng mất xèng. Nói chung em nghĩ đi đâu cứ xuống xe điềm đạm, chẳng cãi, nhất là những lỗi nhạy cảm như của e bên trên mà gặp xxx trẻ thì cũng dễ bỏ qua cho nhau ý mà.

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
s=
Trong hội em thấy mỗi Mụ Kang là giàu nhất thôi còn lại toàn nhà nghèo, tỷ như cụ Chủ tịt, cụ HV, Cụ Nam Phong cũng có cái gì đâu, mỗi lần đi nhậu hay đi cafe toàn đeo mỗi cái chìa khóa, tiền thì toàn hỏi vay anh em để giả cafe thôi :))
Mụ kang giầu thật, thời buổi kiếm xèng khó khăn thì mụ ý vừa đổi cái xe xong. Mà cụ keep nhắc khéo ghê nhỉ, mới nợ có cốc cafe mà nhắc e với chủ tịt khéo quá, thôi thì mai caffe e trả nợ nhá

Keep

Xe điện
đích thị là e đây ạ, hôm đó e đi rì sọt hải tiến về (cụ keep thanh toán xiềng cho e ý ạ) . Chỗ Cụ nhìn thấy e là lúc đó e bị vẫy vào thôi , chứ còn lỗi thì là ngã tư bên dưới (xxx ngã tư dưới alo cho ngã tư trên vẫy em) . Lỗi là không chấp hành đèn tín hiệu giao thông, kiểu như đang đi xe đến cạch dừng thì đèn chuyển từ xanh sang vàng (em cứ chạy thôi vì lúc dừng lại đột ngột ko khéo bị thằng xe khách sau tông vỡ ***. Xxx vẫy e lại thì e cũng nói vậy và lúc sau xxx bên dưới phóng xe máy lên, e cũng chỉ bảo là đưa gia đình đi nghỉ, lái xe cũng mệt rùi, Trên xe có người già và trẻ con say xe, các a xem lại nếu là lỗi cố ý thì phạt, nếu là vô ý thì cùng là thanh niên với nhau thì bỏ qua cho với lại cùng dân Ninh Bình với nhau cả, xxx hỏi e ở đâu nb, e đưa cái cmtnd ra cho xem (ko lại nghĩ em chém) thế là nhắc nhở rồi trả giấy tờ rùi cho đi thui chứ cũng chẳng mất xèng. Nói chung em nghĩ đi đâu cứ xuống xe điềm đạm, chẳng cãi, nhất là những lỗi nhạy cảm như của e bên trên mà gặp xxx trẻ thì cũng dễ bỏ qua cho nhau ý mà.
Đồng hương lợi thế phết nhề :)

Mụ kang giầu thật, thời buổi kiếm xèng khó khăn thì mụ ý vừa đổi cái xe xong. Mà cụ keep nhắc khéo ghê nhỉ, mới nợ có cốc cafe mà nhắc e với chủ tịt khéo quá, thôi thì mai caffe e trả nợ nhá
Vâng, thế gần trưa mai giao ban đầu tuần tí nhể :D Còn chưa làm thanh toán cho cụ đc cơ

hvhdragon

Xe tăng
Website
thamlotsanoto.vn
Đồng hương lợi thế phết nhề :)

Vâng, thế gần trưa mai giao ban đầu tuần tí nhể :D Còn chưa làm thanh toán cho cụ đc cơ
vâng. Trưa mai nhá cụ, cụ gọi chủ tịt luôn nhé. Mà cụ nào gần đó qua luôn thể, cùng lắm e làm mẫu cho các cụ bắn vậy :))

Keep

Xe điện

Leo.Yamaha

Xe tăng
Toàn mẫu teen, đẹp thế

Keep

Xe điện

nguyenkien58

Xe hơi
like cho cụ