Ô tô Ford và chiếc bẫy bạc triệu

GMVN

Xe đạp
Cụ ciao nói chuẩn, chúng ta nên lo về hiệp định TPP mới kí , có khi chúng ta không có thời gian mà lên diễn đàn chém gió cãi nhau nữa

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Tư duy của chú là tư duy bần nông, tư duy nhược tiểu. Bao giờ chú tự kiếm ra tiền mua được con ô tô ghẻ nhất thì phán nghe chưa nhóc. Lúc đấy anh nghĩ giọng chú không trẻ trâu như giờ đâu. Anh chơi ô tô từ lúc chắc chú còn đang học mẫu giáo. Miễn tiếp trẻ trâu.
Đùa chứ ông trâu đất này tư duy không bằng trẻ trâu :-qPhản biện thì chẳng đưa ra lý lẽ gì thuyết phục, chỉ giỏi dìm hàng.

Tôi không có ô tô nhưng đã lái xe gần chục năm nay rồi đấy ông trâu đất ạ3:-O

rino_gattuso

Xe đạp
Đùa chứ ông trâu đất này tư duy không bằng trẻ trâu :-qPhản biện thì chẳng đưa ra lý lẽ gì thuyết phục, chỉ giỏi dìm hàng.

Tôi không có ô tô nhưng đã lái xe gần chục năm nay rồi đấy ông trâu đất ạ3:-O
chém ít thôi. tiễn.

Bigisbest

Xe container
thằng thanh niên thôn
Thớt này đã ko có giá trị, các cụ lại vào đây phản biện kiểu dư lày? Theo cụ, cứ thanh niên thôn là kém cụ? Em thanh niên thôn chính hiệu này cụ.
tao tháo giầy cho mày đánh nhé.10k này nhặt đi.
Chả biết cụ thuộc đẳng cấp nào, nhưng cụ sống kiểu trọng tiền và coi thường con người quá phỏng ạ, đánh giày ko phải là công việc hở cụ? Nói thật cụ, em có cho tiền người ăn xin em cũng phải nghĩ xem đưa thế nào để người ta không thấy tủi...
Em mời cụ ly vang, mem cựu thì ko nên thế.

hung_mts

Xe buýt
xe đời mới mấy mới bị mấy cụ ơi , xe đời cũ không có, với lại em chỉ trích dẫn báo chí chứ có tự bịa đâu ra mà mấy cụ sale nói này nói nọ

nếu không đúng thì chụp hình chỗ hộp điện tử rồi nói sai đi, cứ nhao nhao đòi bán xe mà kĩ thuật chả biết tí gì thì chịu
em là sale của ford nhưng những gì ko đúng thì em ko hề bảo vệ, quan điểm của em là công bằng ah. quan điểm của em thì thế này ah:
- cụ dẫn chứng từ báo, nguồn là từ báo nào, thông tin có chính xác ko?
- Cụ có là người trực tiếp sử dụng xe ko hay chỉ là đi ngang qua thấy bài báo thì post lên cho hay.
- Xe nào cũng là chất lượng và xe nào cũng là có lỗi, ko một xe nào hoàn hảo đâu cụ ah.
- em ko đề nghị xử cụ nào hay phải nói thế nào cả, chỉ có điều nếu đó là sự thật thì nên dẫn thêm bằng chứng, ko nên ném đá vì đó là hạ thấp uy tín của cả 1 hãng xe đấy ah.
- Vụ này mà có thật thì em nghĩ là chủ xe cũng cho lên báo lâu rồi chứ đợi gì cụ cho lên cụ nhỉ.
Có điều em nói đúng, có điều nói sai, các cụ thông cảm nhé. Chỉ là quan điểm cá nhân của em thôi ah. :)

hello_111

Xe tải
Website
thietbidayhoc.edu.vn
mấy ông sâu cứ cãi nhau đi, sắp tới Đường sắt trên cao nó vận hành thì tôi dí ... vào mà đi ô tô của mấy ông nữa ....:))
Cụ chờ 2020 đường sắt trên cao sẽ hoàn thành :)

vasco

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chờ 2020 đường sắt trên cao sẽ hoàn thành :)
Dạo này tôi toàn đi uber thôi, xe ngon giá rẻ, lái lịch sự. Có hôm gọi được em BMW 5 đến đón, ngồi sướng vãi lái. Có chờ đến 2020 cũng ko sao

Mercedes Star

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ ơi. Xe ô tô sản xuất ra có phải để đi bơi đâu ak.
Xe nào cũng có giới hạn nhất định về chiều cao đi qua chỗ ngập nước.
Các cụ muốn lội thì có thể đi gầm cao và xe chuyên dụng.
Sedan thì ko đi qua chỗ nước sâu được đâu

okia123

Xe hơi
bài báo vớ vẩn

xehoi70

Xe máy
Bài viết nhận định mang tính chủ quan và hết sức phiếm diện có tính chất dìm hàng. Tôi chưa đi xe của hãng nào và cũng chẳng bênh hãng nào, nhưng đã nhận xét thì phải khách quan chứ. Cả một hãng xe lớn và uy tín chả ai dại gì làm thế để đánh đổi thương hiệu của mình lấy vài triệu tiền bán phụ tùng cả.