Chi hội OF - Marketing Club - Hè sang nắng đã rộn ràng / Nhà Ma phấn khởi mang hàng ra khoe

strongrich

Xe tăng
Chiêu này hay đấy, các cụ làm đi, em theo hóng
Dạ, đây không phải chiêu ạ, đó là kế hoạch chính thức có trình bẩm, phê duyệt của cấp có thẩm quyền đàng hoàng! Vì thấy cái tâm của cụ No, nhưng cách làm chưa ổn thì em mới bỏ tí chất xám ra để viết (mặc dù biết là không phải ai cũng coi trọng). Thực tế em đã làm 1 vụ cho 1 doanh nghiệp phát hiện và tiêu hủy hàng giả mà trước đó họ bỏ rất nhiều xiền ra thuê mấy công ty luật làm mà không được! Em cũng phải trả giả đứng 1 ngày ở bãi rác để chờ chụp ảnh cảnh máy xúc đập nát hàng giả. Giờ điều kiện làm việc này đã dễ hơn nhiều =))

Nghe cụ nói chương trình cũng sướng cái lỗ tai lắm nhưng hiện tại mà làm ầm ỹ quá trong khi hệ thống phân phối đang thiết lập, độ phủ còn quá nhỏ, kênh bán hàng chưa Pro nên sử dụng truyền thông và tạo sự kiện chưa ổn. Một thời gian nữa em set up xong hệ thống chắc sẽ phải nhờ tới cụ ( mà lúc nào ọp cụ phác nhè nhẹ cho em cái chi phí để em hình dung trước nhé)
Vâng, khi nào cụ đủ lực thì làm, cơ mà trước mắt cụ cũng cho thêm thông tin để xem có cách khác cảnh báo người tiêu dùng tốt hơn không ợ! Khi off, cụ nhớ mang máy ghi âm đi vì em nói nhanh và thường nhiều hơn viết ra ạ =)) Riêng chi phí thì TÙY TÂM =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cơ mà năm nay em Thái Dương chiếu mệnh mà làm việc gì cũng gặp câu trả lời: năm nay kinh phí cắt giảm, chưa đủ lực, thời điểm này chưa tốt! Đầu tháng muốn làm tí tiết canh cho đỏ quá mà chửa ai mời!

Chỉnh sửa cuối:

springsea

Xe container
Dạ, đây không phải chiêu ạ, đó là kế hoạch chính thức có trình bẩm, phê duyệt của cấp có thẩm quyền đàng hoàng! Vì thấy cái tâm của cụ No, nhưng cách làm chưa ổn thì em mới bỏ tí chất xám ra để viết (mặc dù biết là không phải ai cũng coi trọng). Thực tế em đã làm 1 vụ cho 1 doanh nghiệp phát hiện và tiêu hủy hàng giả mà trước đó họ bỏ rất nhiều xiền ra thuê mấy công ty luật làm mà không được! Em cũng phải trả giả đứng 1 ngày ở bãi rác để chờ chụp ảnh cảnh máy xúc đập nát hàng giả. Giờ điều kiện làm việc này đã dễ hơn nhiều =))

Vâng, khi nào cụ đủ lực thì làm, cơ mà trước mắt cụ cũng cho thêm thông tin để xem có cách khác cảnh báo người tiêu dùng tốt hơn không ợ! Khi off, cụ nhớ mang máy ghi âm đi vì em nói nhanh và thường nhiều hơn viết ra ạ =)) Riêng chi phí thì TÙY TÂM =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Cơ mà năm nay em Thái Dương chiếu mệnh mà làm việc gì cũng gặp câu trả lời: năm nay kinh phí cắt giảm, chưa đủ lực, thời điểm này chưa tốt! Đầu tháng muốn làm tí tiết cânh cho đỏ quá mà chửâ ai mời!
Nhà a No ko có kinh phí thì nghiên cứu quả hàng đổi hàng với nhà Giàu Khỏe xem sao :)

strongrich

Xe tăng
hây za, làm người tốt khó thật dới. Nhà a No làm đê xem nhà Giàu khỏe giám tuýt còi ko. Khéo làm lại thành xì can dan PR miễn phí :))
Có thực sự muốn làm người tốt không? Hay chỉ định làm như mợ Típ phán : PR kiểu đe dọa =))

Đổi hàng với phòng thí nghiệm nhé! Em chỉ cần cái kết quả để treo lên mục "cảnh báo NTD" :))

hanoien

Xe điện
Cụ chả thương em có nội gián làm phản, lại còn dìm hàng nhau nữa! Cụ vào làm thay em đê
Chả vấn đề gì, gạ cả mợ Típ về làm.phó, giờ mời e làm trưởng rồi cụ sang đội Galatasaray nhỉ

Haiau

Xe tăng
Chào cả nhà, lâu lắm rồi em mới về thăm nhà mar ;)

strongrich

Xe tăng
Chả vấn đề gì, gạ cả mợ Típ về làm.phó, giờ mời e làm trưởng rồi cụ sang đội Galatasaray nhỉ
Cựu chủ tịt Anh CT làm to hơn cả em còn bỏ ra ngoài mở cty bán kỷ nục kìa!

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Có thực sự muốn làm người tốt không? Hay chỉ định làm như mợ Típ phán : PR kiểu đe dọa =))

Đổi hàng với phòng thí nghiệm nhé! Em chỉ cần cái kết quả để treo lên mục "cảnh báo NTD" :))
1 mẫu test H3PO4 là 800k, 10 mẫu là 8tr cụ ạ! em đổi cho phòng thí nghiệm 8tr tiền hàng để cả Tổng cục tiêu chuẩn đo lưởng thắp hương cả năm mới hết, hehe... chắc các cụ ấy ko dám

strongrich

Xe tăng
Vâng, ngày xưa họ cũng làm test nước có NO3 cao không và .v.v. làm tí test để có kết quả công bố cảnh báo người tiêu dùng. Em chả hiểu họ được đầu tư cả đống phòng thí nghiệm, kinh phí hoạt động rồi mà khi cơ quan quản lý nhà nước về công tác BVNTD yêu cầu làm để BVNTD thì họ coi là làm "dịch vụ" ??????????!!! Trả tiền như DN thuê họ !!!

Chỉnh sửa cuối:

TiP

Xe tải
Vâng, ngày xưa họ cũng làm test nước có NO3 cao không và .v.v. làm tí tiền để có kết quả công bố cảnh báo người tiêu dùng. Em chả hiểu họ được đầu tư cả đống phòng thí nghiệm, kinh phí hoạt động rồi mà khi cơ quan quản lý nhà nước về công tác BVNTD yêu cầu làm để BVNTD thì họ coi là làm "dịch vụ" ??????????!!! Trả tiền như DN thuê họ !!!
Thế mới là chế độ XHCN chứ :P

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
Cựu chủ tịt Anh CT làm to hơn cả em còn bỏ ra ngoài mở cty bán kỷ nục kìa!
hắt xì, em tự nhiên bị nhắc đến nên hắt xì liên tục :)
Hê nhô cả nhà, em vẫn sống sót sau vụ chạy xô mara tông. Em bận quá, chúc cả nhà khỏe rồi em lại chuồn đây ợ.

sirius6688

Xe điện
e cũng ở chùa Láng đây, đợt rồi bên e mới chuyển vp nên bận quá:D