Chi hội OF - Marketing Club - Hè sang nắng đã rộn ràng / Nhà Ma phấn khởi mang hàng ra khoe

springsea

Xe container
Tháng tám mùa thu lá khơi vàng chưa nhỉ.

Hôm nay giời đẹp, thức sớm đi càfe một mình thú thật :)
Good day cả nhà

sportage_nmt

Xe hơi
Các cụ các mợ cho em hỏi là ở VN mình có cái Tạp chí marekting hay chuyên về món này ko nhỉ? e muốn đặt để đọc mà ko tìm đâu ra

Nhạc

Xe container
Các cụ các mợ cho em hỏi là ở VN mình có cái Tạp chí marekting hay chuyên về món này ko nhỉ? e muốn đặt để đọc mà ko tìm đâu ra
Cụ cứ lên đây chém đôi năm, tinh những chuyên gia còn hơn tạp chí luôn ạ :D

sportage_nmt

Xe hơi
các cụ, các mợ có biết ấn phẩm nào k ạ? e miệt mài săn e này mãi mà k có a. Có các cụ các mợ giới thiệu e nha,

a vodka nhiệt tành.hehe

Anhct305

Xe buýt
Website
www.kyluc.vn
có đấy cụ ơi, cụ search google là ra ngay...

springsea

Xe container
các cụ, các mợ có biết ấn phẩm nào k ạ? e miệt mài săn e này mãi mà k có a. Có các cụ các mợ giới thiệu e nha,

a vodka nhiệt tành.hehe
Thành thật chia buồn với cụ là nếu chúng ta có ấn phẩm đó thì cụ cũng đừng nên đọc. Một tạp chí Mktg mà ko biết PR cho mình để bạn đọc tìm mỏi mắt thì cụ trông đợi gì ở nó.
Ở VN thì những người làm báo thì ko biết về Mktg còn những người làm Mktg lại ko ai đi viết báo. Những bài viết trên một số trang điện tử cũng chỉ đơn giản là biên dịch từ báo nước ngoài. Vì vậy e thành thực khuyên cụ nên tìm nguồn ngoại văn.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
hơ hơ, tưởng ai hóa ra cụ Bồ đề tâm, quảng cáo hay phết nhỉ :P
Dạo này có hàng phổ thông giá có 48k/hộp thôi, có loạt thẻ ưu đãi mà chưa gặp cả nhà để tặng thẻ được

TiP

Xe tải
Dạo này có hàng phổ thông giá có 48k/hộp thôi, có loạt thẻ ưu đãi mà chưa gặp cả nhà để tặng thẻ được
Tuần sau ọp đi, em có cái voucher Givral Cafe tận 500k lận

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Tuần sau ọp đi, em có cái voucher Givral Cafe tận 500k lận
Mợ có tham gia hộ chợ Trung thu Giảng võ ngày mai khai mạc thì nhớ ghé qua gian hàng nhà em nhá!

sportage_nmt

Xe hơi
Thành thật chia buồn với cụ là nếu chúng ta có ấn phẩm đó thì cụ cũng đừng nên đọc. Một tạp chí Mktg mà ko biết PR cho mình để bạn đọc tìm mỏi mắt thì cụ trông đợi gì ở nó.
Ở VN thì những người làm báo thì ko biết về Mktg còn những người làm Mktg lại ko ai đi viết báo. Những bài viết trên một số trang điện tử cũng chỉ đơn giản là biên dịch từ báo nước ngoài. Vì vậy e thành thực khuyên cụ nên tìm nguồn ngoại văn.
Cụ nói quá chuẩn luôn, em tìm k biết bao n hiêu lần nhưng ko có

thú thực k rõ thực trạng Mar ở VN tnao mà k có nổi 1 ấn phẩm, 1 tạp chí chuyên sâu,hoặc ít nhất phải có 1 chuyên mục Mar chất lượng (mục con) trong 1 tờ báo nào đó cũng là chuyện ko tưởng, buồn ghê gớm

e chả tài năng qué gì món này, đơn giản là thik đọc, thích vọc thôi, nghĩ lại đúng là ý cụ như ý em: làm mar mà ko biết PR để độc giả tìm khổ sở tnay k ra 1 cuốn (chắc là ko tồn tại cuốn này) thì đúng là buồn

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Có cái hiệp hội Mar nhưng mấy lão nhà nước chỉ lấy đó làm bình phong để xin tiền và đục khoét thôi, có khi thằng chủ tịch hiệp hội lại làm nghề mổ lợn cũng nên