Chi hội OF - Nhà Xuân - Phần 164: Mùa Thanh Xuân

Buki

Xe điện
Ôi mệt quá, hôm nay 9h tối em mới từ vườn cà đi về nhà. Cả nhà thấy có nên tiếp tục làm, cống hiến cho đất nước như thế này ko? Làm hay bỏ nhỉ? :(

Chỉnh sửa cuối:

LeTai1979

Racing Boy

qiuzhuang

Đi bộ
Thấy mọi người khen dòng lip on lip charm này lắm, mình cũng mới đặt mua thử 1 thỏi màu cam trên Lazada, đang chờ nhận đc hàng dùng thử xem thế nào.
Mình cũng vừa mới đặt mua xong, đang hóng hàng về, dòng lip on lip charm này mọi người đều bảo dùng bền màu,lại còn có cả chất dưỡng môi khiến cho môi không bị khô đâu nhé, lúc nào hàng về mình sẽ chia sẻ thêm

Colorful

[Tịch thu bằng lái]
Mình cũng vừa mới đặt mua xong, đang hóng hàng về, dòng lip on lip charm này mọi người đều bảo dùng bền màu,lại còn có cả chất dưỡng môi khiến cho môi không bị khô đâu nhé, lúc nào hàng về mình sẽ chia sẻ thêm
Mợ bán Lip on Lip giống mợ kia ạ? $-)

CherryOne

Xe điện
Ôi mệt quá, hôm nay 9h tối em mới từ vườn cà đi về nhà. Cả nhà thấy có nên tiếp tục làm, cống hiến cho đất nước như thế này ko? Làm hay bỏ nhỉ? :(
Đi ăn chơi như e đê.
Làm ra làm, chơi ra chơi. Chơi tẹt luôn

Nhim Be

Đi bộ
Theo như mình được biết thì Lip On Lip Charm có chất son mịn mượt, có tận 6 màu tinh tế, thiết kế sang trọng như hàng luxury. Son của Lip On Lip Charm khá bền màu, dù ăn uống thoải mái thì cũng chỉ bị trôi son 1 ít, chỉ cần dặm sơ lại là đẹp ngay thôi, không giống các thỏi son khác, trước và sau khi ăn thì thấy lòng môi trắng bệt.

Xinh Xinh

Đi bộ
Theo như mình được biết thì Lip On Lip Charm có chất son mịn mượt, có tận 6 màu tinh tế, thiết kế sang trọng như hàng luxury. Son của Lip On Lip Charm khá bền màu, dù ăn uống thoải mái thì cũng chỉ bị trôi son 1 ít, chỉ cần dặm sơ lại là đẹp ngay thôi, không giống các thỏi son khác, trước và sau khi ăn thì thấy lòng môi trắng bệt.
Đã từ lâu rồi,son lì chưa bao giờ hết “hot” đối với các tín đồ mê làm đẹp. Độ lên màu chuẩn và khả năng giữ màu lâu chính là ưu điểm nổi bật của son lì nên được các chị em rất yêu thích.Bình thường nhiều chị em sẽ thích son có 1 chút nhũ để nhìn đôi môi bóng mướt nhưng son nhũ dễ trôi khi ăn uống, không tạo được nét cá tính riêng

Buki

Xe điện
Đi ăn chơi như e đê.
Làm ra làm, chơi ra chơi. Chơi tẹt luôn

Ơ thế có mỗi em làm đến 9h tối thôi hả8->
Táo ăn chơi ở đâu đấy ? Em mới biết mỗi làm, còn chưa biết ăn chơi. Giờ quê quá ko biết đổ 1 tỷ vào nguoi có thành phố lên đc ít nao ko :(

Chỉnh sửa cuối:

Colorful

[Tịch thu bằng lái]
Đã từ lâu rồi,son lì chưa bao giờ hết “hot” đối với các tín đồ mê làm đẹp. Độ lên màu chuẩn và khả năng giữ màu lâu chính là ưu điểm nổi bật của son lì nên được các chị em rất yêu thích.Bình thường nhiều chị em sẽ thích son có 1 chút nhũ để nhìn đôi môi bóng mướt nhưng son nhũ dễ trôi khi ăn uống, không tạo được nét cá tính riêng

:)):)):))

Để em dùng vãn son em đang có em làm cả bộ các mợ nhé!

Colorful

[Tịch thu bằng lái]

Colorful

[Tịch thu bằng lái]
Táo ăn chơi ở đâu đấy ? Em mới biết mỗi làm, còn chưa biết ăn chơi. Giờ quê quá ko biết đổ 1 tỷ vào nguoi có thành phố lên đc ít nao ko :(
Nghe một tỷ đã thấy bay lên tận ngọn tre rồi, Bu iên tâm :))

Mai Thi Ha

Đi bộ
Có 6 màu son matte siêu trendy của Lip On Lip Charm phù hợp với tính cách và mục đích của từng người:
Charming Red - Đỏ: màu của Cổ Điển, Thanh Lịch, Tinh Tế
Sweet Rose - Hồng Đỏ: màu của Dịu Dàng Ngọt Ngào
Delightful Coral - Cam San Hô: màu tràn đầy sức sống, tươi trẻ
Appealing Orange - Cam Đất: màu tôn da
Graceful Pink - Hồng Đất: màu thanh lịch nhã nhặn
Mysterious Nude - Nude Cam: màu đậm chất Tây, bí ẩn, cá tính
Mình thử màu nào cũng mê, nhưng cuối cùng chọn màu đỏ cổ điển vì nó hợp với mình nhất

CherryOne

Xe điện
Chắc là không roài