Chi hội OF - Rổ Rá Cạp Lại - Vol 10: Không Hẹn Mà Đến - Không Chờ Mà Đi

Julie

Xe tăng
Em xin thông báo một tin buồn. Em đang đi công tác nhưng mới được bắn tin CN này có vụ tất niên hoành lắm nên là kiểu gì em cũng ráng có mặt. Tranh thủ kết hợp vụ SN em do công ty thiếu tiền nên các lãnh đạo chỉ chúc suông. Gì chứ SN mà không làm đàng hoàng là không lớn được đâu ạ. :D

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
ơ? mềnh là F muh :-w

cái avatar đầy vẻ nữ tính thía muh lại bẩu là cụ thì chít iem ah :-w

haiz... nói thật, iem lạ nước lạ cái...

ở đây các chi hội chém gió rôm quá.. mà iem chả bít join vào cái chi hội nào..

quanh đi quẩn lại thấy mỗi cái Group này có vẻ hợp với em, nên mạnh dạn bon chen phát...

thía mà các pác hắt hủi, làm con bé tủi thân vật :((
Xin lỗi mợ trước đã vì nhầm nhọt. Mong mợ tha thứ cho em!

Cũng xin nhắc mợ luôn mấy điều, 1, Viết quá dài. 2, Xuống dòng lung tung. 3, Hỏi một đằng giả lời một nẻo. 4, Văn có vẻ sì teen nhưng già quá (1908?)

Kết quả: Loại!

Chỉnh sửa cuối:

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
ơ? mềnh là F muh :-w

cái avatar đầy vẻ nữ tính thía muh lại bẩu là cụ thì chít iem ah :-w

haiz... nói thật, iem lạ nước lạ cái...

ở đây các chi hội chém gió rôm quá.. mà iem chả bít join vào cái chi hội nào..

quanh đi quẩn lại thấy mỗi cái Group này có vẻ hợp với em, nên mạnh dạn bon chen phát...

thía mà các pác hắt hủi, làm con bé tủi thân vật :((
Nộp hồ sơ qua PM cho CT nhé.
CN này chạy lên Đồng Mô, nhớ mang theo nhiều tiền mời anh em ăn uống, nếu anh em cảm thấy happy thì chủ tịch đồng ý ngay thôi mà.
@Julie: 1h PM CN nhớ ra CF MĐ để đi nhé(nhớ mang đầy đủ trang phục và tiền bạc).

_F4_

Xe tăng
Em xin thông báo một tin buồn. Em đang đi công tác nhưng mới được bắn tin CN này có vụ tất niên hoành lắm nên là kiểu gì em cũng ráng có mặt. Tranh thủ kết hợp vụ SN em do công ty thiếu tiền nên các lãnh đạo chỉ chúc suông. Gì chứ SN mà không làm đàng hoàng là không lớn được đâu ạ. :D
Vụ gì ra vụ đấy, ko thể kết hợp được. Hôm đó bố trí julie làm chân nhặt bóng. còn SN thì sớm tổ chức vào vụ khác, mà phải nhanh ko có đầy tháng đến nơi rồi :))

Leo1908b

Xe đạp
Nộp hồ sơ qua PM cho CT nhé.
CN này chạy lên Đồng Mô, nhớ mang theo nhiều tiền mời anh em ăn uống, nếu anh em cảm thấy happy thì chủ tịch đồng ý ngay thôi mà..
Haiz.. dưng mà pác CT bẩu loại tớ roài.. :(
tớ còn chưa kịp tạo cái CV nữa :(
P/s: mặc dù đang bị cái vẻ đệp trai lạnh lùng của pác í làm cho trằn trọc, ngày mất ngủ, đêm quên ăn.. :(
haiz...

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
:)) cậu hỏi mình trả lời tử tế thế còn giè?!?
1908 mà biết vào otofun chém gió với hậu sinh, thiết nghĩ, các cháu phải kính lão đắc thọ chứ?! >:)
Sao lại phũ thế?!? :-w
Thưa bà! Kính bà xem lại cách xưng hô!Bà phải gọi cháu bằng cụ đó ạ :))

Julie

Xe tăng
CN hẹn ở MĐ rồi chắc gom lại, đi 1 xe Lex của em là vừa đấy!
Quan điểm của em là ăn chơi tiền nong sao phải ngợi! Ăn phải sang cái mồm, chơi phải sang cái người. Em cứ mạnh dạn góp 2 lít, tiêu hết tầm ấy em lướt. Xong sớm nghỉ sớm :21:

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Chiều có chú nào mời anh CF ko nhỉ. Sáng qua thằng Cò nợ anh 324k tiền taxi từ Tây Hồ vào Mỹ Đình, quay ra Chùa Láng. Liệu mà thanh toán nhé.

Nói đến thế rồi mà Leo vẫn chưa thống nhất đc quan điểm, đã bảo phải quấy gì cứ CN này mang tiền ra nộp là xong, Vote trừ cho phát. Tối vẫn lằng nhằng xì hơi lốp.

Chỉnh sửa cuối:

_F4_

Xe tăng
Tình hình gió mùa đông bắc tăng cường, em nghĩ sẽ hơi ban căng khi đanh ngoài trời đấy ah. Thời tiết ko ủng hộ thì Có nên lùi ko Lãnh đạo??? Rèn luyện thể thao để khỏe & "làm" được nhiều hơn, chứ oánh về lại nằm cả đoàn như CT hôm trước thì căng đới ah :))

Xi dau

Xe tải
các cụ cứ ten lít ten chai, mai mốt thoát vị hết cả nút cho xem. Các cụ cứ nhìn em mà làm gương nhé!
chẳng biết từ giờ đến tết có ra thăm được các cụ không, nhớ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
các cụ cứ ten lít ten chai, mai mốt thoát vị hết cả nút cho xem. Các cụ cứ nhìn em mà làm gương nhé!
chẳng biết từ giờ đến tết có ra thăm được các cụ không, nhớ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!
Châm cứu chưa khỏi hả anh? Hic hic

Xi dau

Xe tải

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
châm cứu chủ yếu để hết tê thôi chứ cái này sống chung với lũ thôi

đề nghị Chủ tịch cắt thưởng thằng bảo vệ vì tội phát ngôn bừa bãi, bêu xấu lãnh đạo
Nó nói quá độ là sai rồi vì anh rất 'điều độ' mà, cơ có khi phải nghe nó vụ tư thế thật, tuổi càng cao ta cũng nên đổi tư duy một chút, không như hồi trẻ được. Cho đỡ nhọc anh ạ :))

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Thông báo:

2 tay vợt hàng đầu của RRCL chiều nay bị chủ tịch vần cho 2 tiếng mệt lử. Vụ Đồng Mô ngày mai chính thức hoãn vì lý do sức khỏe không cho phép.

Hết thông báo!