Chi hội OF - TTH - Nội quy - Đăng ký thành viên

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Những ai có tên trong danh sách mà quá 3 tháng ko sinh hoạt, ko về nhà, ko ủng hộ, ko đóng quỹ, ko tham gia ctr từ thiện theo đúng mục đích hoạt động của chi hội em đề nghị xóa tên. Danh sách thành viên sẽ đc cập nhật liên tục nhưng chốt lại thành viên chính thức sau 3 tháng tổng kết 1 lần Lambo ạ.
Anh cứ thông báo rõ ràng, nhất là dịp sinh nhật chi hội sắp tới nhé, đây là ngu ý của em nhưng em tin là mọi người cũng ủng hộ!!!
Em ủng hộ! Nhiều kẻ làm từ thiện bằng mồm, em cũng tống cổ ra hết. Cụ nên đưa tiêu chí này ra bài đăng ký đầu tiên, thà để mất lòng trước, được lòng sau.

trungnc

Xe điện

ThanhTrung

Xe điện

lambogi79

Xe điện
Em lôi cái thớt này lên để BĐH rà soát lại 1 lượt xem ai còn, ai mất, ai không liên lạc được!

letrang89

Xe máy
Em chào cả nhà. Em xin phép đc tham gia làm thành viên của Hội. Dưới đây là thông tin của em
1. Nick OF (đương nhiên): letrang89
2. Ngày sinh (để bít đặng tổ chức sinh nhật chính thức cho nhau, ngoài những buổi SN lần thứ e nờ ạ, ): 11/12/1989
3. Email (cái này bắt buộc ạ): trang.nguyen@hgi.com.vn
4. Nick YH (để nhà mình còn nhận mặt người quen, ): em k dùng yahoo, e dùng skype đc ko ạ? Nếu đc thì nik skype của em đây: hgi-kd1-nguyenletrang
5. Nghề nghiệp (để còn nhờ vả nhau cho tiện ấy mà, ): em làm bên mảng giao dịch ngoại hối ( thị trường hàng hóa thế giới ạ )
6. Số điện thoại (để còn có cái mà xử lý nhanh trong những tình huống hẹn hò đi off): 0936 59 8289
Tks!

trungnc

Xe điện
Em chào cả nhà. Em xin phép đc tham gia làm thành viên của Hội. Dưới đây là thông tin của em
1. Nick OF (đương nhiên): letrang89
2. Ngày sinh (để bít đặng tổ chức sinh nhật chính thức cho nhau, ngoài những buổi SN lần thứ e nờ ạ, ): 11/12/1989
3. Email (cái này bắt buộc ạ): trang.nguyen@hgi.com.vn
4. Nick YH (để nhà mình còn nhận mặt người quen, ): em k dùng yahoo, e dùng skype đc ko ạ? Nếu đc thì nik skype của em đây: hgi-kd1-nguyenletrang
5. Nghề nghiệp (để còn nhờ vả nhau cho tiện ấy mà, ): em làm bên mảng giao dịch ngoại hối ( thị trường hàng hóa thế giới ạ )
6. Số điện thoại (để còn có cái mà xử lý nhanh trong những tình huống hẹn hò đi off): 0936 59 8289
Tks!
Chào mừng mợ đến với chi hội, mợ sang các thớt chương trình và thường nhật của chi hội tham gia với mọi người nhé, nếu có nick FB nữa thì càng tốt mợ ạ :D

letrang89

Xe máy

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
KÍNH THƯA CÁC ANH CHỊ VÀ CÁC BẠN!

Sau hơn 2 năm kể từ khi ra đời, nhóm TCV - OF đã có gần 300 thành viên, ở khắp mọi miền đất nhước.
Những con người có chung sự đồng cảm suy nghĩ về cuộc sống của trẻ em vùng cao Tây Bắc, đã chung tay bền bỉ trong suốt một năm qua. Tuy những gì đã làm được chỉ mới là một phần nhỏ so với những gì chúng ta muốn làm, nhưng những thành quả không hề nhỏ, đem đến niềm vui hân hoan cho các cháu học sinh, các thầy cô nơi đây.
Trong một năm qua, với sự ủng hộ của những người bạn xa gần, sự ủng hộ của BQT diễn đàn Otofun, bằng mọi mối quan hệ của các thành viên TCV:
- Nhóm TCV đã tổ chức được 03 cuộc khám chữa bệnh cho các cháu học sinh tại Tà Mung - Than Uyên - Lai Châu. Đặc biệt đã điều trị thành công, đem lại ánh sáng và khả năng học tập cho một cháu học sinh trường tiểu học Tà Hừa.
- Đã tổ chức quyên góp và xây dựng thành công 02 điểm trường

1. Điểm trường Nậm Mở (Tà Mung, Than Uyên, Lai Châu) với 4 phòng học tiểu học, 01 lớp học mầm non, 01 nhà bếp, 01 nhà vệ sinh. Tổng trị giá 500 triệu đồng - Đã nghiệm thu và bàn giao xong ngày 8/12/2013.
2. Điểm trường mầm non Pá Liềng (Tà Mung, Than Uyên, Lai Châu) với phòng học, sân chơi, nhà bếp, nhà vệ sinh với đầy đủ thiết bị giáo dục và phục vụ. Tổng trị giá 400 triệu đồng – Đã nghiệm thu và bàn giao xong ngày 25/11/2014

- Chung tay chia sẻ với diễn đàn trong chương trình "Sưởi ấm Pa Ủ" - số tiền 10 triệu đồng.
- Đã thiết lập mối giao lưu, chung sức với anh chị em diễn đàn vntenis.net và Công ty Suntory - PepsiCo.
Những chuyến đi chan chứa tình cảm của thành viên TCV và các bạn thật sự in dấu ấn mãi mãi không quên với chúng ta và với cả những người bạn Than Uyên.
Thành quả ấy là niềm vui, niềm hạnh phúc và tự hào chung của tất cả chúng ta.
Nhóm TCV xin thay mặt những người bạn đã đồng hành xin trân trọng gửi lời cảm ơn đến các quý công ty, các quý anh chị em, quý bạn ở khắp nơi.
Đặc biệt xin cảm ơn Diễn đàn Otofun đã ủng hộ việc làm của TCV, những người bạn như vntenis, Suntorry-PepsiCo, Chi hội BVC – OF, Chi hội TTH - OF, Chương trình “Mang tiếng hát đến bệnh viện” đã ủng hộ và chung tay hành động.
Xin cảm ơn các member OF với những ủng hộ bằng hiện vật và những lời khích lệ tinh thần vô giá.
Sắp kết thúc năm cũ, xin trân trọng gửi tới các anh chị, các bạn - Những lời chúc tốt đẹp nhất - Chúc một năm thành công mọi phương diện, chúc một năm mới sức khỏe dồi dào, hạnh phúc, thành công!
Nhân dịp tổng kết chương trình năm 2014, TCV tổ chức buổi gặp mặt vào 17h30, 25/11/2014 - Tại Nhà hàng Bia Hơi Tây Đô – Số 246 Đường Tố Hữu (tức đường Lê Văn Lương kéo dài)
Mong được gặp mặt quý anh chị và các bạn (Otofun, Vn tenis, Suntory – PepsiCo, chi hội BVC, chi hội TTH, chương trình “Mang tiếng hát đến bệnh viện và cac anh chị, các bạn đã ủng hộ, khích lệ chương trình) trong ngày vui chung.
Thân mến và trân trọng!

Thay mặt nhóm TCV
Sauken!

.
p/s: Xin xác nhận việc tham gia bằng tin nhắn nick, số người tham gia vào số đt: 0915467474
Ví dụ: Sauken tham gia 01 người
Xin cảm ơn nhiều nhiều nhiều :)

Chỉnh sửa cuối:

phan huyen nhi

Xe điện
Lâu quá rồi mới quay lại thơt này, hoang vắng quá, :

thanhhang2010

Xe buýt
chệ chịu khó quét nhà đi, bịu quá. :D