OF VLTK Club số 4 - Kế Hoạch Offline

093662

Xe máy
Em xin phép min mod tô đậm in nghiêng 1 số chỗ cho dễ nhìn ạ :)

Chào các cụ già trẻ nhớn bé của nhà mềnh ạ. Thời gian gắn bó với nhau qua thớt VLTL tính đến thời điểm hiện tại cũng được gần 2 tháng. Có những người đã từng gặp mặt, có người chưa. Cũng có 1 vài buối mini óp bia rượu bét nhè. Game có thể chơi có thể nghỉ nhưng tình cảm ae thì không thể mất đi . Thớt này em triển khai chương trình mọi người cũng nhau thổng nhất từ buổi ọp đầu tiên để mọi người thêm gắn bó đoàn kết.

Kế hoạch Offline phi đội VLTK

Thời gian: Toàn bộ ngày 10/05/2015
Địa xuất phát: BigC Thăng Long ====> Điểm đến: TP Hòa Bình
Thời điểm xuất phát: 8h30 ngày 10/05/2015 ( Trước 8h15 đề nghị các cụ đã đăng ký có mặt đầy đủ tại BigC Thăng Long để khởi hành ạ)
Kinh phí dự kiến: 500k/ người
Phương tiện di chuyển: Xe County 29 chỗ

Phụ trách liên lạc: vitomxau
Phụ trách ăn uống ngủ nghỉ đầu Hòa Bình: Cụ Anyeee
Phụ trách phương tiện đi lại cụ quadv
Cố vấn: Cụ @hungpmu :))

Chương trình: Mọi người tập trung tại BigC Thăng Long. Muộn nhất là 8h20 để chuẩn bị khởi hành. 8h30 khởi hành thằng tiến TP Hòa Bình. Lên đến TP cụ [@anyee;18599] sẽ có mặt để đón mọi người và sắp xếp kế hoạch nghỉ ngơi ăn uống.

Sau khi dùng bữa trưa sẽ tổ chức giải Pk giao hữu. Giải thưởng là 3 logo bằng đồng bản Limited do cụ Anyee tài trợ. Ngoài ra giải thưởng sẽ bổ sung thêm một số kv do các Mạnh Thường Quân OF tài trợ ;;)

Mọi người có thể đăng ký với em: 0914.306.000. Em sẽ chốt DS vào ngày 07/05/2015. Hình thức đăng ký, sms, call trực tiếp hoặc inbox. Đã đăng ký không đi vẫn phải nộp tiền :>

Em sẽ phụ trách việc liên lạc ở đầu HN. Trên TP Hòa Bình cụ Anyeee sẽ chịu trách nhiệm. Phụ trách phương tiện đi lại: Cụ [@quadv;150742]

Thực đơn chính thức: Lợn mường đủ món + thêm một số món tùy theo cảm hứng, tâm trạng và phong thủy :))

Ảnh để tiếp thêm động lực cho các cụ ạ :))

Em kính mời cụ [@ranger211;135670] , cụ Chánh [@tungduong0610;19568] , cụ [@hungpmu;14950] , cùng các cụ vào đóng góp ý kiến về kế hoạch để em hoàn chính nốt ạ :)

10/05/105 là sinh nhật cụ [@anyee;18599] nên nếu cụ nào có quà cáp thì cứ tờ rưng cho buổi ọp thêm ý nghĩa nhé :))
Chúc các cụ off thành công.
Kính cụ chủ thớt 1 ly

vitomxau

Xe container

BangFiesta

Xe điện
Đông đến mức độ nào thôi cụ ơi. Cứ có mồi vs chất lóng đưa mồi thì các cụ nhà mềnh máu lắm :))

Lắm lúc nghĩ đến anh cứ ở nhà nuốt nước bọt cũng tội :))
Tội méo giề.

Vào quăng anh mấy kV mở hộp đê.

Hunting

Xe hơi
Giải pk thì ý tưởng của cụ ntn hả cụ Vịt, đồ đạc sách vở như cụ Sầu thì chắc chưa oánh đã biết vô ịch rồi

vitomxau

Xe container
Giải pk thì ý tưởng của cụ ntn hả cụ Vịt, đồ đạc sách vở như cụ Sầu thì chắc chưa oánh đã biết vô ịch rồi
Em đang tính mỗi phái lấy ra 1 2 acc để đại diện cụ ạ. Cho nó cân. Có nghĩa là sẽ lần lượt cầm acc. Ai thích đánh TN cầm TN đồ ngon, ai thích ĐM cầm DM đồ ngon. TL cũng vậy. Hoặc thêm hình thức song đấu hoặc pt loạn chiến cho nó cân :) Cụ thấy sao :) Hôm đấy cụ nhớ đi nhặt vỏ lon nhá :))

Tội méo giề.

Vào quăng anh mấy kV mở hộp đê.
Em còn hơn 1k mua mana. Hôm nay định đi mua thẻ mà quên :Z

BangFiesta

Xe điện
:)):)) các cụ vote em gặp cụ Sầu ngay trận mở màn là xong.

Hunting

Xe hơi
Em đang tính mỗi phái lấy ra 1 2 acc để đại diện cụ ạ. Cho nó cân. Có nghĩa là sẽ lần lượt cầm acc. Ai thích đánh TN cầm TN đồ ngon, ai thích ĐM cầm DM đồ ngon. TL cũng vậy. Hoặc thêm hình thức song đấu hoặc pt loạn chiến cho nó cân :) Cụ thấy sao :) Hôm đấy cụ nhớ đi nhặt vỏ lon nhá :))

Em còn hơn 1k mua mana. Hôm nay định đi mua thẻ mà quên :Z
Vậy theo e ntn, mỗi phái sẽ lấy ra 1 acc. Đồ đạc mình sẽ mượn chọn lọc của các thành viên trong bang để làm sao các acc tham gia có ít sự chênh lệch về đồ đạc nhất, sau đó khi thi đấu sẽ cho bốc thăm lấy acc ngẫu nhiên. E nghĩ có vẻ hợp lý

vitomxau

Xe container
Vậy theo e ntn, mỗi phái sẽ lấy ra 1 acc. Đồ đạc mình sẽ mượn chọn lọc của các thành viên trong bang để làm sao các acc tham gia có ít sự chênh lệch về đồ đạc nhất, sau đó khi thi đấu sẽ cho bốc thăm lấy acc ngẫu nhiên. E nghĩ có vẻ hợp lý
Vâng. Em cũng tính thế mà cụ. Mỗi cái là đơn đấu kiểu j cũng không đều hẳn được. Nên có lẽ song đấu hoặc làm 2 pt đánh nhau thì hay :D Chia ra nó đều :D

Hunting

Xe hơi
Vâng. Em cũng tính thế mà cụ. Mỗi cái là đơn đấu kiểu j cũng không đều hẳn được. Nên có lẽ song đấu hoặc làm 2 pt đánh nhau thì hay :D Chia ra nó đều :D
Đúng là đơn đấu sẽ ko thể đều nhau hết dc, trừ lột truồng ra tay bo :D, cái này bốc thăm, ông nào hên thì lấy dc acc ngon thôi keke.

vitomxau

Xe container
Đúng là đơn đấu sẽ ko thể đều nhau hết dc, trừ lột truồng ra tay bo :D, cái này bốc thăm, ông nào hên thì lấy dc acc ngon thôi keke.
Lột truồng thì vẫn còn sách vở Lever. Nên tốt nhất có khi cứ song đấu đi :D Còn thì đấu theo hình thức bốc thăm là rõ rồi. Không thì cứ TL TV ăn ĐM. TN lại ăn TN. NM ăn TN. VD ăn NM. ĐM lại ăn VĐ :))

peo_hoclai

Xe tải
Cháu hỏi khí không phải đây là Vltk trên Mobile ah?

Hunting

Xe hơi
Lột truồng thì vẫn còn sách vở Lever. Nên tốt nhất có khi cứ song đấu đi :D Còn thì đấu theo hình thức bốc thăm là rõ rồi. Không thì cứ TL TV ăn ĐM. TN lại ăn TN. NM ăn TN. VD ăn NM. ĐM lại ăn VĐ :))
Song đấu e thấy cũng hay,cụ cứ chốt lượng người tham dự đi rồi tính, ít ng thì đơn đấu, nhiều tầm hơn chục cụ thì có thể song đấu . E mấy hnay bú nhiều rượu quá, đang tính cai 1 tháng cho hồi lại đã

vitomxau

Xe container
Song đấu e thấy cũng hay,cụ cứ chốt lượng người tham dự đi rồi tính, ít ng thì đơn đấu, nhiều tầm hơn chục cụ thì có thể song đấu . E mấy hnay bú nhiều rượu quá, đang tính cai 1 tháng cho hồi lại đã
Chủ yếu đi là vì cái tinh thân vs để ae gắn kết vs nhau thôi. Chứ làm j có kiểu ép rượu cụ. Uống được bn thì uống không thì chạm ly nghe leng keng cho nó vui tai :D

Khánh Ly

Xe buýt
Chủ yếu đi là vì cái tinh thân vs để ae gắn kết vs nhau thôi. Chứ làm j có kiểu ép rượu cụ. Uống được bn thì uống không thì chạm ly nghe leng keng cho nó vui tai :D
Vui tai phải leng keng tức là ly phải rỗng là 100%
Chứ kick 1 cái là ly đầy rồi:))
Vịt thần rượu có khác, tự tin thế :))

Hunting

Xe hơi
Vầng, hồi còn sống e cũng hay nghe những lời như trên đấy ạ keke. Nói vậy thôi chứ e ủng hộ nhiệt con bà liệt