Chi hội OF - Yêu Nhạc Vàng - Tin Offline

Jaispierre

Xe buýt
vậy cụ giúp em đi. hay hôm nao nhà mình ọp lai cho em hóng một buổi nhé? fun thôi cụ ạ.
Hihi...giờ em mới biết vụ này...khảo sát ko ra đâu cụ ơi, nhân tài trốn hết rùi;))

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
cụ thu làm gì thế à???
Chơi thôi mà mợ :)

Hihi...giờ em mới biết vụ này...khảo sát ko ra đâu cụ ơi, nhân tài trốn hết rùi;))
Anh đang tìm thật mà, năm ngoái có một mợ nhưng lại chưa khớp được, mợ ý xấu hổ quá mặc dù hát rất vào.

Chị lại còn phải hỏi, cụ ý đi thi gót thai lần chứ còn rì nữa:P
Được không? :)

Mợ tham gia đi, đảm bảo trúng phóc giải ...oanh vàng :x
Biết đâu ý, thu xong úp lên riu túp khéo viu ầm ầm, hốt bạc :))

Jaispierre

Xe buýt
Chết cười:))
Anh Cáp rừ thân yêu ơi, anh phải đưa bài anh định thu thì em mới tư vấn cho anh nên chọn sao mai nào của nhà e cho phù hợp. Chứ râu ông nọ cắm bài bà kia lại thành sao hôm hết:D

tamxuan

Xe hơi
cho em đăng ký cái chân thu kia với; em thử xem cái giọng nỉ non của em nó ra làm sao:-)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com

tamxuan

Xe hơi
mợ tầm xuân thấy ok không? hay ta tìm ngày rảnh thử phát trước nhể? mợ cứ là như quỳnh và mai thiên vân là em theo hết được ạ :)
Duyệt nhé; em hát đc 1 mớ nhạc vàng đấy; cụ có cần nêu tên ko để mai em kiếm vì em ko thuộc tên bài hát:)
Em với cụ đi hát karaoke thử trước nhờ:)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Duyệt nhé; em hát đc 1 mớ nhạc vàng đấy; cụ có cần nêu tên ko để mai em kiếm vì em ko thuộc tên bài hát:)
Em với cụ đi hát karaoke thử trước nhờ:)
Cứ vào nhạc được là ok rồi. Mợ để em sắp xếp nhé, em cần ít thời gian làm nốt mấy việc, có thể là cuối tuần này. Mợ có ai cứ rủ đi theo nhé, em chưa biết hội mình ai vào ai.

Jaispierre

Xe buýt
anh định song phi 3 phát:

thiệp hồng anh viết tên em

gõ cửa trái tim

hành trang giã từ

các mợ thấy sao? hoặc các mợ có song phi tủ thì em cũng theo, miễn nhạc vàng là ok ạ.
Giọng nam nhà 999 thì đỉnh lắm anh ạ:)
3 bài anh thu em vote bài Hành trang giã từ và gõ cửa trái tim, bài thiệp hồng em thấy cứ ngang ngang chả hay. Anh thêm bài sầu tím thiệp hồng, duyên kiếp...nhiều bài song ca hay mừ:)

Jaispierre

Xe buýt
dạo này mất tích nhỉ, có đi hát thu ko đi luôn cho vui em
Em lâu chả đc hát 999 tuyền phải hát nhạc CM giờ cùn hết rùi:D
Lâu quá chả tụ tập, chị kêu gọi ọp 1 bữa cuối năm đi:)

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Giọng nam nhà 999 thì đỉnh lắm anh ạ:)
3 bài anh thu em vote bài Hành trang giã từ và gõ cửa trái tim, bài thiệp hồng em thấy cứ ngang ngang chả hay. Anh thêm bài sầu tím thiệp hồng, duyên kiếp...nhiều bài song ca hay mừ:)
Nhiều cụ nhà mình hát hay lắm, anh thu làm kỉ niệm chứ anh hát cũng ở mức đúng nhạc thôi :). Thì mình cứ thử, bài nào thấy hợp là ta chơi thôi, song ca cái quan trọng là phải đồng điệu em nhỉ.

Jaispierre

Xe buýt
Nhiều cụ nhà mình hát hay lắm, anh thu làm kỉ niệm chứ anh hát cũng ở mức đúng nhạc thôi :). Thì mình cứ thử, bài nào thấy hợp là ta chơi thôi, song ca cái quan trọng là phải đồng điệu em nhỉ.
hihihi, anh dùng từ ĐỒNG ĐIỆU là chuẩn đấy. Nhưng trc khi đc như thế thì cần có quá trình Thực và Hành:P